[Funland] Một số hình ảnh Runner đang được khen đẹp - Với em là Xấu xí!

Cukhoai9

Xe buýt
Câu này hơi trừu tượng với em! Ý cụ nói 1 nước nào đó mà chạy quá 2km thì bị đưa đi cách ly à?
Đúng là em viết không rõ, chỉnh lại là khi mua nhà, khu đô thị có đường chạy dài 2 km là một trong các tiêu chí để lựa chọn

lexus315

Xe điện
Đúng là em viết không rõ, chỉnh lại là khi mua nhà, khu đô thị có đường chạy dài 2 km là một trong các tiêu chí để lựa chọn
Vâng! Trước em mò ra Hồ Tây chạy, sau vụ Trúc Bạch, Số báo danh 17, Hà Nội chưa cấm nhưng em ngại, tự giác ở nhà!
Đến khi HN cấm thì em ở nhà một cách tự giác!

lexus315

Xe điện
Khu em Chung cư, đường nội bộ, có các bà các mợ hay đi bộ!
Chưa dịch, thì các elit hay chạy Công viên Hòa Bình, Hồ Điều Hòa, Hồ Tây,Công Viên Nghĩa Đô.Đội Trail thì ĐồngĐò, Hàm Lợn gì gì đó! Đội amator thì đường nội bộ!
Giờ thấy tự chạy trong nhà hết rồi, ahihi!

Cukhoai9

Xe buýt
Khu em Chung cư, đường nội bộ, có các bà các mợ hay đi bộ!
Chưa dịch, thì các elit hay chạy Công viên Hòa Bình, Hồ Điều Hòa, Hồ Tây,Công Viên Nghĩa Đô.Đội Trail thì ĐồngĐò, Hàm Lợn gì gì đó! Đội amator thì đường nội bộ!
Giờ thấy tự chạy trong nhà hết rồi, ahihi!
Đến các nhà khoa học còn không biết rõ về Covid - 19 nên mình cứ tránh được chừng nào hay chừng ấy

santavn

Xe tải
Các cụ thấy vụ Cc Hoàng Anh GL ko, bình thường ko vấn đề, biến cố xảy ra cái là ối chuyện, cả tá ông mất chức ngồi treo niêu, rồi phương tiên thông tin, cơ quan ban nghành ngồi soi: nào cái lan can nó cao bao nhiêu, giếng trời thế nào. Giả sử có ông tìm cách trèo dc lên sân thượng chơi, chẳng may...., TV nó chẳng đưa tin ca ngợi nữa, mà sẽ là ông nào chịu trách nhiệm để ng ta lên đấy, Ban quản trị ở đâu, ý thức người dân, rồi khuyến cáo...vv
Em nói thật: chẳng khu mấy CC nào cũng xịn sò, thiết kết nóc đảm bảo mỹ quan, an toàn để thành nơi sinh hoạt, thể dục, thể thao gì đó dc đâu, cụ nào cứ thử trèo lên xem, nào dàn nóng, ống thoát khí, bể nước, ống khí, ống nước..vv, đủ các loại hệ thống, nền thì rêu, trơn trượt.

lexus315

Xe điện
Đến các nhà khoa học còn không biết rõ về Covid - 19 nên mình cứ tránh được chừng nào hay chừng ấy
Vâng cụ, mấy cụ có thể khỏe (hoăc nghĩ mình chạy khỏe thì Virus nó đuổi không kịp) nhưng không may vác về nhà, vợ con, bố mẹ sức đề kháng yếu, bệnh nền nhiều, thì lại làm khổ gia đình!

GLN

Xe máy
Nếu BQT CC đó không cấm, họ thích và nếu chỉ một mình họ chạy, thì không vấn đề gì. Có điều, chạy thì cứ im im mà chạy, phông bạt làm gì. Báo chí cổ vũ thì cũng đến chịu. Từ 1 thì sẽ nhân lên 10, lên 100... lúc đó có vấn đề gì, ai sẽ là người chịu trách nhiệm.
Chạy trong im lặng thì 100% là vì sức khỏe, chạy mà còn phông bạt, thì chắc yếu tố sức khỏe chỉ còn 60% mà thôi!

Kịch hạ màn rồi lãnh đạo ạ, em về đây 😃
Sao thế được cụ, chủ thớt nêu ra vấn đề thì phải có trách nhiệm với tính chính xác của thông tin mình đưa ra chứ.
Trường hợp bạn Đạt kiện OF vì đã để đăng thông tin bôi nhọ thì tính sao :)

namcutthoi

Xe buýt

asz

Xe hơi
Cụ đưa tin bài kiểu chạy đường dài như này ai chơi với cụ.
Cả bản tin thời lượng 33:32, phần nói về phong trào rèn luyện sức khỏe toàn dân trong mùa dịch phút 28:34 mới xuất hiện =))
CHắc Vơ-đét nên dành phần cuối cùng cụ ạ =)) =)) =))

chakuchak

Xe buýt
Website
www.annstore.vn
Nghe đồn thớt với cái ông chạy trên nóc nhà gặp nhau hút máu ăn thề rồi, ai về nhà nấy đảm bảo giãn cách xã hội thôi

Vo_thuong

Xe điện
Trong lúc ấy, ở ngoài kia... :D

Đặt cạnh nhau so sánh thì mới thấy mấy ông chạy sân thượng, cầu thang ... vẫn là những "tấm gương" mẫu mực cụ nhỉ :).