Một lời cảm ơn chân thành tới anh em FUNS!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
:x Fun nhà mình quá! Em đã nghe nhiều câu chuyện về Fun nhà mình rồi, mong các Cụ luôn phát huy ... Vodka cho FUN:-bd:x

Tuanphim

Xe điện
Thế đấy, thảo nào mà mua bán vàng, tậu xe hơi, mua nhà cưới vợ dễ thế... tiền làm ra bằng mồ hôi nước mắt của người khác ý mà... không lâu đâu, ông trời có mắt.
Thực ra anh em mềnh ngồi nhậu với hắn cho vui thôi chứ cũng nên hết sức cẩn thận đề phòng, không ra gì đâu!
Hai con mụ này lạ nhể, dễ thường đằng các ấy không thế à (còn nhớ cái vụ chăn mem mới tháng trước chứ?), làm ăn thì phải để cho người khác làm với chứ, buôn có bạn bán có phường mà.
P/s all mem mới: Vì tính bất ổn của thị trường, tỷ giá ngoại tệ và giá vàng hôm nay tăng quá cao (gần 33,5tr/cây) em kính đề nghị thay đổi về giá gia nhập hội: 6,5 củ. Mong quý khách thông cảm cho sự bất tiện này (vì em còn phải căt phế cho con mụ chủ tịt nhà em nữa).

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Hai con mụ này lạ nhể, dễ thường đằng các ấy không thế à (còn nhớ cái vụ chăn mem mới tháng trước chứ?), làm ăn thì phải để cho người khác làm với chứ, buôn có bạn bán có phường mà.
P/s all mem mới: Vì tính bất ổn của thị trường, tỷ giá ngoại tệ và giá vàng hôm nay tăng quá cao (gần 33,5tr/cây) em kính đề nghị thay đổi về giá gia nhập hội: 6,5 củ. Mong quý khách thông cảm cho sự bất tiện này (vì em còn phải căt phế cho con mụ chủ tịt nhà em nữa).
Có cần phải nói thẳng toẹt ra như thế này không??? Rõ là vạch áo cho người xem lưng.

now_what

Xe điện
Vậy em đợi khi nào ngoại tệ và vàng giảm em mới xin ra mắt ợ!
Funs 6,5 củ + Focus nghe nói 5 củ + Guitar + Nhạc vàng + đàn đúm với Escape... mất toi 20 củ. ~X(~X(~X([-O<[-O<[-O<[-O<@-)@-)@-)@-)

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Vậy em đợi khi nào ngoại tệ và vàng giảm em mới xin ra mắt ợ!
Funs 6,5 củ + Focus nghe nói 5 củ + Guitar + Nhạc vàng + đàn đúm với Escape... mất toi 20 củ. ~X(~X(~X([-O<[-O<[-O<[-O<@-)@-)@-)@-)
Bác nhớ vụ SN Funs nhé, cơ hội để anh em biết nhau :)

Dập ghim

Xe tải
các cụ này làm hỏng cả cái thớt tình cảm. đã bảo chuyện ăn chia thì đóng cửa bảo nhau. Cứ toang toang thế này thì còn mặt mũi gì nữa.
Mà tháng 10 em chưa được chia phần là sao?

Chỉnh sửa cuối:

gia doi

Xe điện
Kinh quá giá cả xin gia nhập hôi leo thang chóng hết cả mặt e thấy giá cả leo nhanh hơn vàng đấy ợ.:-o

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Ăn chia không đều thì nó thế ấy mà!

hellangel

Xe tăng
Loạn quá, loạn quá! Các cụ phải ăn chia theo tỉ lệ chứ! Không thể ăn đồng chia đều được. Mà cái phần com mít sừn của em cụ nào cầm hộ thể nhể???

Hoan hô đội FUNS

Lần sau chủ thớt gặp tình huống tương tự em xin giúp nhé ... khỏi kêu đội FUNS việc này bé mà ...
chủ xe là nữ - xinh nhé !
kụ ơi đây là thay lốp cho 4b.chứ không phải sửa 2 cái "lốp" trồn tròn.trắng trắng của cô chủ xe đâu mà kụ tưởng bở

Rongluat

Xe tải
Nổ lốp gì mà nổ to hơn cả vụ nổ pháo hoa Mỹ Đình, uỳnh phát hơn nghìn km đến tận SG mà cốc "trà đá" còn sóng sánh....kinh người :)
Ủa mà từ Tây Hồ lên chứng tỏ chưa ăn uống gì hả cụ KhoaQuay? Em vẫn còn chưa kịp hỏi vụ sinh nhật tháng 9 dư lào.

meo_gia75

Xe tải
sắp hết tháng 9 roài, vụ SN dư lào các cụ ơi ??? iem lót dép hóng vậy... Haizzz, dạo lày cứ phải ra bắc vào nam như con thoi chạ có thời gian off cùng các cụ nhớ nhớ là ... Haizzz

blackcivic 2.0

Xe tăng
Hôm qua mợ Chuột uống làm hàng lắm nhá.

@mợ Biển: Thực ra bọn em ngày nào cũng chia nhau mỗi tốp khoảng 4-5 người ngồi thường trực ở các quán beer phân bố khắp thành phố nên mới phản ứng nhanh thế. Nhưng phải thú thực với cụ là nếu chỉ đứng trước quán beer thôi thì nắng và bụi lắm nên thôi đành trú tạm vào trong. Lương hàng tháng thì cụ chủ tịt vẫn phát đều (không bùng của bọn em đồng nào) nên anh em làm việc hăng say, mong rằng khi cụ chủ tịt về hưu được cụ chỉ mặt đưa tay cho lên thay chức nên anh em mới nhiệt tình với công việc như thế. Em cũng nói nhỏ, lương của chủ tịt bên em 25 củ / tháng đấy ;))
Em là em khoái nhất lúc ngồi chờ việc như nầy đấy các kụ nhẩy . Nhưng cũng mệt gọi vại nào là cứ phải 100% ngay ko nhỡ mới nhấp môi thì có việc phí mất vại bia . Mà uống hết phải gọi nữa chứ để cốc ko nó thế nào ý..hehe . Em nói có chủn ko các kụ

Trạng thái
Thớt đang đóng