[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] [NGẬP TRÀN ƯU ĐÃI]Khi mua Robot hút bụi- ghế Massage Xiaomi Joypal Monster - Bồn rửa đa năng Xiaomi, máy rửa bát Xiaomi... tại Phúc Vinh

Giá
1 VNĐ

Ducphuc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.phucvinh.tech

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

ĐƠN GIẢN MỌI VIỆC!
Tặng bà con dân tộc Ba Dí-Lào Cai ít bóng điện, lắp lên là sáng, mà sáng hơn bóng cũ bé con con nhiều lần, vậy là bà con khoái, không lằng nhằng nhiều lời to tát.
Tặng điểm trường ít bóng, lắp lên các con ngồi trong lớp ánh sáng tốt hơn, đặc biệt khi mùa mưa, tối trời, vậy là khoái, không nói nhiều các con khó hiểu...
Loằng ngoằng 1 năm Phúc Vinh đã tặng vùng cao, vùng xa được khoảng 7000 bóng Led tức là khá nhiều hộ gia đình buổi tối sáng hơn, nhiều phòng học sáng đèn hơn.
CHO ĐI THEO CÁCH CHÂN THÀNH VÀ ĐƠN GIẢN NHẤT!

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Ghế Joypal Monster tất cả các mẫu đều sẵn sàng
- EC8606
- EC 6602
- EC6263
- EC 6262
- 3209 D
- Joypal COCO
....
Phúc Vinh giao hàng free ship cả nước, dịch vụ bảo hành, bảo trì tại nhà!

hminh2005

Xe điện
Em có lấy con T8 AVI bên cụ được khoảng 1 năm, có kèm theo chai nước để hòa khi lau sàn. Hiện em vẫn dùng,ko hiểu nó còn tác dụng ko ?
Ngoài ra khi em cho nước vào để lau thì nó thấm ra khăn lau có vẻ ít hơn trước. Em có hỏi KT bên cụ qua Zalo thì được bảo điều khiển tăng áp lực nước qua App, nhưng khổ App toàn giao diện tiếng Trung nên chịu ko biết tính năng đó chỗ nào. Bên cụ gửi em cái video hướng dẫn cái App và kết nối với ĐT nhưng ko có nói đến tính năng trên. bản thân em xem HD cũng cài được App và kết nối với ĐT. Nhưng vì bằng tiếng Trung nên em chỉ ĐK lau nhà chứ ko biết điều khiển chức năng như bên cụ nói. Có gì cụ hỗ trợ giúp. Thanks cụ

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech
Em có lấy con T8 AVI bên cụ được khoảng 1 năm, có kèm theo chai nước để hòa khi lau sàn. Hiện em vẫn dùng,ko hiểu nó còn tác dụng ko ?
Ngoài ra khi em cho nước vào để lau thì nó thấm ra khăn lau có vẻ ít hơn trước. Em có hỏi KT bên cụ qua Zalo thì được bảo điều khiển tăng áp lực nước qua App, nhưng khổ App toàn giao diện tiếng Trung nên chịu ko biết tính năng đó chỗ nào. Bên cụ gửi em cái video hướng dẫn cái App và kết nối với ĐT nhưng ko có nói đến tính năng trên. bản thân em xem HD cũng cài được App và kết nối với ĐT. Nhưng vì bằng tiếng Trung nên em chỉ ĐK lau nhà chứ ko biết điều khiển chức năng như bên cụ nói. Có gì cụ hỗ trợ giúp. Thanks cụ
Vâng ạ, có tiếng anh và tiếng việt, để em nói các em trao đổi chi tiết hơn
Bác inbox lại em số đt giúp nhé

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Khách dùng 3 ghế EC6602 cho Văn phòng- Tặng BM và BM vợ!

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Khách dùng sản phẩm là mê và luôn yêu mến dịch vụ Phúc Vinh
Đã quay lại là 3-4 chiếc liền

Chỉnh sửa cuối: