[Funland] Mua xe Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi. Thằng em này đen quá các cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungtom

[Tịch thu bằng lái]
Mấy thằng bợ vin sau vụ này thấy im như thóc.

meotamthe

Xe cút kít
Tiền mồ hôi của em bỏ ra tất nhiên em phải chọn xứng đáng . Em hỏi là xấc minh việc có không mong cụ phải quote bài e lòng vòng đánh tráo khái niệm làm gì cả. Thân quý !
Thì em cũng góp ý trên góc nhìn người dùng, vì sau này khi chạy xe quan trọng nhất khâu dịch vụ cụ ạ, cụ chạy xe ở VN thì cụ quan tâm đến nó bán ở nước ngoài làm gì, nếu cụ quan tâm VF thì tốt nhất cụ đánh giá ở góc độ xe chạy thế nào, dịch vụ ở tại VN ra sao, vì dịch vụ ở nước ngoài cụ cũng có dùng được đâu. Chuyện cụ muốn xác minh, thứ nhất em cũng tham gia OF ở góc độ vui chơi chia sẻ, em không phải đại diện của VIN nên em không thể trả lời xác minh, nên còm trước em mới góp ý cụ tìm trên báo, nếu không đúng hoặc báo nói láo hay sale nói láo thì dẹp luôn cụ ạ, thứ hai em cũng hiểu ai bỏ tiền ra mua người đấy sẽ có nhiều lo lắng, nên em mới nói cụ có thể cân nhắc chọn hãng khác mà cụ. Cụ muốn xác minh thông tin của VF trong thớt về xì căng đan liên quan đến VF, em nghĩ là không được hợp lý cho lắm. Ở góc độ em nếu em là người định tìm hiểu mua xe của VF để mua thì em sẽ lên site của VF, tìm điểm Đại lý gần nhà, đến tận nơi xem, ngồi thử lái thử rồi cân nhắc tiếp, chuyện nó có bán ở Mỹ hay ở EU em coi là một điểm cộng chứ không phải là điểm then chốt quyết định mua hay không mua. Đơn giản vậy thôi cụ ạ !

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Qua clip cháu thấy hội gì gì đó tiêu dùng như shi t thật, còn vụ của Hoàng thì mong 2 bên hạ hỏa, ngồi đàm phán với nhau thì tốt hơn
Sức mạnh của Hoàng nằm ở sự chú ý của xã hội. Càng đàm phán câu giờ thì Hoàng càng thiệt thòi, nên không dại gì mà nghe Vin đàm phán. Giờ phải có những chiêu mới để hâm nóng sự chú ý của dư luận.

FUN PLUS

Xe buýt
Bằng chứng của việc coi khách hàng là tội phạm thì việc giảm giá km hay làm đủ trò thì vẫn ko thể làm cho sf trở nên hấp dẫn. Có chăng làm ngta nhớ tới vụ scandal đầy tai tiếng với chất lượng sf tồi. Nổ to nhưng khách hàng điếc nên vô tác dụng.

abcd1234

Xe hơi
Khuyến mại, trợ giá, hôc trợ vay ...E cng xao lòng... hay thử fat ... nghien cứu các kiểu có vẻ xuôi . Gặp scandal Cụ này nên thôi. .. ko biết hen xui ntn, dù sao E cũng cảm ơn cụ ý, dng phê phê suýt nhảy hố vôi.

Chỉnh sửa cuối:

cardreamer

Xe điện
Đang bận chốt đơn bán xe, rảnh đek đâu. Cái giống gì mà cành chửi người ta càng mua là xao, topping nửa năm rồi

Sclass2021

[Tịch thu bằng lái]
Đang bận chốt đơn bán xe, rảnh đek đâu. Cái giống gì mà cành chửi người ta càng mua là xao, topping nửa năm rồi
Giống vinsmart nhỉ, khoe nhìu người mua lắm, thị phần tăng vùn vụt, đùng cái....;))

Trạng thái
Thớt đang đóng