Nhờ các bác tư vấn về mua bảo hiểm

Carens2009

Xe điện
Em không biết post bài ở box này có đúng không.Em vừa có con xe mới mà không biết mua bảo hiểm thân vỏ ở công ty nào.Em có đọc ở đâu đó trên OF thấy các cụ khen bảo hiểm của liberty nhưng giá thành hơi đắt.Các cụ tứ vấn hộ em với

JamesB

Xe buýt
@Rackson: mua BH ở Cty nào không quan trọng mà người làm BH mới quan trọng.
Cụ hỏi cụ Rackson nhé. Hiện giờ cụ Rackson đang bán BH cho Cty BH ngân hàng nông nghiệp. Nếu cụ tin tưởng Garage Tiên Phong - 87 Láng Hạ thì mua chỗ cụ Rackson là lành nhất. Em thì em tin tưởng cụ Rack nên mua ở đó ạ.

Slowly

Xe tải
Cụ Rackson cũng bán bảo hiềm ah giờ em mới biết đây.

trungtuyen

Xe đạp
Cụ cứ kiếm chỗ người quen mà mua, sau này thẩm định nó dễ dàng hơn.

apolo

Xe tải
Em cũng muốn mua, hii, xe em bị va quệt nhiều quá, mua rồi làm lại luôn thể, cụ Rác đâu rồi ấy nhỉ?

Carens2009

Xe điện
Cụ Rackson báo cho em cái rổ giá bảo hiểm với để em còn chuẩn bị.Chứ ông cụ em cứ giục mua BH cho xe

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cảm ơn các bác đã tin tưởng và nhắc đến em.Các bác có thể tính được số tiền mình bỏ ra mua BH :
Xe mới trong vòng 3 năm là 1,35% X Giá trị xe (Tương đối) +10% Thuế
Giá trị tương đối vì có sự thoả thuận về giá giữa chủ xe và người bán BH,để người mua không thiệt và sau này cũng dễ làm!

hoangthanh2345

Xe buýt
Cảm ơn các bác đã tin tưởng và nhắc đến em.Các bác có thể tính được số tiền mình bỏ ra mua BH :
Giá trị tương đối vì có sự thoả thuận về giá giữa chủ xe và người bán BH,để người mua không thiệt và sau này cũng dễ làm!
Cám ơn bác Rac, cuối năm nay hết Bảo Minh em sẽ chạy sang chỗ bác nhé.(b)

Tạ Anh Tuấn

Xe đạp
anh nên mua của liberty, họ phục vụ chu đáo, va chi trả nhanh, tôi cũng mua của họ. Tốt nhất anh đến thăng công ty để được tư vấn rõ ràng hơn là qua nhân viên bán hàng nhiều khi họ không nắm chắc các qui định, chú ý đến điều khoản bổ xung khi làm thủ tục thanh toán. công ty của họ tại tòa nhà Hòa Bình trên đường Hoàng Quốc việt

Santa2008

Xe tải
anh nên mua của liberty, họ phục vụ chu đáo, va chi trả nhanh, tôi cũng mua của họ. Tốt nhất anh đến thăng công ty để được tư vấn rõ ràng hơn là qua nhân viên bán hàng nhiều khi họ không nắm chắc các qui định, chú ý đến điều khoản bổ xung khi làm thủ tục thanh toán. công ty của họ tại tòa nhà Hòa Bình trên đường Hoàng Quốc việt
Bạn chi tiết hơn kinh nghiệm cho anh em tham khảo với nhé.

ina

Xe điện
Mua của bác Rách là tiện nhất. Muốn làm gì cứ ra "ăn vạ" bác ấy là xong. Đỡ mất thời gian phải làm biên bản và thống nhất giá cả với bên BH.
Mua BH chỗ nào cũng vậy thôi, đều có những phiền hà nhất định. Ví dụ như họ không làm việc vào T7, CN - mà mình thì chỉ rảnh vào ngày đó. Về độ chuyên nghiệp thì Liberty là hãng BH mới nên chắc đang câu kéo khách hàng nên được đánh giá cao. Sau này thì em chẳng biết...
Lưu ý các bác nếu có ý định mua BH thì tránh xa ông BH PJICO Vĩnh Phúc chi nhánh tại HN ra nhé. Chuối cả nải...:77:

Carens2009

Xe điện
Cám ơn bác đã tư vấn giúp em.Hix bác là người đâu tiên tư vấn mà cho em biết rổ giá,em cũng pm mấy bác trên diễn đàn này hỏi về rổ giá rồi mà bác ấy lờ đi.Bác ơi cái giá trị xe là tính theo giá trị hợp đồng phải không bác và 1,35 là tính bảo hiểm tất cả rồi phải không ,cả thúy kích đúng không.Nêu em không muốn bảo hiểm thủy kích thì còn lại bao nhiêu hả bác.Có gì mấy nữa em sẽ qua xưởng của bác sau
@Anh Tuấn:Bác cho em cái địa chỉ chính xác được không,hoặc khoang công ty ở chỗ nào cũng trên đường HQV.Em cũng muôn qua tham khảo cái hợp đồng của công ty đấy

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cám ơn bác đã tư vấn giúp em.Hix bác là người đâu tiên tư vấn mà cho em biết rổ giá,em cũng pm mấy bác trên diễn đàn này hỏi về rổ giá rồi mà bác ấy lờ đi.Bác ơi cái giá trị xe là tính theo giá trị hợp đồng phải không bác và 1,35 là tính bảo hiểm tất cả rồi phải không ,cả thúy kích đúng không.Nêu em không muốn bảo hiểm thủy kích thì còn lại bao nhiêu hả bác.Có gì mấy nữa em sẽ qua xưởng của bác sau
@Anh Tuấn:Bác cho em cái địa chỉ chính xác được không,hoặc khoang công ty ở chỗ nào cũng trên đường HQV.Em cũng muôn qua tham khảo cái hợp đồng của công ty đấy
Đúng rồi đấy bác ạ!

Xe máy cày

Xe máy
Bác Rack có nhiều FC quá nhỉ? hyhy... Thế mà trước giờ em chưa thử bên bác đấy! Em đang dùng Liberty bác ạ. Và cũng chưa thấy có gì để phàn nàn cả!

Bavaria MW

Xe đạp
Bác Rackson ơi, bác cho em số phone để liên lạc được không bác?! Em đang cần mua bảo hiểm gấp cho con xe của em mà chưa được bác ạ!

Bavaria MW

Xe đạp
Em không biết post bài ở box này có đúng không.Em vừa có con xe mới mà không biết mua bảo hiểm thân vỏ ở công ty nào.Em có đọc ở đâu đó trên OF thấy các cụ khen bảo hiểm của liberty nhưng giá thành hơi đắt.Các cụ tứ vấn hộ em với
http://otofun.net/showthread.php/192472-Tham-kh%E1%BA%A3o-th%C3%B4ng-tin-b%E1%BA%A3o-hi%E1%BB%83m-t%E1%BB%AB-%C4%91%C3%A2u-th%C3%AC-%C4%91%C3%A1ng-tin-c%E1%BA%ADy?p=4297597#post4297597

Bác thử tìm hiểu bảo hiểm của Liberty xem sao nha bác!

Hiệp Tùng

Xe tải
Nói chung bây giờ các công ty bảo hiểm lớn như Bảo Việt, Lyberti,Bảo Minh.....cũng rất uy tín. Họ đều tạo điều kiện tôt nhất cho khách hàng ,mỗi người xử dụng 1 cảm nhận riêng về dịch vụ mình sử dụng. Theo tôi bác mua của bên nào có người thân quen làm.Vừa lấy doanh số cho họ, khi xe cần giám định thì cũng dễ dàng hơn.

supersonic_car

Xe đạp
Nói chung bây giờ các công ty bảo hiểm lớn như Bảo Việt, Lyberti,Bảo Minh.....cũng rất uy tín. Họ đều tạo điều kiện tôt nhất cho khách hàng ,mỗi người xử dụng 1 cảm nhận riêng về dịch vụ mình sử dụng. Theo tôi bác mua của bên nào có người thân quen làm.Vừa lấy doanh số cho họ, khi xe cần giám định thì cũng dễ dàng hơn.
Em nghĩ sao bác không mua bh Liberty đi bác! Bác Mèo sạch thỉu (sdt: 0932344474, 0913218882) đang làm quản lý bên đó đấy ạ. Cùng trên diễn đàn, cũng dễ nói chuyện hơn bác ạ! Hết hợp đồng này, em cũng sẽ nhờ bác Mèo tư vấn giúp em!

Tungbin

Xe buýt
e cần nhanh gon và ko phải xuất tiền vì họ bảo lãnh cho mình. cụ cứ quen hay gì mà mua ko thì đi lại rất nhiều