[Funland] nhờ các bác chỉ dùm cách khiếu nại Viettel Post

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
chuẩn cụ ah. kiểu như mày cần tao chứ tao ko cần mày ấy. em giờ chán ko muốn gọi nữa vì đến giờ tra hành trình vẫn ko có thay đổi gì, gọi đến cũng chỉ nhận dk câu có gì sẽ báo lại .
Em làm với món vchh nhiều. Tóm lại vô trách nhiệm vc. Chung quy là do sự ngu dốt mà ra. Cạnh tranh theo phương pháp hạ giá, giảm nhân công. Đây là bài ông chú Vịt áp dụng và sau khi ông sang bộ thì bên Vịt là đống rác ông lên sau ko hót nổi. Kinh tởm nhất là các bộ thích cắt giảm chi phí xong cắt giảm loạn hết cả lên.

DaDieuchienxu

Xe container
Thế cũng căng nhỉ, e dính cả hàng ở VN lẫn hàng od cọc đến tháng rưỡi mới hỏi lại shop mới kêu hàng e thất lạc bên Mỹ giờ cũng k biết ăn nói với vợ thế nào nữa:(
Đây ko phải lỗi của cụ nên ko phải xoắn. Mợ nhà còn lèng èng, cụ phải dõng dạc: "Chỉ cần bà lèm bèm 1 câu nữa thôi là tôi đưa lên Chợ giời rao bán ngay & luôn nhé!"

Tinykyty

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đây ko phải lỗi của cụ nên ko phải xoắn. Mợ nhà còn lèng èng, cụ phải dõng dạc: "Chỉ cần bà lèm bèm 1 câu nữa thôi là tôi đưa lên Chợ giời rao bán ngay & luôn nhé!"
cụ xui nói thế nhà cụ ấy mất nóc chứ chả đùa :D:D:D:D

manhanoi

Xe tăng
Thằng nào cũng thế, chỉ được thời gian đầu. Tháng nào em cũng gửi 1 kiện hàng 7kg từ Hà Nội vào Cà Mau mà nhanh nhất cũng 3 tuần mới tới nơi :P.

Hoàng Trang

Xe ba gác
Em gửi shopee express từ đống đa cho khách bên long biên mà từ 1/11 đến giờ này đã giao đâu . Cụ đã ăn thua gì :))
Em dự hàng của cụ đang ở kho tổng Đài Tư, nhân viên bị bế đi cách ly hết rồi.

Cụ Kéo

Xe cút kít
Website
shopee.vn
Em dự hàng của cụ đang ở kho tổng Đài Tư, nhân viên bị bế đi cách ly hết rồi.
Đúng cái đơn khách nhắn cần gấp và thanh toán trước luôn để gửi cho nhanh :)) nhục thế . Vẫn nằm ở HN soc . Chán cái bọn điên này .

Milan AC

Xe tải
Trả tiền VTK có nghĩa vận chuyển tiết kiệm phải chấp nhận, lúc gửi sao ko sài dịch vụ nhanh ấy, sợ tốn tiền ah

quynhthaiduong

Xe tải
dịch vụ của viettel post em đã dính 1 vố, tức mà không thể làm gì được. từ sau vụ đó em bỏ. quay sang dùng của bưu điện và các nhà dịch vụ tư nhân khác.

Dungha

Xe điện
Vợ em cũng oder ít đồ để đi tặng. Quá xừ dịp tặng rồi hàng vẫn chưa biết ở đâu. Hỏi shop thì họ bảo chuyển mấy tuần rồi:)).

Tinykyty

Xe hơi
Trả tiền VTK có nghĩa vận chuyển tiết kiệm phải chấp nhận, lúc gửi sao ko sài dịch vụ nhanh ấy, sợ tốn tiền ah
cái này khách trả cước nên yc thế. mới cả giá như hàng đang ở bưu cục hcm rồi thì ko nói,đây cho tới hôm nay vẫn báo đang trên đường vào. bưu cục nhận ngoài hn báo đã đi,ko nói dk gì thêm, bưu cục hcm báo chưa nhận dk,. ko cho bên e 1 cái mốc cụ thể bao giờ hàng vào hcm thì cụ chịu dk ko. hàng order ko có sẵn, mất hay ko thì cứ nói để bên e còn biết dg xử lý chứ cứ báo hàng đang trên đường rồi kéo dài ko thời hạn vậy ai chịu nổi

Tinykyty

Xe hơi
Vợ em cũng oder ít đồ để đi tặng. Quá xừ dịp tặng rồi hàng vẫn chưa biết ở đâu. Hỏi shop thì họ bảo chuyển mấy tuần rồi:)).
vậy là mình tự mua đồ tặng mình luôn :D

Tinykyty

Xe hơi
dịch vụ của viettel post em đã dính 1 vố, tức mà không thể làm gì được. từ sau vụ đó em bỏ. quay sang dùng của bưu điện và các nhà dịch vụ tư nhân khác.
bên nào thì cũng có những sai sót thôi ah. vtp cũng nhiều lần làm trễ đơn hàng của em nhưng đơn hàng này hành trình ko rõ ràng. giải quyết khiếu nại qua quýt làm e bực bội.

F.C Barcelona

Đi bộ
E vẫn dấu cụ ạ vì cái đôi giày đó số hay sao ấy đặt hụt 2 lần bị hoàn tiền rồi tính ra đặt đôi giày từ T8 đến giờ vẫn chưa thấy đâu mà e mua sơ cua 2 đôi das rồi nhưng vẫn thích nhất đôi đó.