[Funland] Mua xe Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi. Thằng em này đen quá các cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

dd_thuan

Xe tải
Thì ra vụ lon coca là có thật à bác @@ nhớ là auto trắng cug review bị ae ném đá đủ xây biệt thự :(
Phải cụ à, em thấy mệt mỏi với cu cậu này rồi. Cơ quan nào vào làm rõ nhanh cái, để kéo đến mấy trăm trang rồi mà toàn cãi nhau cái gì đâu, bẻ lái tùm lum

wave-tau

Xe container
Xe con lão ạ, leo nhanh lên vỉa hè. là đi luôn. Mình có kính nghiệm leo từ tù , kể cả xe hàng. chẳng bao h bị sao cả. Nhưng ng mới lái, hoặc lơ đễnh là dính ngay. Xe hàng gầm cao hơn xe con nữa . Càng khó bị hơn.
Thì em bảo lão cứ nghiên cứu đi, vội làm gì, mà vỉa hè cao thế nào, lốp xe vành 14-15 hay 20 ? lốp gì mỏng hay thuờng, lão nói chung chung thế là ngồi cạnh phím nghĩ ra thôi.

Mountain Men

Xe buýt
1. Tôi bình luận. Có thể chứa các nội dung có tính bênh vực nhưng kết luận tôi đang bênh vực rồi chốt ngược sang vấn đề khác thì ko dc cụ nhé.
2.Tôi bình là chơi tới bến với Vin đi. 'Trạng chết chúa cũng băng hà', khủng hoảng truyền thông có thể khiến Vin xuống nước chứ tôi ko khẳng định là thắng pháp lý. Bây giờ nói 10 điều, đúng 9, 1 điều lỡ nói hơi quá lên, bên kiện bán riết vào đó đủ hại não rồi thì làm sao tôi ảo tưởng ăn mặt trân pháp lý cho dc, nhất là đối đầu với Vingroup :)) Còn chuyện Vin có xuống nước hay ko... Thì chờ xem. Cái kiểu chơi quá triệt, dồn 1 thanh niên mặt non choẹt với chất giọng tội tội, nhà nghèo, lỡ phàn nàn hơi quá 1 chút về lỗi sản phẩm vào đường bóc lịch thì bản thân tôi thấy có khả năng phốt sâu về truyền thông cho Vinfast.
Ông nào thắng là được tất!
Hết vui là các cụ quyên béng chuyện này ngay:cứ xem anh Toạch và cụ Khoa là biết!
Tinh hoa mấy cũng là người thường, đến phút cuối còn võ gì các anh cũng dùng hết đấy:))

harman_kardon

Xe điện
Lão vẫn không hình dung được cong càng chữ A thì lực nó phải mạnh thế nào rồi. Cái càng đấy dù có rởm đến đâu mà để làm cong được nó trong cấu trúc giằng bánh xe đòi hỏi lực khá lớn đấy, không dễ mà làm cong được nó đâu.
Đấy, lão là ng có kính nghiệm. Phải là lực mạnh và nặng cân mới cong nổi. Em bị thằng vượt đèn đỏ tông vào nát vỏ mới bị cong. Mà tốc độ của nó khoảng 50km. Thàng ku này bị xe máy tông. Tốc độ ko bao nhiêu vì trong TP. Xe vỏ cũng ko sao. Thì chất lượng thật khó tưởng tượng. 1 chiếc xe máy cả ng cho là 130kg. Vỏ xe ko sao mà cong cả càng thì khó hiểu.

MrBAT

Xe tải
Vâng cũng có thể nó sẽ bị vậy nhưng phải xe tung nhau thì có thể. Đây chỉ 1 cái xe máy nó tông vào báng. Ko vỡ ko móp vỏ xe chứng tỏ lực ko mạnh. Nên mức lỗi cảm biến . Phanh kêu thì là điều ko thể sảy ra. Clip ku con cũng nói má Phanh bị khô dầu gì đó nên lỗi này ko đc tính đến ảnh hưởng.
Duy là nhiều ng trên đây ko xem kỹ. Chỉ dựa và chữ tai nạn để đánh giá là. Ah mày bị tai nạn, xe nó bị lỗi. Chết là chết lối chơi chữ này. Nó định hướng sai lệch nghiêm trọng
Vành 18inch, đang oánh lái, cụ lấy cái xe máy tông thẳng vào vành xem có móp vỏ tí nào ko, như cu H nói là xe máy đâm ngang mà...
Đang đánh lái là lúc càng A và các ro-tuyn bánh lái chịu lực nhiều nhất, lux A cũng nặng đâu đó tấn 7, lực ko nhỏ đâu cụ

namphong12

Xe container
Thấy đội luật sư của thằng em Hoàng này thì biết thua rồi.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Bác tóm tắt giúp tình tiết mới giúp mình với, sáng giờ bận quá giờ mới váo đc :(
Đang dở hiệp Cụ êi, tỷ số vẫn 0-0. Cụ cứ đi ngủ đi, hết trận em sẽ hightligh cho
Mà Cụ có theo kèo bên nào không đấy :D

Ramdeuter

Xe tải
Mệt mỏi , rồi dần dần đi đến cái sai ! họ chỉ cần có thế , chỉ chờ có thế !
Cu Hoàng còn trẻ , có thể nói là còn non và xanh lắm , trước sau cũng bị đưa vào cái sai mà thôi ,
Cái đáng nói là có nên làm như vậy với khách hàng không ?
Ps - sau còm này sẽ xuất hiện 1 loạt bài đẩy trang , toàn còm về dầu , hoặc có thể là về mắm tôm , hay 1 chủ đề vô vị nào khác , và trang bị đẩy đi vai ba trang ,
Các chiêu cơ bản: đánh lạc hướng, pha loãng, lái chủ đề, cà khịa, tấn công cá nhân, bới móc đời tư (đã làm rồi đó), tung hứng để các thông tin dù chưa kiểm chứng hoặc sai cũng thành ra như thật.... nhiều trò lắm cụ ah!

Bigmoto

Xe container
Vỏ xe ko sao mà cong cả càng thì khó hiểu.
Cái chính là đây đấy lão. Nếu phụ tùng nó lởm thì cái vỏ xe còn lởm hơn. Đáng lẽ phải hỏng vỏ xe, thế qué nào ông xe máy lại ăn gọn gàng cái bánh xe thế được....khó vãi :))

TieuFu

Xe container
Cuối cùng 1 tháng sau, mọi người nhìn lại. Chỉ thấy tràn đầy nghi ngờ. Ai đúng ai sai?? K ai đúng sai cả, cũng chả ai đi tù. Huề cả làng. :D
Sau đó IPO bên Mỹ. Lại mãnh liệt tinh thần. :D
Ăn được thằng cu đi hẵng tính, xử lý pha này rất cồng kềnh, không hiệu quả !

dtrung

Xe điện
Thằng bé còn non dại, bị ảnh hưởng nhiều phía, nhưng thứ đọng lại lớn nhất chính là cách Nhà sản xuất vờn khách hàng, một case điển hình lưu danh thiên sử ngành oto thế giới. Cám ơn Vin vì đã cho khách hàng (hiện tại và tương lai) thấy nhiều sự thật về họ hơn.
Nói chung là tội các mãnh liệt hiện tại thôi, từ giờ trở đi ngậm bồ hòn mà sử dụng sản phẩm, có đánh xe vào bảo dưỡng thì cũng đi nhẹ nói khẽ cười duyên thôi nhé :)) Còn từ giờ ông nào vẫn cứ lao vào để làm mãnh liệt thì coi như ngu chứ bệnh tật gì, hoặc là tham vouncher, ưu đãi nên chấp nhận đánh đổi, có vấn đề gì thì cộng đồng không cần phải bênh.

wave-tau

Xe container
Đấy, lão là ng có kính nghiệm. Phải là lực mạnh và nặng cân mới cong nổi. Em bị thằng vượt đèn đỏ tông vào nát vỏ mới bị cong. Mà tốc độ của nó khoảng 50km. Thàng ku này bị xe máy tông. Tốc độ ko bao nhiêu vì trong TP. Xe vỏ cũng ko sao. Thì chất lượng thật khó tưởng tượng. 1 chiếc xe máy cả ng cho là 130kg. Vỏ xe ko sao mà cong cả càng thì khó hiểu.
Lão bảo leo lên vỉa hè là cong thôi mà, sao giờ lại khó hiểu.

GrapQR

Xe buýt
Vin dám cho cu H vào tù không? Muốn phá sản sao? Hy vọng anh V không điên như thế
Sao tôi biết dc.
Tôi chỉ cảm giác là bắt lỗi câu chữ rồi chơi quá triệt với 1 thằng bé mặt non choẹt chỉ vì nó phàn nàn hơi quá về sản phẩm sẽ khiến người tiêu dùng ghê sợ Vin nhiều hơn là đồng tình. Vì thế, mây bì, Vin sẽ phải cân nhắc :)) Nhưng tôi ko phải bác Vượng, có thể bác ấy nghĩ khác, kiểu: 'mày thích gáy thì tao cho mày vào tù mà gáy, còn những thằng bênh - cái loại thu nhập ko bao giờ đủ sờ vào xe Vin thì ko cần để ý'. Biết đâu. Nhể :))

MrBAT

Xe tải
6ph06 ạ :)))
-tắt đi chào mọi người đi..
- Nhân vật chính: thôi chào mọi người nha, thật là quá sức tưởng tượng, mọi việc đã đi quá xa rồi... bla bla :))))
Quỳyyy, nc cờ này sai lắm dồiiii

Ú Òa

[Tịch thu bằng lái]
Họ chọn cách làm kinh doanh kiểu này thì sẽ đi kèm các hệ lụy. Tốt nhất là nên ở VN chứ qua Mỹ & EU thì bọn khách hàng nó đang chờ với rất nhiều trò vui :))
Khách ở Bển mua xe chạy mà gặp tai nạn do lỗi trọng yếu của cái xe là nó vác ra Toà kiện đòi đền bù nhiều triệu đô luôn, lúc đó thì chắc hết lực để mãnh liệt.

dongxanh

Xe buýt
Sao tôi biết dc.
Tôi chỉ cảm giác là bắt lỗi câu chữ rồi chơi quá triệt với 1 thằng bé mặt non choẹt chỉ vì nó phàn nàn hơi quá về sản phẩm sẽ khiến người tiêu dùng ghê sợ Vin nhiều hơn là đồng tình. Vì thế, mây bì, Vin sẽ phải cân nhắc :)) Nhưng tôi ko phải bác Vượng, có thể bác ấy nghĩ khác, kiểu: 'mày thích gáy thì tao cho mày vào tù mà gáy, còn những thằng bênh - cái loại thu nhập ko bao giờ đủ sờ vào xe Vin thì ko cần để ý'. Biết đâu. Nhể :))
Nhiều con mắt đang nhìn vào, kể cả các công ty xe đang cạnh tranh khốc liệt. Anh V muốn dọa vỡ mật thằng bé nhưng cho nó vào tù là một level khác. Các công ty đối thủ tranh thủ vụ này ve vuốt khách hàng hơn để lấy khách hàng tiềm năng. Anh V chắc cũng đau đầu tính toán thiệt hơn

dongxanh

Xe buýt
Khách ở Bển mua xe chạy mà gặp tai nạn do lỗi trọng yếu của cái xe là nó vác ra Toà kiện đòi đền bù nhiều triệu đô luôn, lúc đó thì chắc hết lực để mãnh liệt.
Thì em muốn anh Vin đem xe qua Mỹ và EU bán để biết khách hàng bên ấy thế nào :)

Toi88888

Xe điện
Mệt mỏi , rồi dần dần đi đến cái sai ! họ chỉ cần có thế , chỉ chờ có thế !
Cu Hoàng còn trẻ , có thể nói là còn non và xanh lắm , trước sau cũng bị đưa vào cái sai mà thôi ,
Cái đáng nói là có nên làm như vậy với khách hàng không ?
Ps - sau còm này sẽ xuất hiện 1 loạt bài đẩy trang , toàn còm về dầu , hoặc có thể là về mắm tôm , hay 1 chủ đề vô vị nào khác , và trang bị đẩy đi vai ba trang ,
Nó vờn cho KH như chó vờn chuột con chơi đến chết ấy. Nhìn đau

Trạng thái
Thớt đang đóng