[Funland] Nhạc hay quá, không nghe quá phí.. mà thư giãn cự độ!

Kehuydiet2021

Đi bộ
Toàn bài mọi người thích mới đau chứ!!,...ôi nghe mà lạc trôi giữa không gian và thời gian... Hãy chia sẻ để lan tỏa đam mê..

Đeo tai nghe và thưởng thức thôi!! Chú ý không tua quá nhanh vì các bài hát được cắt ghép rất ngắn, chỉ nghe tất cả trong chưa đầy 60 phút ! Ở cuối video có các bản hòa tấu cực hay!

Làng tôi nghèo, nho nhỏ bên sông
Gió bấc lạnh lùng, thổi vào mái rạ
Làng tôi nghèo, gió mưa tơi tả
Trai gái trong làng vất vả ngược xuôi

Ngày Huế đổ máu
Chú Hà Nội về
Tình cờ chú cháu
Gặp nhau Hàng Bè.

Một ngày nào đó
Như bao hôm nào
Chú đồng chí nhỏ
Vụt qua mặt trận
Đạn bay vèo vèo...
.
Hình ảnh gấm vóc, giang sơn, như hiện ra trước mắt, tiếng suối chảy róc rách như lịch sử ngàn xưa lại vọng về, tiếng đoàn quân tiến vào 5 cửa ô "trùng trùng quân đi như sóng, lớp lớp đoàn quân tiến về!" tiếng âm vang của cuộc kháng chiến thần thánh "Ta đi qua phố qua làng, ngọn đèn sáng giục lòng ta đó " Tiếng súng kháng chiến nổ ra ở kinh thành Huế, khi kinh đô thất thủ, tướng quân Tôn Thất Thuyết phò vua Hàm Nghi rời khỏi kinh đô, tiếng dân kêu ai oán lầm than.."Hò ơi, Hương Giang ơi.. giã từ kinh thành mộng mơ" Tất cả như tái hiện qua các ca khúc trữ tình vượt thời gian..

GiangCaiBang

Xe hơi
Cảm ơn cụ
Toàn bài mọi người thích mới đau chứ!!,...ôi nghe mà lạc trôi giữa không gian và thời gian... Hãy chia sẻ để lan tỏa đam mê..

Đeo tai nghe và thưởng thức thôi!!

Làng tôi nghèo, nho nhỏ bên sông
Gió bấc lạnh lùng, thổi vào mái rạ
Làng tôi nghèo, gió mưa tơi tả
Trai gái trong làng vất vả ngược xuôi

Ngày Huế đổ máu
Chú Hà Nội về
Tình cờ chú cháu
Gặp nhau Hàng Bè.

Một ngày nào đó
Như bao hôm nào
Chú đồng chí nhỏ
Vụt qua mặt trận
Đạn bay vèo vèo...
.
Hình ảnh gấm vóc, giang sơn, như hiện ra trước mắt, tiếng suối chảy róc rách như lịch sử ngàn xưa lại vọng về, tiếng đoàn quân tiến vào 5 cửa ô "trùng trùng quân đi như sóng, lớp lớp đoàn quân tiến về!" tiếng âm vang của cuộc kháng chiến thần thánh "Ta đi qua phố qua làng, ngọn đèn sáng giục lòng ta đó " Tiếng súng kháng chiến nổ ra ở kinh thành Huế, khi kinh đô thất thủ, tướng quân Tôn Thất Thuyết phò vua Hàm Nghi rời khỏi kinh đô, tiếng dân kêu ai oán lầm than.."Hò ơi, Hương Giang ơi.. giã từ kinh thành mộng mơ" Tất cả như tái hiện qua các ca khúc trữ tình vượt thời gian..

hoangduc.sbr

Xe container
Dạ! mông tự nhiên đó cụ ạ, cụ nói thế ngại em nó quá, mông con gái nở chứ không như mông đàn ông,.. bạn ý lại mặc áo dài nữa lại càng tôn thêm mông ạ..
Not mông real, is mông shop đó cụ.
Thêm quả đội nón nhìn như ma nữa, thật chứ áo dài trắng VN mix với nón lá đội sụp che nửa mặt mà đứng nơi tối trời hoặc ánh sáng nhập nhoạng thì auto rờn rợn .

benq

Xe điện
Lát e nghe thử, tks

ferrari

Xe máy
Để em thử cảm ơn cụ kaka

willboy

Xe buýt
youtube đang nghe nhạc quảng cáo nó nhảy vào giã váng tai, e cạch nghe nhạc youtube

KimCatVu6666

Xe máy
Đêm nay em phải nghe thử mới dc. Mấy nay đêm toàn mất ngủ :v

RosemaryCherry

Xe container
Ôi list này bác chủ tìm được hay thế. Cảm ơn bác chủ thớt nhé >:D<>:D<>:D<
Em đang nghe mà sao thấy hôm nay nghe âm thanh trong vắt, tự nhiên muốn nhâm nhi một ly mà tủ trống trơn. :-":-":-"
Mà các bác biết bài gì về Huế mà có câu " chờ nắng lên cho Huế lại mộng mơ" ko ạ??? Em nghe vài lần mà ko thể nhớ thêm câu nào, cũng ko nhớ tên bài hát, và google mãi cũng ko ra.

RosemaryCherry

Xe container
Nghe nhạc mà nghe hổ lốn thế kia thì không phải sành nhạc.
Khác gì nhậu bia rượu lẫn lộn, thịt chó với thịt gà.
Nghe để lấy tên bài hát bác ơi, sau đó tìm nghe riêng ý. À đó là em gà qué ko bao giờ nhớ tên bài hát và lời bài hát :P :P :P