Nhờ Các Anh Trong Nhà Tư Vấn Toàn Diện Xe Airblade Của Em Ạ

thiên_tân

Đi bộ
Nhà em có chiếc AB 2007 sử dụng đã 10 năm. Xe chưa hề thay thế phụ tùng về máy mốc, chì thay vỏ xe, châm nhớ máy, nước lap, bố thắng, lọc gió. khoảng 2 tháng trở lại đây khởi động xe hơi ì ạch, ngộp xăng khi tăng ga qua 60km/h, thắng xe bóp hơi tuôn, hao xăng.

H em muốn kiểm tra, sửa thay vài bộ phận:
  1. Thắng xe trước, sau loại nào thì tốt
  2. Dọn dẹp máy xe, khắc phục ngộp xăng, hao xăng
  3. Thay đèn xe, lắp thêm đèn trợ sáng ở phuột trước

Nhờ các anh trong nhà tư vấn giúp em với nên sửa ở đâu cho uy tín đảm bảo. Vì xe của sếp lớn tặng em nên em rất quý không muốn bán.

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Nhà em có chiếc AB 2007 sử dụng đã 10 năm. Xe chưa hề thay thế phụ tùng về máy mốc, chì thay vỏ xe, châm nhớ máy, nước lap, bố thắng, lọc gió. khoảng 2 tháng trở lại đây khởi động xe hơi ì ạch, ngộp xăng khi tăng ga qua 60km/h, thắng xe bóp hơi tuôn, hao xăng.

H em muốn kiểm tra, sửa thay vài bộ phận:
  1. Thắng xe trước, sau loại nào thì tốt
  2. Dọn dẹp máy xe, khắc phục ngộp xăng, hao xăng
  3. Thay đèn xe, lắp thêm đèn trợ sáng ở phuột trước

Nhờ các anh trong nhà tư vấn giúp em với nên sửa ở đâu cho uy tín đảm bảo. Vì xe của sếp lớn tặng em nên em rất quý không muốn bán.
Mục 3 cụ muốn nâng cấp và làm thêm thì qua em. Xe cụ 2007 muốn lắp thêm trợ sáng thì cụ phải lên sạc mới đủ điện. Khách bên em đa phần lên sạc xong chỉ cần thay đèn pha chính là đã đủ sáng lắm rồi.
Cụ vào ledt2.com tham khảo nhé. Số em 0969 tám bốn không không không 5

Diep1979

Xe điện
cụ làm côn mới, thay lọc gió, bugi, reset lại FI cho mượt. Còn phanh tháo ra tra lại dầu mỡ để bóp cho êm. Còn má phanh thay loại nào chả được ạ

à, bổ sung thêm nước mát nếu cần :))

Koo Rider

Đi bộ
Nhớ không lầm thì chế hòa khí AB đời 2007 chưa có FI