Nhờ các cụ các pác tư vấn cho cháu mua chú 2 pánh nào - cháu chỉ có 60Tr thui

langthang_mu*a

Xe đạp
Tình hình là với tầm tiền đấy, cháu đang nhắm iem Diamond blue - nhưng ít người đi quá cháu thấy lo lo ko biết sao. Có pác nào cụ nào đã đi iem đấy chưa, hay có người nhà đi iem đấy chưa? Tư vấn cho cháu với, plizzzzzz
Còn cháu thích thì thích iem LX ie cơ, nhưng mà mún tậu được iem í làm bồ thì phải tốn thêm tầm 12Tr nữa, hix hix :((.
Hay trên room nhà mình có pác nào cụ nào có LX mới mua mà mún đổi xe, thì ới cháu với. Cháu thích xe đỏ nhá ^^

congtu_depzai

Xe tải
1 là Lx hoặc liberty Vịt bạn nhé đừng chơi a bờ lết thái giống em đi nó ko được đẹp đâu

stylish1610

Xe tải
đi li việt cũng được đấy!con gái thì rất hợp
có tiền thì thay cái đuôi xe và cái yên là giống nhập ngay :D

philongcar

Xe tăng
mợ Mưa vào đây hỏi là hơi nhầm chỗ rồi :))
gì thì gì chứ cháu can mợ mua Đi-a-mon nhé. bỏ 1 đống tiền mua đồ nhái đồ tàu đồ gia công về mợ ko thấy xót àh

HMC

Xe tải
Thứ nhất: xin mợ đừng có dính vào cái thứ xe nhái đó mà tiền mất, tật mang và người đi đường cười cho.
Thứ hai: Có mấy options cho mợ đây:
1. Nếu mợ đặc biệt chú trọng đến hình thức thì phải cố một chút mà lấy em LX;
2. Nếu không quá cầu kỳ, xác định cái xe là phương tiện đi lại, miễn ổn định, tiết kiệm, tiện lợi thì mợ cứ xúc con Lead cho nó lành, còn tiền dư thì đầu tư vào chỉnh trang sắc đẹp, tư trang. Nói thật với mợ, đàn ông chúng em ra đường không quan tâm lắm đến cái xe các mợ đi mà là người ngồi trên xe cơ. Vài lời chân thành. Chúc mợ sớm có xe mới.
Tình hình là với tầm tiền đấy, cháu đang nhắm iem Diamond blue - nhưng ít người đi quá cháu thấy lo lo ko biết sao. Có pác nào cụ nào đã đi iem đấy chưa, hay có người nhà đi iem đấy chưa? Tư vấn cho cháu với, plizzzzzz
Còn cháu thích thì thích iem LX ie cơ, nhưng mà mún tậu được iem í làm bồ thì phải tốn thêm tầm 12Tr nữa, hix hix :((.
Hay trên room nhà mình có pác nào cụ nào có LX mới mua mà mún đổi xe, thì ới cháu với. Cháu thích xe đỏ nhá ^^

usa_vn

Xe hơi
Website
imperialgiaiphong.net
Chả tội j mà mua Diamond mợ ạ!!! Chả biết nó tốt xấu thế nào.. Nhưng cứ hàng nhái là ứ khoái rồi... Đi đâu cũng mang tiếng hàng nhái... Cứ làm e Liberty mới cửng cừng cưng đi cho sướng... /:-bd:-bd

bokeoxe

Xe tải
chuẩn đấy mợ ạ, bây h ra đường mợ nào đi LX em cũng chả buồn ngó ^^ đi nhìu bà già hay nhìn cá sấu :( đâu như trước cứ LX là 90% là chân dài dáng chuẩn mặt xinh ùi ;)) em đùa tí cho vui, cố 10 củ cũng là cả vấn đề trong khi đã tính hết mức max 60 rồi. Mợ đợi vài tháng tích thêm tiền muh mua, đã thích lắm rồi thì cố đi không mua lead như cụ trên khuyên cũng ok đấy, nhưng cái chính là mợ không lại hối hận :D à còn giải pháp mua xe lướt nhưng không được chính chủ, LX ie mới ra chắc ít người bán nữa,thôi cứ xe mới mà đi cho lành ;) chúc mợ trúng đề tối nay :-bd

sontung1987

Xe hơi
Nhà cháu dự là mợ này quan tâm đến vấn đề xăng xe nên mới tính đủ từ Diamond sang LX ie, nếu chỉ có 60 củ thì theo em mợ ra hàng bê cái LX thường về, đi ngon gấp tỉ lần cái Diamond kia. Xăng xe tốn 1 tí liệu đáng kể bao nhiêu?

ttn2009

Xe tải
Đừng bao giờ mua diamon blue bác ơi, xe lai kỳ lắm. cứ mua LIBERTY đi bác

mrkoi

Xe tăng
nhìn cụ thế này, nhầm mợ, thì mợ cưỡi thử anh Li xem thế nào, e thấy xe đấy con gái đi cũng được đấy, phao câu e nào e ý cứ gọi là vểnh hết ra sau =))

Phờ Râu

Xe điện
nhìn cụ thế này, nhầm mợ, thì mợ cưỡi thử anh Li xem thế nào, e thấy xe đấy con gái đi cũng được đấy, phao câu e nào e ý cứ gọi là vểnh hết ra sau =))
em cũng cảnh báo các mợ mà hay ngồi sau khi đi 2b là hạn chế cong m.ông vì em chứng kiến 3 vụ bị 2 thằng tóc xanh tóc vàng đi dream phóng lên vỗ đét một cái rồi

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
bên pkl đang có bác rao cb 400 ngon choét giá 70 củ,mợ mua về đi phượt thì phê lém..hehe .mợ tham khảo xem:D

Chỉnh sửa cuối:

minhvtv3

Xe tăng
Làm cái Lib vịt cộng đăng ký là vừa đủ

Mrb00m

Xe máy
bên pkl đang có bác rao cb 400 ngon choét giá 70 củ,mợ mua về đi phượt thì phê lém..hehe .mợ tham khảo xem:D
cụ nói thế! Mợ ý mà đi con CB400 vào thì có mà mấy ae hít hết cả khói. Đầu thì đội nguyên cái nồi cơm to tướng, ai biết mợ ý xinh đẹp thế nào!
vote 1 phiếu cho LX ie. Mầu đỏ mợ đi thì quyến rũ phải biết ^^!

[K]club

Xe tải
ai cho em con diamon em còn đuổi theo đấm cho mấy cái ý chứ . Tởm lắm khuyên chân thành là đừng nghĩ đến chứ đừng nói là mua . Em thấy cái của nợ này chỉ đánh được mỗi mấy mợ không quan tâm nhiều về máy móc . Khuyên mợ thêm tiền làm chú LX i.e . Đắt nó sắt ra miếng , thời gian nó làm cho mợ hài lòng về những gì đã chọn . Chúc mợ sớm mua xe nhé

langthang_mu*a

Xe đạp
1 là Lx hoặc liberty Vịt bạn nhé đừng chơi a bờ lết thái giống em đi nó ko được đẹp đâu
Cháu cũng hok có thích Blade cụ ạ ^^. Cháu thì thích váy vóc tung trời đi blade nó cũng bất tiện lắm hị hị

langthang_mu*a

Xe đạp
Dạ, cháu cảm ơn các cụ các pác đã nhiệt tình reply cho cháu. Cháu xin bổ sung thêm là:
- Cháu hok thích Blade hay Lead
- Cháu thích LX hơn là Lib , nhưng mà mua Lib việt thì cháu vừa đủ xèng - thế mới khó nghĩ chứ hix hix
- Cháu cũng đang tính kiếm 1 bạn Lx lướt hàng nhập - nhưng mà cháu chẳng biết j về xe, nên ko tự tin mua hàng lướt lắm
Với lại cháu hơi bị khiêm tốn chiều cao - ko biết ngồi Lx hay Lib có chống được chân hok các cụ?????????????

hanoi beer

Xe điện
Em can mợ tránh xa con Đai Mon ra nhé , đời em sợ nhất là bỏ tiền ra mua xe để đi mà ra đường cứ bị xiên hạ che miệng cười mình...!