[Funland] Mua xe Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi. Thằng em này đen quá các cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Không khó để thấy với clip, em này rất dễ bị phản dame. Chẳng hạn như chỗ xước kính chắn gió, vết xước ở cửa sổ, rồi vết bẩn trên ghế ngồi, có bằng chứng gì để chứng minh đó là lỗi của xe hoặc của thợ kỹ thuật gây ra không. Nta chỉ cần viện vào mấy cái đó để khép em nó vào tội vu khống, làm mất uy tín gây thiệt hại lợi ích (có thể là rất lớn) của ng khác, mặc cho những cái khác nó nói đúng. Chỉ chừng đó thôi cũng đủ để đưa em nó đi xa một thời gian rồi. Quả là 1 câu chuyện Kinh Kha thời hiện đại.
Ofer đây em thấy sơ sơ quất còm được khá nhiều cụ mặc định cu con kia đúng 100%.

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Mặc định là cu con đúng 100%, vậy nên ủng hộ bằng cách gọi vào số máy kia đi cụ, em nó đang kêu cứu đấy :))
Không hiểu cụ đang nói cái gì luôn.
Thế cụ cho là thẳng cu kia bốc phét, xe nó không hề lởm. À nói xe nó không hỏng đi, chứ lởm thì nó mang cảm tính quá. Theo cụ xe của nó không hỏng hay sao :))

DIT

Xe điện
Mấy cụ quen thuộc ở thớt vinfast trồi lên rồi vui quá

Dân Tổ

Xe container
Thế cụ cho là thẳng cu kia bốc phét, xe nó không hề lởm. À nói xe nó không hỏng đi, chứ lởm thì nó mang cảm tính quá. Theo cụ xe của nó không hỏng hay sao :))
Em định hỏi trong thớt nhưng thấy cụ ấy tích cực quá, lại cứ tầng 3 các nơi thế kia. Thôi em sang thớt covid cập nhật tình hình. :D

Em chưa bao giờ nói cu em kia bốc phét. Cũng chưa bao giờ nói xe vin tốt xịn mịn, ko lởm! Toàn cụ tự bịa ra rồi nhét chữ vào... em. Chỉ muốn hóng xem cái sự ủng hộ của ofer nó có giá trị thế nào thôi :))

chim to

Xe tăng
24 h trôi qua mà Min, Mod chưa xóa thớt này ah? Vô lý thật!

nscd

Xe buýt
Lý do hả. Nhầm chuồng.
Bớ min mob có vin sổng chuồng này.

lovecarhpqn

Tháo bánh
Tại vì nó tưởng doanh nghiệp nào thì cũng phải cầu thị, thậm chí hạ mình xin xỏ khách khi sản phẩm bị bóc phốt.
Ai dè ...
Quả là mãnh liệt theo nghĩa bạo lực =))
Cách xử lý khủng hoảng truyền thông của Vin thật là hiệu quả. Quả là chỉ có Vin mới làm được vậy, thật xứng đáng để bỏ thêm tiền vào mua nhà, mua xe, mua điện thoại ủng hộ cho các anh ấy mạnh mẽ mãnh liệt hơn nữa =))
Mãnh liệt và quyết liệt luôn cc ạ

Hien do

Xe tăng
Hoá ra tinh thần là có thật. Yêu ai yêu cả đường đi lối về :)) Vin khó ở lại mang đi kiện khách hàng vì gọi tên chủ tịch hay bôi xấu sản phẩm quốc dân vậy?
Các bác đừng bảo em nó câu view, cpm YouTube việt nam bèo bọt nhất, hơn được ấn độ. Vài triêụ view chẳng được bao nhiêu tiền đâu ạ.

Chê thì bảo anti, làm gì có tiền mà đi. Bây giờ ng ta bỏ tiền ra mua thì lại chê người ta kém hiểu biết. Sản xuất ra xe bán lại còn kêu phải từ từ mới hoàn thiện, chỉnh dần. Sao không hoàn thiện rồi hãy bán?

Xin lôi, tuy yêu nước nhưng cho phép em éo yêu anh!

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa bao giờ nói cu em kia bốc phét. Cũng chưa bao giờ nói xe vin tốt xịn mịn, ko lởm! Toàn cụ tự bịa ra rồi nhét chữ vào... em. Chỉ muốn hóng xem cái sự ủng hộ của ofer nó có giá trị thế nào thôi :))
Ha ha,
Em đang đặt câu hỏi vì không thể hiểu nổi cụ đang nói gì luôn. Chứ em thèm vào nhét bất cứ cái gì vào mồm cụ nhá. Thôi cụ tiếp tục đi, nếu cụ chỉ muốn hóng cái sự ủng hộ thì kết quả có rồi đó. VIN mà, Quyết liệt tinh thần Diệt.

Death Knight

Xe tăng
Cháu đặt viên gạch ngồi hóng hớt.

Em đã nói tránh mà có thằng Vin nô vẫn vang em. Khó chiều thật.

Có xe Không mà chốt như đinh đóng vào miếng bơ thế?

Bây giờ thì em biết th.ằ.ng đấy là thể loại gì rồi, em cũng mới bị nó vang đây :))

Ha ha,
Em đang đặt câu hỏi vì không thể hiểu nổi cụ đang nói gì luôn. Chứ em thèm vào nhét bất cứ cái gì vào mồm cụ nhá. Thôi cụ tiếp tục đi, nếu cụ chỉ muốn hóng cái sự ủng hộ thì kết quả có rồi đó. VIN mà, Quyết liệt tinh thần Diệt.
Khả năng đọc hiểu của cụ bị trục trặc à? Đọc lại còm trên!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Hoá ra tinh thần là có thật. Yêu ai yêu cả đường đi lối về :)) Vin khó ở lại mang đi kiện khách hàng vì gọi tên chủ tịch hay bôi xấu sản phẩm quốc dân vậy?
Các bác đừng bảo em nó câu view, cpm YouTube việt nam bèo bọt nhất, hơn được ấn độ. Vài triêụ view chẳng được bao nhiêu tiền đâu ạ.

Chê thì bảo anti, làm gì có tiền mà đi. Bây giờ ng ta bỏ tiền ra mua thì lại chê người ta kém hiểu biết. Sản xuất ra xe bán lại còn kêu phải từ từ mới hoàn thiện, chỉnh dần. Sao không hoàn thiện rồi hãy bán?

Xin lôi, tuy yêu nước nhưng cho phép em éo yêu anh!
Rất thẳng thắn và thật thà!

DIT

Xe điện
Thôi giờ thảo luận anh này sẽ đc vin đền cái gì thiết thực hơn đó. Quy trình giải quyết biết bao nhiêu phốt đã chuẩn hóa rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng