[Funland] Người đồng tính có những hệ nào

Đồng tính nhất nà đồng tính nam nói ko thì ko hiểu hết được mà pải trải nghiệm ;)) . Nhớ cáchđây ko nâu có 1ofer có lập thớt giao niu bia cỏ với 1 anh thợđiện nước đấy ;))
Bạn của gấu nhà em, Chồng cũng có tý táy máy bên ngoài, thế quái nào, ngoạm ngay phải thằng chuyển giới chưa xong. Nó bắt phải bơm xe với nó, không nó tung ảnh chát sex cho gia đình xem. Hắn sợ quá phải nhận với vợ, ăn quả họp gia đình. Nghĩ cũng kinh :))

Loại đồng tính mà do sai lệch nhiễm sắc thể hay khiếm khuyết bộ phận sinh dục... thì là bệnh lý "sinh lý". Họ như những người khuyết tật nên cái này có thể đồng cảm được. Em đã nói rõ còn gì.

Còn những thể loại khác (không sai lệch NST, không khiếm khuyết bộ phận sinh dục...) mà có tâm lý thích thú việc đó một cách khác thường thì là biến thái, là bệnh tâm lý, cần điều trị ở khoa tâm thần. Cái loại này thì em thấy gần đây nhiều lắm, nó như là mốt ấy. Một thứ mốt lệch lạc.
Nói thì bảo phân biệt vùng miền. Giờ xem mấy gameshow của miền nam, nhìn điệu bộ và cách ăn nói, cảm giác chúng nó gay mợ nó hết rồi ấy, mấy em gái thì nhìn như đàn ông, không biết bọn trẻ xem nhiều có bị nhiễm không?

nguoicu

[Tịch thu bằng lái]
Bạn của gấu nhà em, Chồng cũng có tý táy máy bên ngoài, thế quái nào, ngoạm ngay phải thằng chuyển giới chưa xong. Nó bắt phải bơm xe với nó, không nó tung ảnh chát sex cho gia đình xem. Hắn sợ quá phải nhận với vợ, ăn quả họp gia đình. Nghĩ cũng kinh :))
Ghê nhỉ, nó bắt bơm xe là thụt lỗ đ ít ?
Phọt c ứt ra thì thối kinh

XSim

Xe container
Xã hội loài người càng tiến bộ thì càng tạo điều kiện cho đám lệch lạc giới tính tồn tại và phát triển.
Nếu trong xã hội động vật bậc cao (có phân hóa giới tính) thì thành phần này đứt lâu rồi. Thử có con sư tử đực nào đòi xxx với con sư tử đực khác xem... bị vả chết ngay.
Nếu con đại ca đồng tính thì kết quả sao cụ :D

MAY HƠN KHÔN60

Xe buýt
Em hơi tò mò chút là nhiều người có giới tính rất rõ ràng nhưng do hoàn cảnh nhiều lúc lại bị thay đổi ví dụ như các tù nhân do giam giữ Nam/ Nam và Nữ/ Nữ nên họ phải thay đổi bạn tình cho phù hợp tức là Nam quan hệ với Nam và Nữ quan hệ với Nữ! Không biết có thực thế không? CC biết thì giải đáp

XSim

Xe container
Thực tế thì chưa thấy con nào đồng tính mà lên được đại ca.
Thời xưa oánh nhau thì không biết chứ thời nay nhiều nhà khoa học, doanh nhân, nghệ thuật, ... thành công là đồng tính mà. Nên em đoán ngày xưa cũng không phải không có danh tướng là đồng tính đâu. Cụ phân biệt gay với ái nhé, ái thì ẻo lả chứ gay nhiều anh trông menly cơ bắp lắm.

patuana76

Xe điện
Thời xưa oánh nhau thì không biết chứ thời nay nhiều nhà khoa học, doanh nhân, nghệ thuật, ... thành công là đồng tính mà. Nên em đoán ngày xưa cũng không phải không có danh tướng là đồng tính đâu. Cụ phân biệt gay với ái nhé, ái thì ẻo lả chứ gay nhiều anh trông menly cơ bắp lắm.
Xã hội loài người thì có thể khác.
Sư tử đực mà không chịu nhảy cái thì đàn sư tử cái nó đuổi đi ngay và luôn.

Ghê nhỉ, nó bắt bơm xe là thụt lỗ đ ít ?
Phọt c ứt ra thì thối kinh
Cụ tả làm đếch gì đoạn đấy nhỉ? Các cụ đi chơi gái cẩn thận ko khéo cũng thụt con chuyển giới cũng chưa biết chừng.

vingraux

Xe tăng
Em tưởng những người này quan hệ qua đường mồm.

Kỳ Võ

Xe máy
Thời còn thanh niên vì mình cao to trắng trẻo nên bị mấy tên lộn giống túm chym suốt .Hãi bỏ bu lên được .Cái đám lộn giống này thời bao cấp nghèo đói vậy mà cũng đông lắm đấy .

Lah

[Tịch thu bằng lái]
: ))