[Funland] Mua xe Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi. Thằng em này đen quá các cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra cũng tùy xe nào đen thì dính thôi, hãng nào chả vậy.
Như chị gái em chạy con SA hàng ngày thì vẫn b/thường, chưa thấy hư vặt nào.
Em xin chúc mừng nhà cụ đã chọn được cái xe Vin phát tốt, không có lỗi :D

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đổi nó cái khác, vf làm ăn lề mề.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cậu này chắc ko chịu đọc huớng dẫn và tìm hiểu nên 1 số lỗi nói ko đúng, vd lỗi 4 là "kiểm soát hành trình" , clip xe đang chạy 36km/h thì sao sao kích hoạt đuợc chức năng đó.
Đạp phanh bất ngờ nhanh và sâu cũng khiến abs hoạt động nên sẽ có tiếng động.
Lỗi gạt nuớc hay báo lỗi máy quá ít thông tin để chém. Nói chung cậu kia ko có tính cầu thị, xe của mình mình bỏ tiền ra phải tìm hiểu hay đọc huớng dẫn cho kỹ.
Còn về xe cũng chả bàn vì chưa đuợc đi bao giờ, cơ mà trình làm xe còn ít kinh nghiệm cũng ko nên trang bị cho xe kính thưa các kiểu cảm biến trên đời, cái mà chỉ có ở những xe cao cấp và đắt tiền, nơi các linh kiện làm xe ở một tầng khác. :D
Dịch vụ bảo duỡng xe của vin cũng có vẻ kém khi để các vết cạy trên cửa khá rõ. :D

Đoạn vốc cơm công nhận lởm thật, cơ mà đồ cho "miễn phí" bao giờ cũng có vài chục dòng chứ bé li ti viết về các điều khoản sử dụng, đọc xong chắc nghĩ ko dùng đuợc luôn, lúc nhận xin luôn nhận 2/3 giá trị tiền mặt cho chắc ăn. :))
Gạt mưa có cảm biến tự động e nghĩ khi mới khơi động nó tự gạt mấy cái là thường chứ nhỉ?

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Nói chung trước video của cu này em cũng xem, gờ thì câu view rẻ tiền, toàn quay chở gái rồi gạ này nọ tùm lum. Đây cũng là 1 video tương tự thôi. Dù có lỗi thật.

td2000

Xe tăng
Cái quả voucher du lịch mà thế thì phản cảm thật.

xebetong

Xe container
Cậu này chắc ko chịu đọc huớng dẫn và tìm hiểu nên 1 số lỗi nói ko đúng, vd lỗi 4 là "kiểm soát hành trình" , clip xe đang chạy 36km/h thì sao sao kích hoạt đuợc chức năng đó.
Lỗi gạt nuớc hay báo lỗi máy quá ít thông tin để chém. Nói chung cậu kia ko có tính cầu thị, xe của mình mình bỏ tiền ra phải tìm hiểu hay đọc huớng dẫn cho kỹ.
Còn về xe cũng chả bàn vì chưa đuợc đi bao giờ, cơ mà trình làm xe còn ít kinh nghiệm cũng ko nên trang bị cho xe kính thưa các kiểu cảm biến trên đời, cái mà chỉ có ở những xe cao cấp và đắt tiền, nơi các linh kiện làm xe ở một tầng khác. :D
Dịch vụ bảo duỡng xe của vin cũng có vẻ kém khi để các vết cạy trên cửa khá rõ. :D

Đoạn vốc cơm công nhận lởm thật, cơ mà đồ cho "miễn phí" bao giờ cũng có vài chục dòng chứ bé li ti viết về các điều khoản sử dụng, đọc xong chắc nghĩ ko dùng đuợc luôn, lúc nhận xin luôn nhận 2/3 giá trị tiền mặt cho chắc ăn. :))
Những cái chữ bé ti ti ở vốc chờ chỉ nên hiểu là phòng thủ của nhà cung cấp khi gặp bất khả kháng chứ không thể lởm khởm như ông iu tu ber quay ở phía trên :)
Đạp phanh nhanh sâu có tiếng abs thì tiếng nó bục bục một loạt, có vẻ không giống như clip làm
Trong các lỗi thì lởm trực quan nhất là cái nắp bình xăng :)

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Nó gạt cho cả đoạn thằng này lái xe về Vinhomes đó cụ, gạt khô ko nc nên trầy xướt cả kính lái luôn.
Cảm.biến thì dễ dính lắm... càng tinh vi điện tử càng lỗi lắm.

duyawa

Xe tăng
Nói chung trước video của cu này em cũng xem, gờ thì câu view rẻ tiền, toàn quay chở gái rồi gạ này nọ tùm lum. Đây cũng là 1 video tương tự thôi. Dù có lỗi thật.
Thằng ku này trc giờ vẫn quay về gái là chính mà và như vậy nó mới hút đc view nên em thấy cũng ko vấn đề j cả. Nói chung đây vẫn có thể coi là 1 kênh tương đối "sạch".

wave-tau

Xe container
Gạt mưa có cảm biến tự động e nghĩ khi mới khơi động nó tự gạt mấy cái là thường chứ nhỉ?
Theo cờ nhíp là "gạt nóng kính" có thể lâu, cơ mà xe em chưa được ngồi nên ko dám chém, biết đâu vinfast có chức năng "lãng mạn trong mưa" kích hoạt là tự động gạt tới gạt lui chăng. :)) :))

hailuatn

Xe container

Những cái khác em không dám bàn nhưng vụ cạy ốp tapi mà để vết thì đúng là chán thật. Cả dính dầu vào ghế nữa, em thấy các hãng khác khi làm bảo dưỡng họ đều bọc ghế và vô lăng.

Huthasa

Xe lăn
Thật hả! Kinh nghiệm chạy thử xe thế nào? Lão chỉ em với! Cơ mà nói thật,em chạy thật khá nhiều xe rồi CRV cả bản 2012 và bản 2019,fotuner từ bản 2012 và 2019,navara cũng 2015 và 1018,ford thì rangger cho tới Raptor,mẹc thì từ e tới glc...giờ có nên chạy thử Vin không bác?
Vãi, nhiều thế.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Vietex

Xe điện
Thằng ku này trc giờ vẫn quay về gái là chính mà và như vậy nó mới hút đc view nên em thấy cũng ko vấn đề j cả. Nói chung đây vẫn có thể coi là 1 kênh tương đối "sạch".
Em cũng hay xem cu này cua gái, có duyên, vui phết. Em thấy cu này cũng thật thà. Quay lại vấn đề chính thì xe của cu này nhiều lỗi thật.

nguyenx

Xe điện
Chủ thớt làm mất 30' cuộc đời của cháu. Xem hết video quả là khó nhọc nhưng cháu làm clip chỉn chu dễ nghe.

Vinsmoke Sanji

Xe tăng
Thằng này làm video về sau này toàn câu view rẻ tiền gái gú với giật tít câu view em xem một hai video chán ko thèm dem nữa

onano69

Xe container
Xem clip cu này chạy grab bike tán gái dẻo phết :) có hôm còn vác xế Vinfast chạy grab miễn phí :)) nói chung clip cu này làm khá chất ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng