[Funland] Người đồng tính có những hệ nào

Naponeon

Xe tải
Xã hội loài người càng tiến bộ thì càng tạo điều kiện cho đám lệch lạc giới tính tồn tại và phát triển.
Nếu trong xã hội động vật bậc cao (có phân hóa giới tính) thì thành phần này đứt lâu rồi. Thử có con sư tử đực nào đòi xxx với con sư tử đực khác xem... bị vả chết ngay.
Cái này thì cụ cần tìm hiểu thêm nhé, những người như trên là họ có 1cặp nhiễm sắc thể bị lệch. Cộng thêm môi trường sống sung quanh sẽ làm cho trội lên hay lặn đi. Thế giới họ đã công nhận và có những điều luật và quyền cho nhóm này.

tienaka

Xe điện
trong nam cái này giờ nó nhan nhản, bạn bè em trước trong đó cũng có nhiều nhưng chúng nó đứng đắn, vẫn chém gió như thường, nhưng nhiều thành phần chỉ biết tới td thì vứt

Kurumasuki

Xe container
Đã chuyển giới thành nữ rồi thì là cái rồi chứ cụ.
Cụ đọc lại đi.
Em hỏi cụ xếp người đàn ông vào loại nào chứ không hỏi về đối tác đã chuyển giới của anh ta.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đọc lại đi.
Em hỏi cụ xếp người đàn ông vào loại nào chứ không hỏi về đối tác đã chuyển giới của anh ta.
Loại bình thường , vì cơ bản người chuyển giới kia đã là nữ rồi.

Kurumasuki

Xe container
Loại bình thường , vì cơ bản người chuyển giới kia đã là nữ rồi.
Không thể bình thường khi đấu kiếm và giọng nói của "vợ" ồm ồm cụ ạ.
Thế em mới hỏi xếp vào loại nào trong bảng xếp hạng của cụ ấy.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Không thể bình thường khi đấu kiếm và giọng nói của "vợ" ồm ồm cụ ạ.
Thế em mới hỏi xếp vào loại nào trong bảng xếp hạng của cụ ấy.
Người chuyển giới cụ phải chơi sâu thì mới hiểu được. Chơi sâu rồi sẽ thấy họ bình thường. Về cơ bản tính cách họ không khác gì nữ giới cả.

mypleasure

Xe buýt
Ko biết động vật có đồng tính không hay chỉ loài người nhỉ
Có cụ ơi, loài nào cũng có tỷ lệ đồng tính tự nhiên. Em nghe bảo VN tỷ lệ cũng phải 2-3% ko ít đâu. Tất nhiên người thì có yếu tố XH nữa.

Kurumasuki

Xe container
Người chuyển giới cụ phải chơi sâu thì mới hiểu được. Chơi sâu rồi sẽ thấy họ bình thường. Về cơ bản tính cách họ không khác gì nữ giới cả.
Thế thì phải thêm một dòng:
- Đực thích "cái" có kiếm.

Mr.Chem

Xe điện
Xã hội loài người càng tiến bộ thì càng tạo điều kiện cho đám lệch lạc giới tính tồn tại và phát triển.
Nếu trong xã hội động vật bậc cao (có phân hóa giới tính) thì thành phần này đứt lâu rồi. Thử có con sư tử đực nào đòi xxx với con sư tử đực khác xem... bị vả chết ngay.
Tự nhiên lại hạ mình xuống so sánh với thú là sao hả cụ, người ta cứ ra rả bảo con người là động vật bậc cao đứng riêng biệt cụ lại lôi thú vào so với người, mà thú ai bảo không có đồng tính.
Thái Giám không bị BD, vẫn thích gái nhưng mà chỉ để nhìn thôi vì không còn hàng để sài.
Tuy nhiên cái đó bị hoạn thì có bị giảm đi không thì e không biết.
Tào lao, cà là nơi sản sinh hóc môn nam giới...nhổ mợ nó cả gốc đi rồi ở đó mà thích gái với không, có mà tình chị em thì có.

fadco

Xe container
úi xưa hồi sv năm nhất, nghỉ hè lên thủ đô thi lại, ở nhờ phòng trọ thằng bạn, phòng trọ cơ bản toàn bạn nhưng có 1 ông anh hơn 2 khóa đồng tính, bọn bạn em nó biết mà nó dell nói gì, đêm mình lên gác ngủ trươc slucs sau bố ấy mò lên ngủ cùng, nửa đêm tỉnh giấc bố ấy đang mò mẫm súng ống, mà phải nói tay dẻo lắm nhá, nằm im hưởng thụ tí rồi em e hèm, bố ấy lại rụt tay vào em tưởng biết rồi ko0 làm gì nữa, lại ngủ lúc nào ko biết lúc sau giật mình tỉnh dậy lại thấy mò mẫm súng ống , lạ 1 cái sao mình ngủ say mà lão ấy vuốt cho súng ống cứng đơ được:)))), sướng phết đấy nhưng mình là trai thẳng thấy kinh quá nên em dậy xuống tầng 1 ngủ, nghĩ lại nếu lúc ấy ko mạnh dạn đi xuống tầng 1 khéo giờ này e cũng pê đê mất, nói lại là tay đàn ông mà cực khéo nhé các cụ:))))

patuana76

Xe điện
Tự nhiên lại hạ mình xuống so sánh với thú là sao hả cụ, người ta cứ ra rả bảo con người là động vật bậc cao đứng riêng biệt cụ lại lôi thú vào so với người, mà thú ai bảo không có đồng tính.

Tào lao, cà là nơi sản sinh hóc môn nam giới...nhổ mợ nó cả gốc đi rồi ở đó mà thích gái với không, có mà tình chị em thì có.
Chả có gì là hạ mình hết cả cụ ạ.
Giới tính nó là cái rất chung, người hay động vật đều có. Tương tự như tim, gan... thôi. Hay để đỡ hạ mình, gọi tên các bộ phận đó của động vật với cái tên khác???

patuana76

Xe điện
Cái này thì cụ cần tìm hiểu thêm nhé, những người như trên là họ có 1cặp nhiễm sắc thể bị lệch. Cộng thêm môi trường sống sung quanh sẽ làm cho trội lên hay lặn đi. Thế giới họ đã công nhận và có những điều luật và quyền cho nhóm này.
Loại đồng tính mà do sai lệch nhiễm sắc thể hay khiếm khuyết bộ phận sinh dục... thì là bệnh lý "sinh lý". Họ như những người khuyết tật nên cái này có thể đồng cảm được. Em đã nói rõ còn gì.

Còn những thể loại khác (không sai lệch NST, không khiếm khuyết bộ phận sinh dục...) mà có tâm lý thích thú việc đó một cách khác thường thì là biến thái, là bệnh tâm lý, cần điều trị ở khoa tâm thần. Cái loại này thì em thấy gần đây nhiều lắm, nó như là mốt ấy. Một thứ mốt lệch lạc.