Nhờ mọi người tư vấn để mua sh

minmeo91

Xe hơi
các cụ các mợ cho em hỏi bây giờ không biết SH nhập 150 màu xanh cửu long cả đăng kí tầm bao nhiêu tiền nhỉ. em cảm ơn nhiều:D

xmen_pro

Xe điện
Làm con Việt có 68 củ mợ ơi... độ lại cái mặt nạ là ok

ndb975

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Các cụ cho em hỏi giá SHVN và SH nhập 125/150i ngày hôm nay là bao nhiêu ah.
Nhà cháu đang định mai CN đi mua xe.

tranhung278

Xe tải
Các cụ cho em hỏi giá SHVN và SH nhập 125/150i ngày hôm nay là bao nhiêu ah.
Nhà cháu đang định mai CN đi mua xe.
shvn 2011 bây h giá gần bằng xe nhập đấy cụ ạ, 125 rơi vào 13x triêu 150 14x triêu

xem xe thôi

Xe đạp
Sáng chủ nhật, lò dò ra cafe Nguyễn Du ngắm phố phường và ô kìa thật tình cờ 5 em ét hát xếp hàng ngang như cửa hàng phố huế

lát sau, 1 em nữa đến xếp hàng để trở thành bộ 6 avenger

giờ ét hát nhiều rim chiến cách đây chục năm...
đang say xưa thưởng thức cafe, ngắm nghía và định chụp mấy cái hình cô vợ mới cưới để up lên cho các bác thưởng lãm thì...pằm pằm....pằm pằm...1 đoàn khủng long tiến tới, sau khi hoàn hồn em mới biết đây là các thành viên câu lạc bộ Moto Hà Nội. Một tên tuổi đình đám khá lâu và giờ mới được mục sở thị.
Chao ôi, toàn những chiêc xe to lớn và đắt tiền. Đúng là đội chuyên nghiệp, em để ý tất cả các xe đồ chơi được dựng lên vô cùng tinh tế và không hề rườm ra kiểu có tiền mua đắp vào thật nhiều đâu ạ. Thích mê đi được, lò dò ra và chụp chộm cái hình đúng như nick của em chỉ là... xem xe thôi

một bà đang cầm nắm xôi gần đấy tỏ ra rất hiểu biết: "hàng chục nghìn một chiêc đấy nhé", chị bán xôi tròn mắt "nghìn đô ấy hả"..bla bla...
trộm nghĩ, ước gì mình được như các anh ấy: đẹp giai, quần áo đồng phục, xỏ ghệt cao cổ, bộ đàm dắt quanh người, cưỡi siêu xe và được các bà, cô, chị , em buôn bán xôn xao với con mắt ngưỡng mộ....
ngẫm lúc thấy khó nhể: phải có nền vững về kinh tế này vì 1 chiêc nầy thôi bằng cả dàn 6 người mẫu chưn ngắn trên kia cộng lại rùi, với lại phải có niềm đam mê thực sự nữa cơ....
thằng em từ bỏ lun ý định sâu hàng cô vợ mới, lủi thủi đi về và nghĩ ra lộ trình để trở thành như các anh ấy:
- thực hành tiết kiệm, hạn chế đi 4B riêng để giảm chi phí, tăng cường đi xe công, chúng ló làm to tham ô to thì mình bé tham ô bé kệ mẹ đời hờ hờ
- làm việc chăm chỉ, có cơ hội ra xièng là chiến chứ không õng ẹo nhiều ít như trước nữa
- tập thể hình để có body đẹp và sức khỏe đề phòng trường hợp đủ xèng để chơi thì lại thành thằng bụng phệ đầu hói cưỡi xe thể thao thì bỏ mẹ

rồi em ra an ủi cô vợ mới, anh chẳng mua trang sức cho em nữa đâu, cưới về thế nào cứ nguyên thế em nhé, không người ta cười cho là rân quê còn đú bửn hẹ hẹ:

rồi thì chúng mình cùng "Giao lưu" "Phối hợp" đẻ ra mấy con siêu xe kia nha. Mỗi vòng xe quay đều ra tiền nhé

luôn rèn luyện giữ gìn vóc dáng nhá

đừng ngúng nguẩy giận hờn vô cớ tốn times kiếm tiền đấy

điều cuối cùng là cùng anh đi tìm "GẤU" nha: gấu biết giữ tiền, gấu ko sang chảnh, gấu tốt nghiệp trường ngân hàng thì tốt :D

em xin hết giờ ẩm ương :D, kính mong các bác ném...các loại đá để em củng cố quyết tâm hờ hờ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bon311209

Xe tải

em xin hết giờ ẩm ương :D, kính mong các bác ném...các loại đá để em củng cố quyết tâm hờ hờ
xe cụ là sporty sx 2012 ạ???
sao cụ k chọn Dunlop ý, cá nhân e thấy đi Dunlop thik hơn IRC.
để nguyên bản thế này cũng đẹp cụ ạ!
ah mà chân chống phụ của cụ là hàn luôn vào xe ạ? có phải khoét nhựa ở gầm xe k???

Chỉnh sửa cuối:

chichvn

Xe buýt
ô xe cụ này có nhiều chỗ chưa sơn thì phải?
Chỗ tem ở đầu xe ý

xem xe thôi

Xe đạp
xe cụ là sporty sx 2012 ạ???
sao cụ k chọn Dunlop ý, cá nhân e thấy đi Dunlop thik hơn IRC.
để nguyên bản thế này cũng đẹp cụ ạ!
ah mà chân chống phụ của cụ là hàn luôn vào xe ạ? có phải khoét nhựa ở gầm xe k???
Dạ xe e 125 thường ạ, lắp chân chống có phải khoét nhựa, hàn tại số 7 đoàn trần nghiệp bác ạ
Em cũng thích dunlop nhưng khi nói chuyện với bác chủ cửa hàng sửa xe 55 sơn tây bác ấy bảo người dân tự ảo tưởng về thương hiệu thôi chứ như nhau. E tin và cũng ko muốn mất 1.6 củ các đổi nên cứ để thế ạ.

Lai-Lua

Xe tăng
Sáng

điều cuối cùng là cùng anh đi tìm "GẤU" nha: gấu biết giữ tiền, gấu ko sang chảnh, gấu tốt nghiệp trường ngân hàng thì tốt :D

Lắp đôi gương trông tởm wa :-|

0909999190

Xe hơi
Thấy mặt em rùi trong hình phản chiếu của chiếc xe!!!Xinh thế đừng che lại để anh em nhói tim em ak!!!

vikky111

Xe máy

BungTo123

Xe đạp
xin chào tất cả anh/chị trong diễn đàn
e đang có ý định mua 1 em Sh 125i nhập loại thường đời 2011/2012 màu trắng. Nhưng e là con gái. Ko rành về xe cô cho lắm ( nếu ko muốn nói là ko biết gì ) @-).
Sau khi tham khảo 1 số topic về việc mọi người bình luận về vấn đề mua Sh ở Phố Huế. Thì thấy mọi người nói toàn hàng sơn lại, rồi là bị luộc đồ các kiểu :(. thì e khá là hoang mang. E mà ra đấy mua chắc bọn nó nói gì biết vậy quá. hic hic. Với cả e cũng ko biết chỗ nào nhiều nơi bán xe như Phố Huế cả Bà Triệu.
Vì vậy e lên đây mong mọi người có thể tư vấn cho e bây giờ làm thế nào e mua đc 1 con Sh xịn ạ. E mua loại thường thôi, ko đi Sporty đâu. hì hì.
Mong mọi người giới thiệu cho e 1 số chỗ mua xe an toàn và giá cả hợp lý. Với cả e ra mấy cửa hàng mua xe thì bọn nó nói gi th em nên trả xuống tầm bao nhiêu tiền thì vừa nhỉ.
và sh 2011 với 2012 thcó khác nhau về kiểu dáng ko
em xin cảm ơn
mợ ơi mợ lấy hóa đơn các thứ chưa? Mình mua xe giá 160 thế mà trong hóa đơn nó ghi mỗi 146tr là sao hả mợ? Mợ có bị như thế không?