nâng cấp Getz 1.1 MT của chương trình khuyến mại

nghesyngheo

Xe hơi
Sau một hồi tìm hiểu và cân nhắc giữa 2 em Morning EX của Thaco và Getz 1.1 MT do Huyndai Vn phân phối, hôm nay em đã quyết định chọn một em getz 1.1, dự định mai đi ký hợp đồng, vì các lý do sau đây:
1. Xe nhập nguyên chiếc không phải lắp ráp trong nước
2. Theo nhiều nhận xét thì ngoại thất xe đẹp và mạnh mẽ hơn (xin lỗi các bác đang sử dụng em MN nhé)
3. Nội thất và cốp sau xe rộng hơn
4. Đang có chương trình khuyến mại (bảo hành, lọc dầu và dầu, 50% bảo hiểm…)
Tuy nhiên để tiện dụng hơn cho việc sử dụng do em nó bị các bác huyndai cắt nhiều option quá, em muốn “độ” thêm một tý chút cho em nó với tiêu chí tốt, rẻ, đẹp; các pác cho em vài lời khuyên nhé (em gà mờ về ô tô lắm):
- Thứ nhất, khóa cửa điều khiển từ xa, lắp loại gì, ở đâu là tốt và có uy tín (e ở HN)
- Thứ hai, em muốn lắp một cd MP3 lúc rảnh rỗi nghe cho đỡ buồn
Bác nào vừa đăng ký em 1.1 này báo hộ em phát xem bọn thuế trước bạ áp giá cho em getz 1.1 này bao nhiêu nhé? Mức thuế 6% thì em biết rồi
Bác nào trên OF là sale của Huyndai bảo hộ em luôn, em hỏi ở showroom Bắc Việt thì nói 25/6 giao xe, hỏi ở showroom Đức Giang thì nói 10/7 giao xe, nếu nhận xe 25/6 thì không được hưởng chương trình khuyến mại (mặc dù em ký hợp đồng trong khoảng thời gian 18/5 đến 30/6/09). Vậy là thế nào bác sale?

Chỉnh sửa cuối:

billnantes

Xe container
khóa cửa đk từ xa chính hãng 90 USD ,còn ra ngoài lắp mấy cái TQ thì rẻ hơn .CD-MP3 thì nhiều loại và giá cả cũng vô cùng ,từ 1tr-3tr tùy loại .

ngaynha

Xe tăng
Hé hé, chào em nghesingheo. Nhìn xuống chữ ký là biết ai liền :)
Thôi lấy xe thôi, nếu thích cái khuyến mại thì lấy bên ĐG đi thôi...
Lấy xe nhanh nhanh đi, còn đi beer (b)(b)(b):21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

Minhnq

Xe hơi
Em cũng vừa đi lấy hộ cho người thân một con Getz 1.1 phiên bản FuLL option. Theo em nếu cụ mua Getz thì nên mua loại Full option đầy đủ cả túi khí người lái, lazăng đúc, khóa cửa điều khiển từ xa chính hãng, đèn phanh đuôi cá, gạt mưa kính hậu, đài catset kèm 04 loa, điều hòa 2 chiều. Nếu cụ mua loại khuyến mại kia vừa cắt hết những thứ trên, nếu lắp thêm những thứ đó tính ra còn đắt hơn mà chất lượng lại không được như lắp theo xe đâu. trên đây là ý kiến của em! Chúc cụ có lựa chọn sáng suốt(b)(b)(b)

nghesyngheo

Xe hơi
Hé hé, chào em nghesingheo. Nhìn xuống chữ ký là biết ai liền :)
Thôi lấy xe thôi, nếu thích cái khuyến mại thì lấy bên ĐG đi thôi...
Lấy xe nhanh nhanh đi, còn đi beer (b)(b)(b):21::21::21:
Nhìn cái chữ ký của bác nên muốn biết bestprice là sao, con 1.1MT bác có nhập được từ Hàn Xẻng không nhỉ, nghe nói chỉ có từ Trung Đông thôi

nghesyngheo

Xe hơi
Em cũng vừa đi lấy hộ cho người thân một con Getz 1.1 phiên bản FuLL option. Theo em nếu cụ mua Getz thì nên mua loại Full option đầy đủ cả túi khí người lái, lazăng đúc, khóa cửa điều khiển từ xa chính hãng, đèn phanh đuôi cá, gạt mưa kính hậu, đài catset kèm 04 loa, điều hòa 2 chiều. Nếu cụ mua loại khuyến mại kia vừa cắt hết những thứ trên, nếu lắp thêm những thứ đó tính ra còn đắt hơn mà chất lượng lại không được như lắp theo xe đâu. trên đây là ý kiến của em! Chúc cụ có lựa chọn sáng suốt(b)(b)(b)
Bác giới thiệu cho cái giá em đó với, địa chỉ nữa, cưới được vợ hai đẹp em sẽ qua cảm ơn bác nhìu

Minhnq

Xe hơi
Bác giới thiệu cho cái giá em đó với, địa chỉ nữa, cưới được vợ hai đẹp em sẽ qua cảm ơn bác nhìu
Em ký hợp đồng hôm thứ 2 tuần trước giá 17.100 usd ở Huyndai Đông Nam Km 14 QL 1A Thanh Trì Hà Nội. Nhưng ở đó nó tính giá đô củ chuối lắm, tính theo giá đô chợ đen 1 usd = 18220vnd.

nghesyngheo

Xe hơi
Em ký hợp đồng hôm thứ 2 tuần trước giá 17.100 usd ở Huyndai Đông Nam Km 14 QL 1A Thanh Trì Hà Nội. Nhưng ở đó nó tính giá đô củ chuối lắm, tính theo giá đô chợ đen 1 usd = 18220vnd.
Cái đó thì rõ rồi, đó là giá đô thị trường, còn bọn HMV thì tính theo giá đô bán ra của Ngân hàng, khoảng 17.780, lại được bảo hành. Thực ra xe của bọn HMV e không chê điểm gì về việc cắt bớt option nhưng tức nhất là cắt mất airbag, bảo lắp thêm thì nói không lắp. Còn lại thì lấy xe của HMV vẫn hay hơn. Bác thấy sao

ngaynha

Xe tăng
Nhìn cái chữ ký của bác nên muốn biết bestprice là sao, con 1.1MT bác có nhập được từ Hàn Xẻng không nhỉ, nghe nói chỉ có từ Trung Đông thôi
Click 1.4 MT nhé :)):)):))
Thôi đi ký hợp đồng đê, không nhanh oánh bây giờ...:21::21::21:
Đang chờ được uốn beer đây (b)(b)(b)

Minhnq

Xe hơi
Ở VN nhà mình đi mua xe thường không để ý đến cái airbag nhưng theo em cái đó cũng rất quan trọng. Nếu bác mua xe không đặt tiêu chí an toàn và tiện nghi lên hàng đầu thì lấy xe của HMV còn không thì nên lấy xe nhập khẩu ful. Cái này tùy bác lựa chọn! em có một số ý kiến nho nhỏ. Chúc bác có vợ hai ưng ý!:41::41::41:(b)(b)(b)

dungvad

Xe hơi
Làm gì mà cắt hết hả cụ, nó chỉ cắt túi khí, khóa cửa điều khiển từ xa, 2 loa thôi cụ ợ, (theo em biết full có túi khí thì ko có lazang đúc)

XCMC

Xe hơi
pác Nghesingheo ơi, xe HV trong khuyến mại thì có những cái gì, pác post lên để anh em còn biết là nó cắt những gì của bác để còn tính giá trị chứ. (b)

doan bich thuy

Đi bộ
GETZ di cuc hay. em co 1 cái full option 1.4 MT mua ngay 23/2/2009 biển số 30P1640. chính chủ màu xanh cốm đi dc 3700km moi 99,9%. dang muon bán bac thich em de lai. gia dang giao là 330tr giá fix là 315 ( đã mua đầy đủ bảo hiểm, đài đĩa,trải sàn da) thíc thi bac alo em 0902080404
xe em gui o bãi doi dien 97 hoang cau (b)

tuangoia

Xe máy
Về khuyến mãi và bảo hành thì bác nên cân nhắc, khuyến mãi bảo hiểm 50% thì mức phí bao nhiêu? (1.56% hay 1.1%) có khi giống như mấy bác đang đăng giảm 40% nhưng tính ra số tiền phải trả còn quá tội.
Bảo hành thì bác mua bảo hiểm còn tốt hơn là bảo hành.
...
Ngu y của em bác tham khảo.
(b)(b)(b)
Mua được xe thì khao anh em nhé.
Em đang dùng Getz có túi khí thấy ok lắm, mấy bác dùng HMV cho y kiến đi.

luunguyen

Xe đạp
GETZ di cuc hay. em co 1 cái full option 1.4 MT mua ngay 23/2/2009 biển số 30P1640. chính chủ màu xanh cốm đi dc 3700km moi 99,9%. dang muon bán bac thich em de lai. gia dang giao là 330tr giá fix là 315 ( đã mua đầy đủ bảo hiểm, đài đĩa,trải sàn da) thíc thi bac alo em 0902080404
xe em gui o bãi doi dien 97 hoang cau (b)
Chỗ nào cũng thấy bác, chưa bán được xe ah? tiếp tục giảm giá đê

billnantes

Xe container
cái túi khí nếu mà xe thiếu thì các bác có bỏ thêm tiền cũng không lắp được đâu .

hoangbaolong

Xe buýt
Sau một hồi tìm hiểu và cân nhắc giữa 2 em Morning EX của Thaco và Getz 1.1 MT do Huyndai Vn phân phối, hôm nay em đã quyết định chọn một em getz 1.1, dự định mai đi ký hợp đồng, vì các lý do sau đây:
1. Xe nhập nguyên chiếc không phải lắp ráp trong nước
2. Theo nhiều nhận xét thì ngoại thất xe đẹp và mạnh mẽ hơn (xin lỗi các bác đang sử dụng em MN nhé)
3. Nội thất và cốp sau xe rộng hơn
4. Đang có chương trình khuyến mại (bảo hành, lọc dầu và dầu, 50% bảo hiểm…)
Tuy nhiên để tiện dụng hơn cho việc sử dụng do em nó bị các bác huyndai cắt nhiều option quá, em muốn “độ” thêm một tý chút cho em nó với tiêu chí tốt, rẻ, đẹp; các pác cho em vài lời khuyên nhé (em gà mờ về ô tô lắm):
- Thứ nhất, khóa cửa điều khiển từ xa, lắp loại gì, ở đâu là tốt và có uy tín (e ở HN)
- Thứ hai, em muốn lắp một cd MP3 lúc rảnh rỗi nghe cho đỡ buồn
Bác nào vừa đăng ký em 1.1 này báo hộ em phát xem bọn thuế trước bạ áp giá cho em getz 1.1 này bao nhiêu nhé? Mức thuế 6% thì em biết rồi
Bác nào trên OF là sale của Huyndai bảo hộ em luôn, em hỏi ở showroom Bắc Việt thì nói 25/6 giao xe, hỏi ở showroom Đức Giang thì nói 10/7 giao xe, nếu nhận xe 25/6 thì không được hưởng chương trình khuyến mại (mặc dù em ký hợp đồng trong khoảng thời gian 18/5 đến 30/6/09). Vậy là thế nào bác sale?
mình mới lấy xe thuế nộp khoảng 16.5 tr. Lắp thêm mấy thứ đấy thì mấy chú bán xe tư vấn thôi, như bác thì lắp hết khoảng 2tr thôi, mà dán kính nữa đi vì trời nắng và xe thì đã yếu rồi mà. Thực ra cũng muốn lấy xe ngoài nhưng giá giờ cao lắm 17000$ giá đô chợ đen nhé mà không có ngay đâu, mình biết nếu lấy hãng thì ít nhất 1 tháng nữa mới có xe đấy

bluestar2006

Xe container
Bác thử qua chỗ chân cầu vượt đường Giải phóng - Trường chinh (góc ngã tư) hỏi xem bây giờ có loại 1.1 MT full option không (lazang đúc thì không chắc lắm là có hay không trong cái gọi là full). Nếu có hàng bác cứ mặc cả thật lực nhé, ông bạn em cứ làm bộ từ từ mới mua nên được giảm giá kha khá đấy.
Mấy cái khuyến mại thì nên tin vừa vừa thôi bác ạ. Rồi vẫn phải bỏ tiền ra mua lại những cái hãng nó đã cắt đi