Thảo luận ⚠Mua xe mới!!!

Cụ nói thế cũng đúng, nhưng mà đấy là bảo hành thôi, chứ còn mua xe không lẽ khách mua xe ở hà nội thì showroom hà nội lại chuyển tiền lãi bán xe cho showroom Phú Thọ hả cụ. Quy định mua xe theo địa phương là đảm bảo cho showroom địa phương có đồng ra đồng vào, đảm bảo cho ngta còn tồn tại cụ ạ.
Vấn đề là showroom địa phương ko có xe, HN có xe mà ko được mua. Khách hàng không còn lựa chọn nên chọn xe hãng khác. Không rõ các cụ tính trường hợp này chưa, cái này không phải là tự tay bóp xxx thì là gì

xuancausteel

Xe buýt
Vấn đề là showroom địa phương ko có xe, HN có xe mà ko được mua. Khách hàng không còn lựa chọn nên chọn xe hãng khác. Không rõ các cụ tính trường hợp này chưa, cái này không phải là tự tay bóp xxx thì là gì
Trường hợp này của cụ, cụ có thể hỏi sale tỉnh, ko giải quyết được thì hỏi sale Hà Nội. Nếu các cụ mợ ấy không biết cách cho cụ lách luật để có xe thì em nghĩ hãng ấy cũng nên next thật.

Trường hợp này của cụ, cụ có thể hỏi sale tỉnh, ko giải quyết được thì hỏi sale Hà Nội. Nếu các cụ mợ ấy không biết cách cho cụ lách luật để có xe thì em nghĩ hãng ấy cũng nên next thật.
E vừa từ showroom về, cọc đặt rồi lại nói chuyện kiểu giá HĐ bị hớ. E nói luôn: hớ thì các sale để mà dùng, trả cọc lại cho tui. Hớ với chả hênh, cũng đều từ việc ko đc chọn showroom mới ra cái cảnh này

Mr.Thanh Tùng

Xe hơi
Thái Bình có chỗ nào không các cụ nhỉ?