Mùa hè đến rồi, em cần tìm mua tấm che nắng dính vào kính cho xe.

small_best

Xe container
Nhờ các cụ tư vấn giúp là mua tấm che nắng dính vào kính ở đâu tốt, rẻ ở Hà nội ạ. Em thấy nhiều xe có cái che nắng như tấm rèm. lúc cần thì kéo lên, lúc nào ko cần thì kéo xuống thì ko biết mua ở đâu các cụ nhỉ? Dùng loại đấy có tốt ko hay chỉ cần mua tấm dính vào kính là ok. Xe em gửi ngoài trời nên những ngày trời nắng ko biết có nên dùng mấy miếng dán đính vào kính cho đỡ nóng ko các cụ nhỉ? Em là lái mới chưa có kinh nghiệm nên nhờ các cụ chỉ giúp ạ. Thanks!

Carens_SX

Xe buýt
Cụ cứ làm mấy miếng chắn nắng xốp bán đầy ở cửa hàng đồ chơi oto ấy, hoặc cụ cắt mấy miếng cách nhiệt Cát Tường là chuẩn nhất. Mấy cái rèm dán kính không ăn thua cụ ơi, vẫn nắng và nóng như thường...

small_best

Xe container
Cụ cứ làm mấy miếng chắn nắng xốp bán đầy ở cửa hàng đồ chơi oto ấy, hoặc cụ cắt mấy miếng cách nhiệt Cát Tường là chuẩn nhất. Mấy cái rèm dán kính không ăn thua cụ ơi, vẫn nắng và nóng như thường...

Thanks cụ!

Bong24

Xe hơi
Như thế này là chuẩn đấy Em cũng làm thế.

themoto

Xe tải
Nhờ các cụ tư vấn giúp là mua tấm che nắng dính vào kính ở đâu tốt, rẻ ở Hà nội ạ. Em thấy nhiều xe có cái che nắng như tấm rèm. lúc cần thì kéo lên, lúc nào ko cần thì kéo xuống thì ko biết mua ở đâu các cụ nhỉ? Dùng loại đấy có tốt ko hay chỉ cần mua tấm dính vào kính là ok. Xe em gửi ngoài trời nên những ngày trời nắng ko biết có nên dùng mấy miếng dán đính vào kính cho đỡ nóng ko các cụ nhỉ? Em là lái mới chưa có kinh nghiệm nên nhờ các cụ chỉ giúp ạ. Thanks!
Cụ vào Metro mà mua, bán đầy, giá cũng hợp lý, nếu cụ không cầu kỳ thì dùng tấm dính vào kính cũng được.

duc_anh

Xe tải
Có loại che nắng lên xuống theo kính rất tiện lợi, giá khoảng trên 100k em ko nhớ nữa, cụ Nam Thắng ở Đỗ Ngọc Du có đấy.
Thế thì em phải chạy ra ngó xem thế nào? chứ nắng thế này, chở Gấu và F1 đi, Gấu nhà em kêu ầm cả lên.
Cụ có nhớ rõ địa chỉ không ạ?

Bác cho biết địa chỉ cụ thể ở Đỗ Ngọc Du đi ạ. Em qua đó nghía xem sao !

noithatkientruc

Xe điện
Pác ra trần quang khải thì đầy, hơn trăm nghìn 1 bộ thôi