[Funland] Mua xe Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi. Thằng em này đen quá các cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Làm youtube thằng éo nào chả muốn view cao, mình thiện chí chúc chúng nó thành công mà có thằng mõm chó vào vang cắn trộm cái chả lý do gì. TSB bọn nó kiểu gì cũng không vừa lòng. Trên OF chơi vui vẻ mình chả vang ai bao giờ dù có lúc thấy ngược chiều. Những thằng đi vang là những thằng nhân cách bẩn tưởi hèn hạ.
Thằng đấy bị bệnh hay sao ấy, đi vang dạo khắp nơi, em với mấy cụ nữa cũng bị kiểu vậy :))

mazda3_pro :))

mrddnhi

Xe đạp
Vụ này mình nghĩ vin sẽ xử lý một cách tinh tế, không giám kiện.

Go on

Xe điện
Làm youtube thằng éo nào chả muốn view cao, mình thiện chí chúc chúng nó thành công mà có thằng mõm chó vào vang cắn trộm cái chả lý do gì. TSB bọn nó kiểu gì cũng không vừa lòng. Trên OF chơi vui vẻ mình chả vang ai bao giờ dù có lúc thấy ngược chiều. Những thằng đi vang là những thằng nhân cách bẩn tưởi hèn hạ.
ơ cụ giống em, từ ngày chơi OF chưa bao giờ dùng nút vang =))

farmer80

[Tịch thu bằng lái]
Nay mưa vắng khách chạy xe ôm nên chém tiếp. :D
Đây là clip của kênh youtube vinfast nói về mẹo đóng nắp bình xăng.
Trong clip này nói khá rõ về việc cái dây treo nắp bình xăng mà để phía trên nó sẽ bị kênh nắp ngoài sẽ dẫn đến việc đóng ko sát chốt nên ko tự khóa, trong clip ku này để phía trên là phía sẽ bị kênh nắp.
binh xang 1.jpg

Vị trí mà trên kênh youtube vinfast đã có từ năm 2019 khuyên .
binh xang 2.jpg

Đừng nói là thằng này làm kênh youtube mà ko biết tìm hiểu, lỗi cc, phanh, giờ là nắp bình xăng đều thuộc cái rấ sơ đẳng.. nhưng ko hề được người làm video tìm hiểu, nên các thông tin khác ku này đưa ra chưa thể tin 100%, kiểu như nửa sự thật chưa phải sự thật. :D
Cảm nhận cá nhân về nắp này, hãng thay bằng dây mềm hơn là xong thôi, cũng thuộc về lỗi sơ đẳng trong thiết kế. :D
Vãi nhỉ, đóng nắp bình xăng cũng cần mẹo??!!!?😩

Ngominh68

Xe tăng
Nếu đổi mới ... e là sợ có tiền lệ
Thì thay mới các chỗ lỗi hết cho em nó là được.
Chắc phải mất 3 tháng :D
E nghĩ tiền lệ cũng có sao đâu nhỉ ? Bỏ ra hơn tỷ mà dc qc cũng tốt chứ . Còn thay hết các chỗ hỏng , e mà chủ xe cũng k dc ưng ý lắm, mua xe mớ mà thành xe sửa chữa tùm lum rồi thì chán lắm . Còn nhìn cách xử lý của Vin thì e thấy thất vọng quá. Trước giờ e rất ủng hộ Vin ( oto thì k có điều kiện chứ điện thoại e mua 4 con cho ng nhà dùng rồi , người quen của e đang tính lấy con xe phân khúc A e cũng tư vấn chọn Fadil ) . Nhưng nhìn cách sử lý thế này thì e suy nghĩ lại thôi . Thất vọng .

Hien do

Xe tăng
Nhân dịp lễ tết, nghỉ xem review xế sang
Các bạn review chê phải tự tin lên, sao rén thế.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Lát rượu về em rót mời bác chén đầy phè!
Kệ mịa đi bác. Đời những thằng sân xi,nhỏ mon,và não bé chắc éo bao giờ thành công đâu. Tin em đi. Vui lên đi. Nghỉ lễ vui vẻ nhé!

MiTa

Xe lăn

secrets

Xe tăng
Thế mới tài. Xe xịn mãnh liệt nó phải thế chứ ai như mấy cái xe bình dân đóng là vào chả cần mẹo.
Xe này chủ xe nên dán một miếng ghi các TIP nho nhỏ trên kính lái để nhỡ có cho ai mượn còn biết đường mà lần đại loại như:
- Nhớ tắt auto start stop trước khi khởi hành, đứng giữa ngã tư ráng chịu.
- Gạt mưa có thể tự động gạt, màn hình có thể tắt ngúm, hãy tắt máy 15p rồi bật lại
- Để kích hoạt gạt mưa "tự động" hãy bấm nút Auto "bằng tay" mỗi lần lên xe
- Nắp bình xăng có thể không đóng được, hãy kệ cmn.
Vân vân, mây mây....

Man2020

Xe hơi
Thế mới tài. Xe xịn mãnh liệt nó phải thế chứ ai như mấy cái xe bình dân đóng là vào chả cần mẹo.
Người VN cần cù, sáng tạo, hay có mẹo khôn xử lý tình huống, vì vậy sản phẩm mãnh liệt tinh thần Việt luôn luôn thấu hiểu bản chất con người VN
Mấy cụ nhiều mẹo dùng xe Vin như cá gặp nước ấy...

xuanphuongccs

Xe điện
Xe này chủ xe nên dán một miếng ghi các TIP nho nhỏ trên kính lái để nhỡ có cho ai mượn còn biết đường mà lần đại loại như:
- Nhớ tắt auto start stop trước khi khởi hành, đứng giữa ngã tư ráng chịu.
- Gạt mưa có thể tự động gạt, màn hình có thể tắt ngúm, hãy tắt máy 15p rồi bật lại
- Để kích hoạt gạt mưa "tự động" hãy bấm nút Auto "bằng tay" mỗi lần lên xe
- Nắp bình xăng có thể không đóng được, hãy kệ cmn.
Vân vân, mây mây....
Trước khi cho mượn theo các OFFER thông thái ở đây thì hãy xem hết các clip mẹo sử dụng mà vinfast đã làm trên youtube để hướng dẫn người mượn.

Matxech

Xe container
Tự nhiên khi xem thớt này e lại nhớ đến vụ phhs được uống nước chè miễn phí

xe360.vn

Xe tải
Website
xe360.vn

anhkhoihn

Xe tăng
Em thì không cười nổi nếu cái này ám chỉ VIN.
Xưa kia thì tiếng nói phê phán triều đình chỉ dám viết dưới dạng trào phúng, ca dao truyền miệng.
Nay phê phán doanh nghiệp mà cũng phải dưới dạng trào phúng và truyền miệng.
Nó phản ánh một điều ta thay cái thòng lọng này bằng một cái thòng lọng khác
Khi những kẻ có tiền có thể hô gió gọi mưa hay điều khiển các cơ quan hành pháp thì dân tộc đó ngày nhìn thấy mặt trời công lý còn xa lắm ....
Qua đây mới thấy họ có thể xưng Vương ở An Nam. Nhưng ngày sánh vai với năm châu sẽ là ngày chôn chúng xuống mồ ..

--Lamborghini--

Xe lăn
Nay mưa vắng khách chạy xe ôm nên chém tiếp. :D
Đây là clip của kênh youtube vinfast nói về mẹo đóng nắp bình xăng.
Trong clip này nói khá rõ về việc cái dây treo nắp bình xăng mà để phía trên nó sẽ bị kênh nắp ngoài sẽ dẫn đến việc đóng ko sát chốt nên ko tự khóa, trong clip ku này để phía trên là phía sẽ bị kênh nắp.
binh xang 1.jpg

Vị trí mà trên kênh youtube vinfast đã có từ năm 2019 khuyên .
binh xang 2.jpg

Đừng nói là thằng này làm kênh youtube mà ko biết tìm hiểu, lỗi cc, phanh, giờ là nắp bình xăng đều thuộc cái rấ sơ đẳng.. nhưng ko hề được người làm video tìm hiểu, nên các thông tin khác ku này đưa ra chưa thể tin 100%, kiểu như nửa sự thật chưa phải sự thật. :D
Cảm nhận cá nhân về nắp này, hãng thay bằng dây mềm hơn là xong thôi, cũng thuộc về lỗi sơ đẳng trong thiết kế. :D
Một sản phẩm mà phải dùng mẹo là làm sao ?
Cụ nói chuyện như trẻ con với việc bỏ ra cả hơn củ to mua một cái xe chứ có phải mua mớ rau ngoài trợ.
Nếu ném đá cu em, cụ biên nốt các vấn đề em nó nêu đi.
Sửa gì mà cậy nẹp cửa xước hết xe, rồi dính cả dầu vào nội thất.
Quả vốt chơ thật sự ko ngửi được.
Nếu cụ là nv vin thì thật sự ở vin cần học lớp về sự cầu tiến.

xe360.vn

Xe tải
Website
xe360.vn
Nói chung trước video của cu này em cũng xem, gờ thì câu view rẻ tiền, toàn quay chở gái rồi gạ này nọ tùm lum. Đây cũng là 1 video tương tự thôi. Dù có lỗi thật.
Cụ đã nói là lỗi thật.. thì em ko đánh giá là câu view

Trạng thái
Thớt đang đóng