[Funland] Một số hình ảnh Runner đang được khen đẹp - Với em là Xấu xí!

chakuchak

Xe buýt
Website
www.annstore.vn
Đúng là em viết không rõ, chỉnh lại là khi mua nhà, khu đô thị có đường chạy dài 2 km là một trong các tiêu chí để lựa chọn
Có đoạn đường nào thẳng băng 1km là cũng tốt lắm rồi cụ ợ

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Cụ có tin là một nhóm vẫn đang lên đồng với kỷ lục trên không?
Cụ có tin là bài kiểu chê chê như này mà post vào groupđó, kiểu gì cũn găn no gạch không.
Cụ nói đúng, chúng ta cố gắng tôn trọng sự cô gắng của cả xã hội, tôn trọng người khác! Việc lách luật không cho thấy họ giỏi hơn người khác, họ cao hơn người khác, mà chỉ cho cảm giác họ quá lố, dị hợm khác người mà thôi!
Cụ chắc không chạy bộ bao giờ đúng không?

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Vầng, năm 25 tuổi em sub3, giờ gấp đôi nên sub6
Càng già càng khệnh khạng, khổ thế :)
Cụ sai rồi, không phải càng trẻ chạy càng nhanh đâu, cụ nên dùng google nhiều hơn

Thấy Mod vào comment, yêu cầu em cấp thông tin!
Cấp thông tin thì lộ thông tin cá nhân
Không cấp thì cụ ấy có quyền Min quyền mod để xử lý chăng (Chắc chắn có quy định gì đó)

Thôi em xin lỗi cụ Mod và các cụ ủng hộ Đạt là không đáp ứng được nhu cầu của cụ Mod!
Đóng thớt hay xóa, hay Xóa nick thì cụ cứ thoải mái!

Em cũng cảm ơn một số cụ vào còm đồng tình, môt số cụ không đồng tình. Đối với em, việc các cụ còn khỏe mạnh, ôm phím giống như em (chưa phải dính con Covid, dù ở thể F1, F2, hay Fx) là một điều rất may mắn và hạnh phúc rồi! Nâng phím nên, vẫn còn biết cảm ơn cuộc đời!
Cá nhân em thì vẫn quan điểm việc
- Chạy sân thương: Không đẹp
- Chạy hành lang: Không đẹp
- Trèo rào vào công việc: Không đẹp
Các cụ khác có thể có quan điểm khác!
Mời các cụ xơi cơm trưa
Em xin được nhắc lại, đề nghị cụ cho dẫn chứng về các thông tin cụ nêu ra.
- Cụ có ở khu chung cư nhà bạn Đạt ko? Và việc bị "bên dưới bị hành hạ hơn nửa ngày" cụ thể là gì
- Thông tin báo Công An, Bảo vệ và bạn Đạt bỏ chạy

Trước 12h trưa mai 11/4 nếu cụ không có phản hồi BĐH sẽ xử lý vi phạm đối với nick nhutinhco

xuanha_ng

Xe điện
Cụ nói chuẩn. Chạy bộ vài chục tầng đối với dân chạy thì cũng chẳng phải điều gì ghê gớm. Khối lượng so với bài tập tempo hay interval của dân tập full marathon chưa là gì cả.
Cậu chạy trên sân thượng hình như cũng là dân triathlon phải không cụ, em thấy đi giày S-lab, quần bó Zoot, đồng hồ Garmin
Đấy là đồ chạy thôi mà, tri thì quần bó có thêm bỉm ạ, Đạt này cũng là PV báo, cũng chơi tri và thành tích cũng tương đối tốt

xuanha_ng

Xe điện

OF-Brake

Xe công OF
Mặc dù đã được yêu cầu và nhắc lại về việc cung cấp thông tin, chứng cứ cho nội dung bài viết nhưng BĐH không nhận được hợp tác của nick nhutinhco

BĐH thông báo:
Căn cứ Nội quy diễn đàn, ban nick thành viên nhutinhco 30 ngày.
Lý do: Thêm thắt bịa đặt thông tin nói xấu cá nhân khác. Bài viết suy diễn, lồng ghép, đưa đẩy với mục đích kích động chửi bới và tranh cãi gây bất hòa.
BĐH cộng đồng OF.

nhutinhco

Xe điện

Bối cảnh khác - thời gian khác! Quan điểm vẫn không đổi!

Như vậy, hành vi vi phạm quy định cách ly trên sẽ bị xử phạt.

Theo đó, công bố mức xử phạt đối với 16 hành vi vi phạm quy định phòng, chống dịch Covid-19, cụ thể, mức phạt tiền cao nhất là 200 triệu đồng và có thể bị xử lý hình sự với mức phạt tù tối đa 20 năm.

Trường hợp ra ngoài tập thể dục của cô gái trên sẽ được xét vào trường hợp "ra ngoài không cần thiết", mức phạt tối đa là 3 triệu đồng.

Bên cạnh đó, người vứt khẩu trang đã sử dụng không đúng nơi quy định tại nơi công cộng bị phạt tiền tối đa đến 1 triệu đồng; nếu vứt ra vỉa hè, đường phố bị phạt tiền tối đa 2 triệu đồng.

Ngoài ra, nếu lực lượng chức năng xử lý mà người vi phạm còn có hành vi dùng vũ lực, đe dọa dùng vũ lực hoặc thủ đoạn khác cản trở người thi hành công vụ trong phòng, chống dịch bệnh Covid-19 thì bị xử lý theo Điều 330 Bộ luật Hình sự năm 2015 (mức phạt tù tối đa 7 năm).

Trước đó, UBND TP Hà Nội đã yêu cầu người dân chỉ ra ngoài trong trường hợp cần thiết, thực hiện nghiêm thông điệp 5K, chấp hành đầy đủ các biện pháp phòng chống dịch. UBND TP quyết định từ 18h00 ngày 8/7, tạm dừng các hoạt động thể dục, thể thao ngoài trời.

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Tôi đến ạ với các anh. Chạy chạy cái gì.
Anh chạy lúc này, post ảnh các kiểu khác nào kêu gọi người khác cùng chạy???
Cái gì cũng có khuôn khố. Sân thượng, sảnh chung cư ko phải nơi để chạy, anh thích vận động mời chạy cầu thang bộ.
Tuy nhiên hiện tại theo CT16 là ko ra khỏi nhà, anh chạy đc, cư dân Cc cũng chạy đc, thế là loạn.

Các mod mà bênh anh chạy chạy kia là tôi chê. Hãy nghĩ cho công chính.

nhutinhco

Xe điện
Tôi đến ạ với các anh. Chạy chạy cái gì.
Anh chạy lúc này, post ảnh các kiểu khác nào kêu gọi người khác cùng chạy???
Cái gì cũng có khuôn khố. Sân thượng, sảnh chung cư ko phải nơi để chạy, anh thích vận động mời chạy cầu thang bộ.
Tuy nhiên hiện tại theo CT16 là ko ra khỏi nhà, anh chạy đc, cư dân Cc cũng chạy đc, thế là loạn.

Các mod mà bênh anh chạy chạy kia là tôi chê. Hãy nghĩ cho công chính.
Ông Mod còn có đợt đấu tố em cơ!
Bài trước em post năm 2020 - bối cảnh covid lúc đó khác bây giờ!
Nhưng tư tưởng và quan điểm thì vẫn giữ nguyên.
Em chờ xem đợt này còn địnhđ ấu tố em nữa không.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Nói đúng là dân ta rảnh háng từ ông chạy đến ônh quay, up bài. Kết quả của việc éo làm gì chỉ thích đi soi người khacd làm gì để móc mỉa.

Exterminator

Đi bộ
Tôi có góp ý thế này. Mọi người cùng tham gia những nhóm chạy đấy, xong nằm vùng xem các hội đấy có tổ chức các cuộc chạy gì đấy mà ảnh hưởng mọi người hoặc tình dịch dịch bệnh, thì báo ngay cho CA liền và lập tức. Vừa phòng ngừa lây lan dịch bệnh, vừa hạn chế mấy cái group tự sướng lẫn nhau như các con nghiện đấy.

blackbox

Xe tăng
Ham chạy thế mua cái máy chạy bộ cho tử tế, cứ làm choè :D
Thật! Bts bọn sỹ diện, khoe mẽ, rởm đời! Tiền mua đồ công nghệ để đo, khoe chỉ số sống ảo. Rồi trang phục, giày dép này nọ… Mua mịe cái máy chạy ở nhà, nhồng cmn nhộng ra mà chạy cho nó sướng!

pham minh

Xe container