Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

Cuabien

Xe điện
Mãi mới có thời gian đi tỉa tót cho em nó, giờ cũng chẳng kém cạnh thằng chăm tắm nào !

Kiểu đứng đường chờ khứa, gái xấu nên phải vào ngõ nhỏ đứng vậy. :21:

Phần nội y đã được sắm hàng ngon cho thay ! Chính diện.

Phần sáng mầu là do được dán da thật 100%, mềm mại và tôn thêm nét đẹp sẵn có của vợ em ! (l)

Hai cánh phải !

Hai cánh trái !

Phủ toàn bộ gầm và hốc bánh bằng bọt cao su 3M - Êm quá sợ ngủ quên ! Giờ thì chấp xe Nhật Liên doanh các loại về độ ồn. :P

Đèn LED trần và khay cốc làm Cabin buổi tối thật quyến rũ !

Cụ nào thấy ngon rót cho em ly rượu cổ vũ tinh thần để em còn độ tiếp nhé ! :6:

Chỉnh sửa cuối:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Thank cụ ! Mắt nghệ thuật của cụ mà khen em thì chắc em chọn không sai lầm rồi. Xe em có sunroof cụ ạ ! :6:
Vâng, có sunroof, em quan sát ko kỹ... chỗ cái đèn trần có nút cho sunroof...
Chẹp... Phê quá! (l)(l)

Cuabien

Xe điện
Thì em chấp nhận làm chuột bạch cho KFC mà, đến khi nào có cụ nào đẹp nhất em sẽ lại làm lại cho đẹp hơn, thế là tự nhiên em đẹp nhất ! :P

ducan

Xe tăng
Tại sao bên cánh lái lại có 1 cái ví nữ và 1 cái tạch tạch để cùng nhể .......nghi ngờ quá:)):)):))

liệu có phải cụ vác tạch tạch ra đe dọa vợ cả để cướp xèng đi thẩm mỹ vợ hai kô (b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
Tại sao bên cánh lái lại có 1 cái ví nữ và 1 cái tạch tạch để cùng nhể .......nghi ngờ quá:)):)):)) liệu có phải cụ vác tạch tạch ra đe dọa vợ cả để cướp xèng đi thẩm mỹ vợ hai kô (b)(b)(b)
Sổ "công tác" của em đấy ạ ! :21:

ducan

Xe tăng
Kỳ này em phải ngâm cứu cái vụ cao su non của cụ , cứ thấy cái gì non là em khoái mới chết chứ

namdent

Xe máy
Cụ cho Mình biết giá từng phần là bao nhiêu không? Mình cũng thích lên đời như Cụ...Ý quên ......hơn Cụ:)):)):)):)):))

Lungcu

Xe điện
Cái chống ồn phủ hộc bánh 3M của bác có hiệu quả không ? (b)(b)(b)

Xe cụ đẹp quá, giống hệt xe ngoài show room :D. Hôm nay em nhìn thấy 1 con màu đen mới cứng ... nước sơn đẹp lắm, nhìn tương đối bóng và xịn.

Cái cao su non chỉ chống tiếng ồn do đất, đá văng lên hốc lốp. Hầu như ko có tác dụng chống ồn, mặt đường và âm thanh khác.

Còn muốn chống ồn tốt thì còn phải bàn nhiều lắm.

Cuabien

Xe điện
Bỏ hộ em cái dây treo tòng teng ở gương giữa được không? Em thấy giống xe mấy bác chở các mụ đi chùa hương:21:
Cái này thì không được ạ ! Em là dân buôn lậu nên có chút duy tâm, toàn bùa em xin ở chùa ra đấy ạ ! :6: Em đã phải chuyển từ đời xe nọ sang đời xe kia nhiều lần rồi, không thể bỏ.

CD5 :

Spectra :

Nếu cụ nào biết tiếng Hán thì nó có nghĩa là "Thượng lộ bình an" và "Vạn sự may mắn" thôi, không có gì ghê gớm cả nhưng lại giúp em nhiều may mắn trên đường !

Chỉnh sửa cuối:

king_enter3103

Xe hơi
Bác CUA cho em biết chỗ bác làm chống ồn với nhé,mất bao nhiêu xiền vậy? còn vụ đèn bác có làm chỗ bác "K-mặt dỗ" ko? Bác chưa chơi vụ đổi logo à?Em ko có nhiều xiền nộp phạt nên đợi bác làm "chuột bạch" nốt cái vụ logo rồi em mới dám....:21::21::21::21:

Chúc bác sẽ thành công cùng KF và lá bùa hơn các xe trước nhiều nhiều ( để bác còn chung thủy với KF ít nhất trong vòng 3 năm ko đổi xe khác nhé và đặc biệt ko rút khỏi KFC )(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
@ king enter3103 : Em mua có 1 triệu cả thùng về tự phun lấy thôi cụ, nó là 6 chai xịt to như thuốc xịt muỗi vậy ! :21:

Tất cả đèn đóm, mặt ốp gương, ốp cửa điều hoà do nhà K mặt rỗ cung cấp, nói chung rất hài lòng vì mức độ tinh xảo và độ soi sáng.

Logo thì lắp vào từ lúc mang đi đăng ký cơ cụ, chạy ngang dọc khắp nơi có thằng *** nào dám hỏi đâu. Làm vào tấm cho cụ ngắm nhé

Trước :

Sau :

Vô lăng :

Không đổi xe nữa, hy vọng may mắn để mua thêm Sorento 2010 nữa và vẫn sinh hoạt KFC đều ! :6:

Chỉnh sửa cuối: