Nhờ các cụ ngân hàng tư vấn em vay vốn

sieu_buong

Xe máy
Em xin trình bầy hoàn cảnh và nhu cầu của em như thế này, mong các cụ bên ngân hàng tư vấn giúp em. Hiện tại em mới mở 1 cửa hàng bán đồ ăn nhanh, cụ thể là món gà rán, khoai lắc và trà sữa. Quán đi vào hoạt động được 1 tháng rồi và doanh thu tương đối ổn định.
Mỗi ngày bình quân doanh thu của em tầm 7 triệu. Hiện em đang muốn vay thêm vốn để mở thêm 1 cửa hàng nữa và đầu tư cho quán hiện tại chuyên nghiệp hơn. Em làm ăn cũng nhiều lần thất bại, lần này mới thấy có tiến triển tốt.
Nhờ các cụ tư vấn em xem có cách nào vay thêm được vốn, em thì không có tài sản gì thế chấp giờ muốn vay thêm tầm 300tr

seven_love2003

Xe buýt
Em thì cho vay nhiều nhà làm kinh doanh và thành công có, thua lỗ có, với doanh thu cửa cửa hàng đc 1 tháng 200 triệu thì cụ nên tập trung khai thác và vận hành nó khoảng nửa năm cho ổn rồi hãy tính vay thêm để đầu tư, khi kỹ năng quản lý nó chưa thật sự chuẩn thì đừng tham quá rồi thất bại lại hối hận cụ ơi,
Doanh thu 200 củ tháng cụ để được tầm 50 củ rồi thì 6 tháng là cụ đủ vốn đầu tư thêm cái khác rồi, dục tất bất đạt.
chúc cụ thành công hơn nữa nhé.

mb.vaynganhang

Xe tăng
Em xin trình bầy hoàn cảnh và nhu cầu của em như thế này, mong các cụ bên ngân hàng tư vấn giúp em. Hiện tại em mới mở 1 cửa hàng bán đồ ăn nhanh, cụ thể là món gà rán, khoai lắc và trà sữa. Quán đi vào hoạt động được 1 tháng rồi và doanh thu tương đối ổn định.
Mỗi ngày bình quân doanh thu của em tầm 7 triệu. Hiện em đang muốn vay thêm vốn để mở thêm 1 cửa hàng nữa và đầu tư cho quán hiện tại chuyên nghiệp hơn. Em làm ăn cũng nhiều lần thất bại, lần này mới thấy có tiến triển tốt.
Nhờ các cụ tư vấn em xem có cách nào vay thêm được vốn, em thì không có tài sản gì thế chấp giờ muốn vay thêm tầm 300tr
em đang tính là có 1 hướng này có thể tư vấn bác. xin phép trong chiều này sẽ inbox bác, cụ thể thì vẫn phải alo trực tiếp tư vấn thì bác sẽ rõ ràng hơn

bác cứ yên tâm: em tư vấn vô tư- nhiệt tình- chu đáo!!! hy vọng là có phương án phù hợp tới bác

Trân trọng được tư vấn!

Anh Dũng Vũ

Xe đạp
Tập trung 1 quán đã, bác đừng đầu tư ồ ạt, quán lãi bù quán lỗ thì = 0