Tuyên Quang Nhắn tin, tán phét, nhậu nhẹt ... phần 14

duymanh911

Xe buýt
No xôi chán chè rồi mới thấy=))

Xe đạp ViHa

Xe tăng
Chả hiểu ??? Các cụ vừa đi ăn xôi với chè ở đâu về à ?

duymanh911

Xe buýt
Thích thế cơ chứ, cơ mà ăn xôi nọng trọng người lắm, khó chịu..

TiP

Xe tải
Chào các cụ mợ nhà Tuyên Quang,
Em xin có một việc đc trình bày hơi dài dòng như sau:
Hôm qua nhóm Thiện Nguyện Nụ Cười của bọn em có thực hiện hành trình trao quà tại Quản Bạ và Bắc Quang, Hà Giang. Trên đường về, đoàn cần ghé ăn tối tại Tuyên Quang mà em thì chả biết điện thoại nhà hàng nào. Nhớ ra nhà các cụ mợ, em vào đại tìm cứu trợ, gọi cho cụ sumakho không đc, em gọi tiếp cụ duymanh911 và được cụ ấy giúp đỡ rất nhiệt tình. Thay mặt cả đoàn, em xin cảm ơn cụ duymanh911 và nhà Tuyên Quang (f)
Thế rồi cũng vì một sự nhầm lẫn tình cờ mà lại thành duyên, đoàn em được giao lưu cùng các cụ @fun, Còm, Siêu quậy..., đúng là cơ duyên giữa đường rất thú vị.
Mong là sẽ có một lần nào đó được hội ngộ các cụ tại Tuyên Quang (b)

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Xin chào các cụ, mợ nhà Tuyên Quang.
XIn tự giới thiệu, em thuộc nhà Fiat do cụ Phú Ông làm chủ tịch.
Em vô đây để cám ơn cụ Duy Mạnh 971, và các cụ @FUN, cụ chủ nhà hàng Phố Bia và các cụ mà tối qua đoàn Nụ Cười đã gặp.
Cuộc gặp tối qua thật tình cờ và đúng là cười ra nước mắt! Chuyện bắt đầu từ 1 cuộc gọi nhầm số của cụ @FUN và sau đó cụ ấy bị em mắng oan cho 1 trận nên thân nhưng lại không có cơ hội để giải thích (vì theo cái tình huống đó thì bị mắng cũng không oan :) ) mãi cho tới khi gặp nhao rùi thì em mới thấy là cụ ấy bị oan. :))
Tóm lại, Đoàn Nụ Cười tụi em rất cám ơn các cụ vì đã vì tinh thần OF mà đã giúp cho Đoàn có chỗ ăn và tạm dừng chân thật tốt và xin bày tỏ niềm vui vì đã được biết các cụ tối qua. Chúng em rất mong sớm được gặp lại các cụ trong chuyến từ thiện gần đây nhứt.

P/S: Thứ lỗi cho em nếu em viết không đúng nick của các cụ và em chưa nhớ hết níck của các cụ nghen.

Chỉnh sửa cuối:

Siêu Quậy

Xe buýt
Em vô đây để cám ơn cụ Duy Mạnh 971, và các cụ @FUN, cụ chủ nhà hàng Phố Bia và các cụ mà tối qua đoàn Nụ Cười đã gặp.
Cuộc gặp tối qua thật tình cờ và đúng là cười ra nước mắt! Chuyện bắt đầu từ 1 cuộc gọi nhầm số của cụ @FUN và sau đó cụ ấy bị em mắng oan cho 1 trận nên thân nhưng lại không có cơ hội để giải thích (vì theo cái tình huống đó thì bị mắng cũng không oan :) ) mãi cho tới khi gặp nhao rùi thì em mới thấy là cụ ấy bị oan. :))
Tóm lại, Đoàn Nụ Cười tụi em rất cám ơn các cụ vì đã vì tinh thần OF mà đã giúp cho Đoàn có chỗ ăn và tạm dừng chân thật tốt và xin bày tỏ niềm vui vì đã được biết các cụ tối qua. Chúng em rất mong sớm được gặp lại các cụ trong chuyến từ thiện gần đây nhứt.

P/S: Thứ lỗi cho em nếu em viết không đúng nick của các cụ và em chưa nhớ hết níck của các cụ nghen.
Cám ơn các cụ các mợ đã ghé qua nhà Tuyên Quang em! Rất vui được gặp các cụ, đúng là có duyên với nhau các cụ mợ nhỉ, cho dù chữ "Duyên" này cũng làm khổ bọn em và là khó các cụ/ mợ một chút! Hì hì
Mong rằng lần sau các cụ dành hẳn ít nhất một ngày để giao lưu với OF Tuyên Quang hoặc nếu tổ chức được một chương trình ở Tuyên Quang được thì càng hay! Rất vui được làm quen với các cụ/mợ! :)
PS: Cụ GreatestTiger nhớ lưu tên em vào danh bạ nhé! :)

@Fun

Xe hơi
-chào mợ típ và cụ Hổ. đúng là có duyên thì sẽ được gặp nhau.nhưng lần sau em không chơi kiểu làm quen như vậy nữa đâu nhá ,nhá.:-o:77:
chúc các cụ, mợ trong tương lai sẽ làm được thêm nhiều việc thiện cho đời.:41::41: thân.

duymanh911

Xe buýt
Chào các cụ mợ nhà Tuyên Quang,
Em xin có một việc đc trình bày hơi dài dòng như sau:
Hôm qua nhóm Thiện Nguyện Nụ Cười của bọn em có thực hiện hành trình trao quà tại Quản Bạ và Bắc Quang, Hà Giang. Trên đường về, đoàn cần ghé ăn tối tại Tuyên Quang mà em thì chả biết điện thoại nhà hàng nào. Nhớ ra nhà các cụ mợ, em vào đại tìm cứu trợ, gọi cho cụ sumakho không đc, em gọi tiếp cụ duymanh911 và được cụ ấy giúp đỡ rất nhiệt tình. Thay mặt cả đoàn, em xin cảm ơn cụ duymanh911 và nhà Tuyên Quang (f)
Thế rồi cũng vì một sự nhầm lẫn tình cờ mà lại thành duyên, đoàn em được giao lưu cùng các cụ @fun, Còm, Siêu quậy..., đúng là cơ duyên giữa đường rất thú vị.
Mong là sẽ có một lần nào đó được hội ngộ các cụ tại Tuyên Quang (b)

Rất mong gặp lại các cụ/mợ lần sau tại Tuyên Quang nhé, hôm qua chưa uống với mợ Típ li nào đới nhá