[Funland] Một số hình ảnh Runner đang được khen đẹp - Với em là Xấu xí!

FeRAM

Xe điện
Cả nước còn đang phải nghỉ việc ở nhà. Chấp nhận kinh tế đói kém để cho qua đợt dịch bệnh này đi. Vậy mà lũ dở này lại ko chịu ở yên 1 chỗ. Vài ngày ko hoạt động thì có chết được ngay đâu. Nhìn mà trông ngứa hết cả mắt
Em nghe bọn chạy kia lại nói:

Cả nước đang phải ở nhà nghỉ việc. Chấp nhận kinh tế đói kém để cho qua đợt dịch bệnh này đi. Vậy mà có ông dở này, đã rảnh rỗi ở nhà, lại còn ngồi lỳ 1 chỗ, không chịu tập thể dục, nâng cao sức khỏe. Vận động một chút thì chết ngay được chắc. Nhìn mà ngứa hết cả mắt, :D.

Không chạy được rất hay gato vớ vẩn, :D

fantasy0178

Xe tăng
Ít nhất runner họ cũng biết trân quý sức khỏe, đó là có học đấy cụ.
Lại một cụ cuồng tín, đúng kiểu mấy ô tập tành đc tí coi thiên hạ ngu muội hết. Không phải mỗi runners biết trân quý sức khỏe cụ nhé, tất cả những ai thích chơi thể thao đều biết giữ gìn sức khỏe, có thể là bất cứ môn nào họ thấy thích. Rộng hơn nữa là xã hội mỗi người một cách sống riêng, ng ta k sống giống mình thì cũng nên tôn trọng họ chứ đừng tỏ vẻ bố đời này nọ. E chả phải runners chạy chụp ảnh cúng FB nhưng ngày cũng chạy 10km, k chạy thì bơi. Tập cho có sức khỏe tốt nâng cao chất lượng cs chứ k phải để sống ảo và dạy đời.

nhutinhco

Xe điện
Thấy Mod vào comment, yêu cầu em cấp thông tin!
Cấp thông tin thì lộ thông tin cá nhân
Không cấp thì cụ ấy có quyền Min quyền mod để xử lý chăng (Chắc chắn có quy định gì đó)

Thôi em xin lỗi cụ Mod và các cụ ủng hộ Đạt là không đáp ứng được nhu cầu của cụ Mod!
Đóng thớt hay xóa, hay Xóa nick thì cụ cứ thoải mái!

Em cũng cảm ơn một số cụ vào còm đồng tình, môt số cụ không đồng tình. Đối với em, việc các cụ còn khỏe mạnh, ôm phím giống như em (chưa phải dính con Covid, dù ở thể F1, F2, hay Fx) là một điều rất may mắn và hạnh phúc rồi! Nâng phím nên, vẫn còn biết cảm ơn cuộc đời!
Cá nhân em thì vẫn quan điểm việc
- Chạy sân thương: Không đẹp
- Chạy hành lang: Không đẹp
- Trèo rào vào công việc: Không đẹp
Các cụ khác có thể có quan điểm khác!
Mời các cụ xơi cơm trưa

Anh.Em

Xe buýt
Các chung cư mới thì tầng mái là tầng kỹ thuật, có chức năng cách nhiệt và chống ồn!
một số Chung cư thì tầng mái cực nhạy cảm cụ nhé!
Cụ chạy, nó cộng hưởng đúng tần số rung lắc thì có thể gây thiệt hại công trình!
Chính vì thế, người ta cấm hành quân trên cầu, và trên sân thượng mà ^.^
Vãi cộng hưởng với rung lắc. Có phải cả đoàn quân duyệt binh đâu Cụ ơi

chakuchak

Xe buýt
Website
www.annstore.vn
Ai chả biết, vấn đề là tầm này còn cho lên sinh hoạt thì quỳ :D
Vấn để ở chỗ đó, thớt lại thách em có tracklog 10km trên đó vào giờ này, em chả dại nhưng thớt đang ở cái chung cư "không có nóc" nên cứ tưởng nhà ai cũng không có nóc như mình

LeTai1979

Racing Boy
Chạy cũng đc nhưng đừng làm ảnh hưởng đến mọi người, CP đã khuyến cáo rồi tốt nhất nên chấp hành, thử tưởng tượng người chạy trên sân thượng bị dính cúm rồi hắt hơi liên tục, nó theo không khí bay khắp nơi lúc ấy truy kiểu gì?
Nhiều người cứ kêu ko chạy cuồng chân, mua cái máy chạy mà chạy, máy nó thiếu gì chức năng?

Thấy Mod vào comment, yêu cầu em cấp thông tin!
Cấp thông tin thì lộ thông tin cá nhân
Không cấp thì cụ ấy có quyền Min quyền mod để xử lý chăng (Chắc chắn có quy định gì đó)

Thôi em xin lỗi cụ Mod và các cụ ủng hộ Đạt là không đáp ứng được nhu cầu của cụ Mod!
Đóng thớt hay xóa, hay Xóa nick thì cụ cứ thoải mái!

Em cũng cảm ơn một số cụ vào còm đồng tình, môt số cụ không đồng tình. Đối với em, việc các cụ còn khỏe mạnh, ôm phím giống như em (chưa phải dính con Covid, dù ở thể F1, F2, hay Fx) là một điều rất may mắn và hạnh phúc rồi! Nâng phím nên, vẫn còn biết cảm ơn cuộc đời!
Cá nhân em thì vẫn quan điểm việc
- Chạy sân thương: Không đẹp
- Chạy hành lang: Không đẹp
- Trèo rào vào công việc: Không đẹp
Các cụ khác có thể có quan điểm khác!
Mời các cụ xơi cơm trưa
Khoan chưa bàn đến thế nào là đẹp.

Cụ phải có trách nhiệm với thông tin mà mình viết.
Cái này là quy định của diễn đàn cũng như quy định của luật an ninh mạng. Em đề nghị cụ trả lời công khai, những vấn đề thuộc thông tin cá nhân cụ có thể Inbox cho QTV.

Never_Say_No

Xe tải
Phan anh.png

Đây là phản ánh của cư dân, trong thời kỳ WFH tránh dịch!
Nếu Marathon trong hành lang chung cư, chắc chắn gây ra tiếng ồn, dù bạn ấy chạy kỹ thuật tốt và nhẹ nhàng đến mức nào!
Cụ đưa cái dẫn chứng chả có ăn nhập mẹ gì với mấy cái ảnh cụ đăng lên với đưa nội dung kiểu kì thị cả. Mà cụ cũng thừa hiểu ở chung cư, tầng trên với tầng dưới nó chỉ cách nhau 1 cái sàn bê tông nó khác hoàn toàn cái tầng thượng, nên nhà tầng trên làm j mà lớn thì tầng dưới có thể sẽ nghe thấy. kể cả chạy ở hành lang, nếu có khó chịu, cư dân tầng đó sẽ ra góp ý ngay. Với nhà người ta, thì đó là ko gian riêng của người ta, đó là nhược điểm mà người sống CC phải chấp nhận

Bà Bán Nước

Xe đạp
Vấn để ở chỗ đó, thớt lại thách em có tracklog 10km trên đó vào giờ này, em chả dại nhưng thớt đang ở cái chung cư "không có nóc" nên cứ tưởng nhà ai cũng không có nóc như mình
Thực ra em không ủng hộ chạy bây giờ vì nói thật 1 ông chạy được khiến nhiều ông khác rất chi ngứa ngáy tay chân, dễ lại theo phong trào kéo nhau ra đường thêm phiền phức, còn cụ thớt bám vào mấy cái gây mất trật tự, phá hỏng nền nọ kia thì cũng hơi bị nghiêm trọng hoá vấn đề thật :D

Trâu Buê đê

Xe buýt
C
Có mấy thông tin cần cụ chủ làm rõ.

Cụ có gì chứng minh cụ ở cùng chung cư với bạn Đạt chạy trên sân thượng ko? Cụ có bị ảnh hưởng và bị ảnh hưởng thế nào lúc Đạt chạy (có tiếng ồn, hay ảnh hưởng gì khác?)
Chắc còm này của lão sẽ bị lão ấy bỏ qua thôi :))

cocsku

Xe cút kít
Chạy là căn bệnh chung của toàn xã hội mà!

chakuchak

Xe buýt
Website
www.annstore.vn
Thực ra em không ủng hộ chạy bây giờ vì nói thật 1 ông chạy được khiến nhiều ông khác rất chi ngứa ngáy tay chân, dễ lại theo phong trào kéo nhau ra đường thêm phiền phức, còn cụ thớt bám vào mấy cái gây mất trật tự, phá hỏng nền nọ kia thì cũng hơi bị nghiêm trọng hoá vấn đề thật :D
Vậy mới nói là cụ thớt như ếch ngồi đáy giếng, phát biểu trong phạm vi mình nhìn thấy thôi.
Về việc cậu kia chạy trên nóc nhà cũng chỉ là 1 hành động truyền cảm hứng cho những người ở nhà tìm cách vận động cho khỏe người chứ không thể nói là cổ súy cho mọi người lao ra đương chạy được. Những người có chút tiếng tăm trong giới chạy bộ như cậu ấy đã lôi kéo cả trăm người vào vận động rồi, không cần phải chờ đến dịp dịch bệnh này để làm màu lấy số đâu.

motiva

Xe tải
Cảm ơn cụ đã ban khen! Người mắng ta một cách văn minh thì là thầy của ta!
Thầy có vui lòng ch ođệ tử bái làm sự phụ không? (Chân thành ạ)

Nhà em dám lập thớt ở quán oto fun đầy thị phi, cũng là sẵn sàng rửa tai, nghe lời vàng ngọc từ nhiều phía!
Cũng không vì có nhiều còm đồng tình, mà nhảy dựng lên trước các còm không đồng tình!
Một lần nữa, cảm ơn cụ vì lời khuyên bài giáo huấn rất ý nghĩa, đầy chất nhân văn và thấm đượm tình người!
Dịp covid mà có ý kiến tử tế thế này, chắc chắn là một điều tốt cho xã hội
Vodka cho cụ chủ thớt, mặc dù em cũng muốn mắng cụ lắm.

stone_lamp

Xe điện
Trước năm 2000 em đi châu âu Thấy tây nó chạy đầy đường, Việt Nam toàn nằm ngủ. Em đã bảo rằng Việt Nam mai sau cũng bắt chước mà xem, y rằng