[Funland] MU vs Aston Villa, 18h30, 25/9: 2 - 1 nhé.

duongqua

Xe container
Villa khó đá mà, ngay như trận trước gặp WH mà Noble đá thành công 11m thì cũng đâu có 3 đ. Nói đi nói lại đừng chê anh 7 sút pen, cứ tưởng ngon ăn sao,khó lắm đấy, M10 còn hươu bn quả. Phải công nhận Gỗ xanh đá quá cá nhân, nếu như đá phủi thì đồng đội nó táng bcm.

duongqua

Xe container
Lúc em lập thớt trảm Solsa còn thấy vào bênh lấy bênh để, chờ thành huyền thoại
Hnay chả thấy ai bênh nữa rồi
Trước khi vào mùa giải e cũng nói đội hình Mu này quá bá,chỉ do người cầm thôi. Ance với Conte or Zidane cầm có khi sẽ khác,nhưng nhiều bác nói là ko nhìn gương Vang Gà với Màu mè ah, giờ Sol cầm là quá chuẩn rồi.
Thôi thì Sol cầm cũng tốt, tạo cơ hội cho Xì tin với Liv thôi.

Bomva

Xe điện
Cụ chọc ngoáy được mà thiếu cái gan đương đầu. Tạm tha cho cụ vậy :-h:-h:-h
Em nói lên sự thật. Em chọc ngoáy đội cuồng, ảo. Em thích Mu ko có nghĩa là em cũng thích Fan ảo. Cụ không coa chức năng tha hay ko tha

Die_Mannschaft

Xe tăng
Đêm qua ba ông cửa trên Mu, Lei, Liv đều bị đâm từ thua tới hoà. Có vẻ giải Anh nhiều bất ngờ đấy các cụ nhé.

DaDieuchienxu

Xe container
Lúc em lập thớt trảm Solsa còn thấy vào bênh lấy bênh để, chờ thành huyền thoại
Hnay chả thấy ai bênh nữa rồi
Solsa theo các chuyên gia phân tích, vẫn là HLV tốt nhất cho M.U nhé cụ:

Thèm khát

Xe điện
Cho tay Solsa chim cút càng sớm càng tốt

hamcuare!

Xe container
Biết đâu bọn blv là fan của chè hay xì tin :))

LUCKY BUI

Xe hơi
Solsa không hề có đấu pháp cụ thể cho từng trận đấu, nên đội tầm trung bắt đc bài và có đấu pháp hợp lý là Mu toang

Die_Mannschaft

Xe tăng
Solsa không hề có đấu pháp cụ thể cho từng trận đấu, nên đội tầm trung bắt đc bài và có đấu pháp hợp lý là Mu toang
Theo cụ đấu pháp nào khi tuyến giữa Mu không có một tiền vệ cơ bắp. Vila là thằng đá cực kì khó chịu, mùa trước nó xơi cả Liv và Chelsea đấy.

Bịt thằng Shaw xuống biên trái bắt MU đẩy bóng sang phải hoặc vào giữa, hết vị.
Cứ phòng thủ chặt, cướp được bóng là đánh vỗ mặt.
Cử 1 thằng tiền đạo nhanh nhẹn quây thằng Mắc hài, cả trận ít nhất cũng có 1 cơ hội, thằng này kỹ thuật kém nhưng thích cầm bóng rê dắt.
Em fan MU nhé.

The Unforgiven

Xe tải
Nhà hát thì diễn nhạc kịch thỉnh thoảng diễn hài tí chứ cần gì đấu pháp hả cụ😁

Chun SUV

Xe buýt
Conte đang đợi đấy, hắn thích MU lắm, đội hình quá ngon.
Conte cá tính khó bảo nhưng nếu nhà Glazer muốn có thành tích trong 2,3 năm tới để tận dụng hết khả năng của lứa sao hiện tại, và quan trọng nhất là để bọn fan MU bớt cằn nhằn làm loạn để nhà bọn nó yên ổn ngồi thu tô , thì Conte là một sự lựa chọn rất ổn , ít rủi ro.
Xem trận này thấy có vẻ nội bộ MU đang có vấn đề. Ông trẻ Greenwood thì ham thể hiện, ông kễnh Bruno thì ra vẻ muốn làm đại ca trên sân, Fred hậu đậu, Tominay thì thiếu tự tin... Mời Conte về thôi.
Aston Villa đá không hay nhưng vẫn giành trọn 3 điểm, mang dáng dấp của một đội bóng lớn ;))
Các cụ đừng tưởng bở vội.
Conte thì ngon nhưng nó là hlv cá tính, sẽ ko hợp với nhà Mu rùa tẹo nào nhé. Trên sẽ cãi Blđ, dưới sẽ chửi nhau với giàn sao Pig 3 Bruno 7 mượt… Và độ 2 tháng rùa chưa ngóc đầu lên ngay đc cãi nhau sẽ càng to. Sa thải nhanh.
Hiện chỉ có chú Ole mồm lúc nào cũng tủm tỉm như down bất kể thắng thua, kính trên nhường dưới, Mu vẫn tranh top 4, mới là hợp nhất.
Có cái là lão Sir cáo già có thể nhìn ra sự việc n biết đâu lão bẩn, ích kỷ cứ muốn cái bóng mình phủ mãi ở nhà hát nên lão im mà cười thoi

Chỉnh sửa cuối:

LUCKY BUI

Xe hơi
Theo cụ đấu pháp nào khi tuyến giữa Mu không có một tiền vệ cơ bắp. Vila là thằng đá cực kì khó chịu, mùa trước nó xơi cả Liv và Chelsea đấy.
Em ko đủ kỹ năng để có thể chỉ ra MỨ phải đá thế nào, nhưng em đang nhìn thấy Solsa quá tù. Nhà em 3 đời Fan MU :)

Vinacaptain

Xe tăng
Thằng Gỗ trẻ trâu hôm qua chắc bị thằng hậu vệ biên nó kích bác, thách đấu nên có bóng là nghiến răng thể hiện, chứng tỏ ta đây. Lúc ấy, đội cần thằng đội trưởng nhắc nhở, điều chỉnh, khốn nỗi giờ MU không có thằng như vậy. Thế là mạnh thằng nào thằng ấy đá. Còn HLV thì các bác thấy rồi, em không bàn nữa.

ngokieuhanh

[Tịch thu bằng lái]
có cho ra sân nhiều đâu mụ, với lại Si nóa vẫn dẫn dắt được cuộc chơi tốt mà mụ
quan trọng có rất nhiều sao và đang âm thầm tự dìm hàng nhau nên cũng khó khắn đó mụ, lão HLV cũng đau đầu