[CCCĐ] Nhà em Hạ Long mùng 3 tết

lynhdoan

Xe đạp
Ngoài SunWOrl thì HL tầm này đi ăn hải sản, loanh quanh hít thở, nghỉ ngơi trc khi quay lại guồnh quay cv có ổn ko bác nhỉ. Chia sẻ thêm em hóng ít thông tin vs ạ. Em cảm ơn bác

huanmorning

Xe tăng
Ngoài SunWOrl thì HL tầm này đi ăn hải sản, loanh quanh hít thở, nghỉ ngơi trc khi quay lại guồnh quay cv có ổn ko bác nhỉ. Chia sẻ thêm em hóng ít thông tin vs ạ. Em cảm ơn bác
Quá ổn luôn cụ ! Cụ nên cho gia đình ra dịp này cực mát mẻ

huanmorning

Xe tăng
Nếu có nhu cầu ngủ nghỉ lại Hạ Long cccm ra khu đối diện cổng chính Sunwold , dãy khu này toàn khách sạn mới xây giá giao động từ 500 đến 800 1 phòng, ngay cạnh Mường Thanh Quảng Ninh

trai_lang

[Tịch thu bằng lái]

trai_lang

[Tịch thu bằng lái]
em có thể chia sẻ cùng các cụ nhé.. nếu các cụ đi hạ long chơi . nếu các cụ đi xe riêng thì theo em các cụ lên về bên trung tâm tp hạ long mà nghỉ .
1- nhà nghỉ bên đó nhiều và rẻ hơn phía bên bãi cháy
2- đồ ăn hải sản cũng rẻ hơn phía bên bãy cháy rất nhiều ...
3- các cụ lên về thẳng khu cột 5 hoặc cột 8 khu đường ven biển đó ( nhiều quán nhậu phục vj đủ thứ . nhà nghỉ cũng nhiều . đặc biệt các cụ cho con đi dạo cũng ổn
4. các cụ muốn mua chút quà hải sản mang về ..em không tính mực không hoặc cá khô.. các cụ cứ mua chả mực giã tay . ngon bổ rẻ
5.. các cụ muốn ăn hải sản ngon và rẻ .. có thể vào của hàng HƯƠNG DUYÊN địa chỉ ngay khu ngã 6 long toong đối diện chợ hạ long 2 . nhà hàng này khá ổn và giá cũng bình dân tùy theo các cụ gọi món . nó có khá nhiều sự lựa chọn cho các cụ . em ghay ăn ở đây . nếu gọi nồi lẩu cao nhất giá chỉ 900k ( không tính đồ uống ) cho 6 hoặc 8 người cũng là ok , còn không các cụ cứ chơi bời ăn uống khu cột 5 đường bao biển cũng ok
6- chơi thì các cụ chạy ngược về bên bãi cháy chơi . cũng chí cách nhau 5 km thôi
tất nhiên nghỉ bên bãy cháy thì cũng được . thuận tiện chơi và đi lại .. như giá hơi cao so với phái bên hạ long .. em cảnh báo trước nhé

huanmorning

Xe tăng
em có thể chia sẻ cùng các cụ nhé.. nếu các cụ đi hạ long chơi . nếu các cụ đi xe riêng thì theo em các cụ lên về bên trung tâm tp hạ long mà nghỉ .
1- nhà nghỉ bên đó nhiều và rẻ hơn phía bên bãi cháy
2- đồ ăn hải sản cũng rẻ hơn phía bên bãy cháy rất nhiều ...
3- các cụ lên về thẳng khu cột 5 hoặc cột 8 khu đường ven biển đó ( nhiều quán nhậu phục vj đủ thứ . nhà nghỉ cũng nhiều . đặc biệt các cụ cho con đi dạo cũng ổn
4. các cụ muốn mua chút quà hải sản mang về ..em không tính mực không hoặc cá khô.. các cụ cứ mua chả mực giã tay . ngon bổ rẻ
5.. các cụ muốn ăn hải sản ngon và rẻ .. có thể vào của hàng HƯƠNG DUYÊN địa chỉ ngay khu ngã 6 long toong đối diện chợ hạ long 2 . nhà hàng này khá ổn và giá cũng bình dân tùy theo các cụ gọi món . nó có khá nhiều sự lựa chọn cho các cụ . em ghay ăn ở đây . nếu gọi nồi lẩu cao nhất giá chỉ 900k ( không tính đồ uống ) cho 6 hoặc 8 người cũng là ok , còn không các cụ cứ chơi bời ăn uống khu cột 5 đường bao biển cũng ok
6- chơi thì các cụ chạy ngược về bên bãi cháy chơi . cũng chí cách nhau 5 km thôi
tất nhiên nghỉ bên bãy cháy thì cũng được . thuận tiện chơi và đi lại .. như giá hơi cao so với phái bên hạ long .. em cảnh báo trước nhé
Thông tin cụ bổ ích quá , tiếc là sáng nay em mới có thông tin này! Cụ cho em xin số điện thoại lần sau ra em phiền cụ ợ

trai_lang

[Tịch thu bằng lái]
Thông tin cụ bổ ích quá , tiếc là sáng nay em mới có thông tin này! Cụ cho em xin số điện thoại lần sau ra em phiền cụ ợ
em khuyên cụ nhé.. nếu cụ ra hạ long chơi chớ dại ăn ngủ nghỉ bên bãi cháy.. em goi đó là khu bãi chém đó cụ.. nếu gía cả thì bên nó cao hơn bên phía hạ long chắc gấp 3 lần mà nhiều khi mình mua cái tức mình à. mình đi chơi đương nhiên là phải nghiến răng . nhưng nếu mình biết tính toán thì . vừa vui vừa rẻ lại thêm vui.
lần sau cụ cứ nghe em ... cụ đi xe ô tô thì lao thẳng về bên phía hạ long mà ngủ nghỉ .. giá phòng ngủ của nhà nghỉ không cao đâu ( tất nhiên là đừng đến đúng ngày lễ du lịch là được .. khi đó luôn cháy phòng ) còn đi vào ngày tết hay các ngày bình thường thì ok . còn nhà nghỉ cao cấp hơn chút ở khu cột 5 kéo dài đến khu cột 8 thì vô bờ bến gía ổn lắm cụ sẽ tích kiệm chí ít 1 nửa giá tiền à. chưa kể ăn uống khu này khá rẻ .. nhiều nhà hàng ăn uống sát nhau .. thôi thì đủ cả.. cụ nhậu nhà hàng đẹp cũng có nhà hàng vỉa hè cũng có . các món thì đủ hểt.. giá thì đương nhiên là rẻ hơn phía bên bãi cháy rồi chắc cũng rẻ 1 nửa. chưa kể đồ tươi sống nữa.. nếu cụ cho F1 đi cùng thì ôi thôi các cháu cứ đi dạo dọc đường bờ biển vừa mát lại sạch .. riêng khu này thuộc diện khu cho quan lại chính quyền họ ở .. tòan biệt thự .. an ninh khá ok cảnh đẹp nhiều tha hộ cho cụ tự sướng , ngồi hóng gió biển cũng ok
còn nếu cụ muốn đi bãi cháy thì cứ việc lao ngược lại bãi cháy chơi rồi tối quay về hạ long
còn nếu lần sau cụ về hạ long .. cụ cứ nhắn tin vào inboxem sẽ cho cụ địa chỉ mua chả mực ngon nhất và gía cũng như giá chợ thôi .. quán chả này em đánh giá là số 1 ... còn ăn sáng thì nhiều quán bình dân ngon . giá từ 20k đến 30k / xuất thôi .. phở bò ngon nếu cụ là khách lạ họ làm và tính 20k thội ( kể hơi lạ .. ha ha.. ) còn bún hải sản ngon và nhiều ... 30k thôi như thế kể không tệ lắm

hornet_600

Xe tăng
đợt vừa rồi đi HL e cũng ở ks trong ngõ này,đằng sau MT 500k/p khá mới và sạch sẽ

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Hix, em dân Hạ Long đây mà còn chưa biết mặt mũi cái SunWorld nó như thế nào.