NẠP TIỀN ĐIỆN THOẠI TRỰC TUYẾN - CHIẾT KHẤU 6% cùng thẻ Visa Debit Otofun

Vietinbankcard2

Xe tải
Khỏi lo dế hết tiền đột xuất - khỏi lo không gặp được em nhân viên thu cước nên bị ..cắt liên lạc các cụ nhé.
Kết nối tài khoản Visa Debit Otofun với dịch vụ thanh toán tiền điện thoại Vimo của Ngân Lượng - thuận tiện để nạp tiền online lại được GIẢM 6% khi thanh toán cước.

THAM GIA NGAY TẠI https://vimo.vn/

Các cụ chưa có thẻ VietinBank, đăng ký phát hành thẻ online tại:
https://www.vietinbank.vn/orc/otofun/ORC001.aspx
Trung tâm Thẻ Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam (VietinBank)
Địa chỉ: Khu Nội Chính – P. Nhân Chính – Quận Thanh Xuân – Hà Nội
Điện thoại:1900545412 / 04 39421333
Email: cardcentetinbank.vn ;
Website:www.vietinbank.vn/card

Chỉnh sửa cuối:

bmw198x

Xe tải
Trang web đăng ký phát hành thẻ không vào được cụ ợ :(

VietinBank Card

Xe điện

wave00817

Xe hơi
E có thẻ vitin nhưng ko pai vía có thể đăng ký dịch vụ này dc ko ah, mất phí tn cụ ơi

nhdiep12

Xe máy
Thẻ VISA của các ngân hàng khác ko kết nối được cái này cụ nhỉ? Lại phải mở thêm của Vietin nữa à

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

VietinBank Card

Xe điện
E có thẻ vitin nhưng ko pai vía có thể đăng ký dịch vụ này dc ko ah, mất phí tn cụ ơi
Thẻ VISA của các ngân hàng khác ko kết nối được cái này cụ nhỉ? Lại phải mở thêm của Vietin nữa à
Chỉ cho thẻ Vietin mờ bác :D
Thưa các Cụ,
Đây là chương trình ưu đãi dành cho chủ thẻ Vietinbank - Otofun ạ, Cụ nào chưa phát hành thẻ em mời tham khảo thông tin và đăng ký TẠI ĐÂY

Chúc các Cụ cuối tuần vui vẻ :)

VietinBank Card

Xe điện
Chào cụ thanh toán 6% này là khi em dùng điện thoại trả sau hả cụ !
Chào Cụ!
Chương trình này áp dụng khi nạp tiền điện thoại trả trước Cụ nhé!
Cảm ơn Cụ đã quan tâm và ủng hộ!

thienphuc

Xe điện
xin lỗi các cụ cho em chen vào đây tý em có cái thẻ trúng thưởng trước tết đc hứa rất nhiều sau rât nhiêu lần gọi đt và tốn cũng khá tiền điẹn thoại mà vãn cứ họ hứa với em ,em đã pm cho chủ thớt nhiều lâà thắc mắc nhưng chưa đc giải quyết khiếu nại nên em xin phép chủ thớt đi đâu em theo đến bao giờ đc giải quyết hoặc chủ thót công bố chỉ đùa anh em trên này chứ thật ra k có thưởng thủng gì hết

em xin phép lần này chui vào thớt cụ lần sau em ra lập thớt riêng

VietinBank Card

Xe điện
xin lỗi các cụ cho em chen vào đây tý em có cái thẻ trúng thưởng trước tết đc hứa rất nhiều sau rât nhiêu lần gọi đt và tốn cũng khá tiền điẹn thoại mà vãn cứ họ hứa với em ,em đã pm cho chủ thớt nhiều lâà thắc mắc nhưng chưa đc giải quyết khiếu nại nên em xin phép chủ thớt đi đâu em theo đến bao giờ đc giải quyết hoặc chủ thót công bố chỉ đùa anh em trên này chứ thật ra k có thưởng thủng gì hết

Chào Cụ!
Bên em đã tiếp nhận thông tin phản ánh của Cụ và đã chuyển phòng ban liên quan để kiểm tra, Cụ vui lòng chờ bên em sẽ phản hồi lại với Cụ ngay khi có kết quả Cụ nhé!
Cảm ơn Cụ đã quan tâm và ủng hộ!

VietinBank Card

Xe điện

Chào Cụ!
Bên em đã kiểm tra lại Cụ đã được chi thưởng số tiền được chuyển vào tài khoản từ đầu tháng 3, do mình không đăng kí dịch vụ SMS banking nên không được thông báo số dư tài khoản qua điện thoại. Cụ vui lòng kiểm tra tài khoản giúp bên em Cụ nhé!
Cảm ơn Cụ đã quan tâm vầ ủng hộ!

tieubao89

Xe đạp
Cái này thanh toán được cước đt trả sau ko bác nhỉ? Em dùng điện thoại load web kia lâu quá

tieubao89

Xe đạp
E chưa có thẻ Viettin để vào trang kia. Nhưng các thẻ khác cụ đăng kí internet banking là mua thẻ được. Mà hình như cũng được triết khấu nhưng ko biết bao nhiêu %

Vietinbankcard2

Xe tải

Vietinbankcard2

Xe tải
Đang cần nạp mấy cái thẻ mà k bít nạp kiểu gì? Cụ nào méc cho cái
Hi cụ, cụ có thẻ OF rồi thị cụ vào trang vimo tích hợp thẻ vào tài khoản của cụ, sau này có nhu cầu cụ chỉ cần vào trang ấn nạp mệnh giá tiền rất đơn giản cụ nhé.
Tks cụ đã quan tâm