Mời Họp mặt ngày 12.6.2013, nôị dung, kết quả trang 11

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducmanh

Xe điện
Vâng em tuân lênh! Từ giờ đến chủ nhật sẽ hoàn tất việc bàn giao, nhưng cần làm gì trước em sẽ làm ngay...em đang băn khoăn tối qua Boy có gặp em và muốn bỏ qua một số lỗi , đã thế Ducmanh cũng muốn nên có đưa em gần 50 củ em.chưa biết phải xử lý thế nào ...ngại quá toàn anh em trong nhà cả ;))
Bảo sao dạo này lắm tiền thế.

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Vâng em tuân lênh! Từ giờ đến chủ nhật sẽ hoàn tất việc bàn giao, nhưng cần làm gì trước em sẽ làm ngay...em đang băn khoăn tối qua Boy có gặp em và muốn bỏ qua một số lỗi , đã thế Ducmanh cũng muốn nên có đưa em gần 50 củ em.chưa biết phải xử lý thế nào ...ngại quá toàn anh em trong nhà cả ;))
Kinh nghiệm của anh là phải mua nhà hoặc mua xe hoặc gì đấy... trước khi nhậm chức.

bimbim taxi

Xe tăng
Bảo sao dạo này lắm tiền thế.
Tài khoản chưa nổi đâu nhé...hay thôi anh ạ...quà cáp làm gì em đang thích con như của anh Già thôi ...người của of xem lào giúp em phát
Kinh nghiệm của anh là phải mua nhà hoặc mua xe hoặc gì đấy... trước khi nhậm chức.
Em cũng đang phân vân quá anh ạ ! Tìm đc chỗ ưng ý trên đường Hùng Vương mà họ ko bán , xe thì em chỉ thích xe như của anh thôi cho nóa ứng luôn vào tên em Bim;))

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
- Về việc sửa đổi bổ sung điều lệ, quy chế Funs, bác TLS bố trí thời gian làm lại giúp em nhé.
- Về việc chốt lại thành viên, bác Mr Che rà soát và lên danh sách lại giúp em sau khi có điều lệ và quy chế mới.
- Anh Phim giúp em hoàn thành nốt các câu hỏi dành cho thành viên mới khi đăng ký tham gia vào chi hội ạ.
- Anh Giachi kết hợp với bác Mr che xem lại, cập nhật danh sách thành viên đi kèm là thông tin về cá nhân cũng như là ngày sinh nhật, tháng 6 này ta phải làm cho ra trò ạ.
- Bác Bimbim sớm nhận bàn giao lại đội bóng từ cụ Boy triton, làm thớt mới đồng thời lên kế hoạch rà soát lại thành viên đội bóng, những anh em lâu không đá bác gọi điện hỏi thăm tình hình xem sao ?
Em đọc rồi, nhưng chưa làm ngay được xz ơi, phải từ thứ 3 tuần sau mới bắt tay vào xử lý được; nếu phân thêm được 1-2 người nữa cùng làm em nghĩ sẽ nhanh hơn

bimbim taxi

Xe tăng
Em đọc rồi, nhưng chưa làm ngay được xz ơi, phải từ thứ 3 tuần sau mới bắt tay vào xử lý được; nếu phân thêm được 1-2 người nữa cùng làm em nghĩ sẽ nhanh hơn
Lại cơ chế xin người ... từ từ làm ngay đi cũng đc anh ạ.;))
Lại chuẩn bị in cho em quyển sổ chấm công nhé! Để em làm lại danh sách cái đã

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Mọi thành viên đăng ký trước hội nghị G10, vẫn theo nghị định cũ.
Thủ tục ngầm của Funs: 1 đơn xin gia nhập Funs và 5 củ tiền mặt. :P
ac, tham nhũng quá, càng làm e thích rồi đới :P :)) kiểu này chả mấy thành đại da :))

bimbim taxi

Xe tăng
ac, tham nhũng quá, càng làm e thích rồi đới :P :)) kiểu này chả mấy thành đại da :))
Cứ làm tý quan nho nhỏ như em thì bác biết ngay thôi, gì chứ thay xe liên tục ko phải nghĩ...Em đang cố mua con xe cút kít đây

Rongluat

Xe tải
cảm ơn cả ban lãnh đạo :)

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cứ làm tý quan nho nhỏ như em thì bác biết ngay thôi, gì chứ thay xe liên tục ko phải nghĩ...Em đang cố mua con xe cút kít đây
e ở xa quá nên hơi bị hạn chế , thôi thì hóng các cụ ở dưới học hỏi, e sẽ cố phát huy khi có điều kiện làm con xe trâu :))

28f1-0345

Xe container
Ngại thì dọc số tk cửa em rùi chuyển vào đó 1 thời gian nữa em lấy ra cho

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

koala_benho

Xe tăng
Cũng đã có thời gian đứng ngắm từ xa và yêu quý âm thầm. Giờ em cứ xin mon men làm bạn Funs, sau em nhích dần được không ạ :D

tiencoi79

Xe điện
Cũng đã có thời gian đứng ngắm từ xa và yêu quý âm thầm. Giờ em cứ xin mon men làm bạn Funs, sau em nhích dần được không ạ :D
Thoải mái đê mợ ơi, CN này rảnh mợ ra HXVP giao lưu ạ, trước là đội bóng sau là thành viên nhà Funs ạ :)

Trạng thái
Thớt đang đóng