[Funland] Tổng hợp thông tin về ngành Du lịch Phú QUốc

lum..zzz

Xe điện
Em lại mong cụ đi rồi bị cách ly tại đó 14 ngày cho nhớ

24AnTrạch

Xe buýt
bạn e năm ngoái cũng đi phú quốc vào đợt dịch căng, và kết quả là đc ở đấy thêm 14 ngày chả biết làm gì và về thêm đc món quà là nhóc nữa :)) trước đấy đã có 4 rồi h thành 5 luôn :D

michigan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vâng, em cảm ơn cụ và mợ xinh! Em thì vốn dĩ cẩn thận có thừa nên mới lên đây hỏi thêm chứ em cũng vùa hỏi thông tin một loạt đủ thể loại ở các mối quan hệ cá nhân để mình quyết rồi. Em định cho f1 đang được nghỉ dịch ôn thi đi cho khuây khỏa trước kỳ thi nên mới bột phát lên kế hoạch thế này ạ!
Bên dịch vụ thì đang giục chuyển tiền ngay và luôn! 😄
Cụ đặt tiền rồi thì còn phải cân nhắc nên đi hay không chứ chưa đặt tiền thì ở nhà cho lành thôi. :D
Em ngày kia cũng đi Phú Quốc, đặt hết rồi giờ phải huỷ

Chĩm111

Xe điện
bạn e năm ngoái cũng đi phú quốc vào đợt dịch căng, và kết quả là đc ở đấy thêm 14 ngày chả biết làm gì và về thêm đc món quà là nhóc nữa :)) trước đấy đã có 4 rồi h thành 5 luôn :D
Cái đấy chuẩn là "Trong cái rủi có cái may" đấy cụ! :D

Chĩm111

Xe điện
Em lại mong cụ đi rồi bị cách ly tại đó 14 ngày cho nhớ
Em làm việc gì cũng lên kế hoạch rõ ràng, cân nhắc kỹ càng dựa trên thông tin mà em tin là chuẩn. Và cân nhắc các rủi ro nếu có để quyết định xem nên làm hay không, cụ ạ!
Và tất nhiên, ở việc này, em cũng đã tính đến cả phương án rủi ro là bị cách ly 21 ngày rồi ạ!

Bus 53

Xe hơi

24AnTrạch

Xe buýt
Cái đấy chuẩn là "Trong cái rủi có cái may" đấy cụ! :D
Đúng là may thât vì mấy đứa trước toàn vịt giời đứa này ko tianh toán gì thì lại ngon
Nó cám ơn phú quốc quá đi mà

MayMan

Xe tăng
E cũng đặt villa vinpearl 17/5 muốn huỷ hoàn tiền mà nó ko cho.

long.spc

Xe container
Nhà em dời phòng rồi, vé đang chời dời tiếp. Phú Quốc hiện ko sao, chỉ sợ cụ có sao. Vợ e cứ muốn đi nhưng em chốt lùi lịch ko được thì huỷ. Đi chơi phải thoải mái

Red_Mer

Xe container
Vâng, em cảm ơn cụ và mợ xinh! Em thì vốn dĩ cẩn thận có thừa nên mới lên đây hỏi thêm chứ em cũng vùa hỏi thông tin một loạt đủ thể loại ở các mối quan hệ cá nhân để mình quyết rồi. Em định cho f1 đang được nghỉ dịch ôn thi đi cho khuây khỏa trước kỳ thi nên mới bột phát lên kế hoạch thế này ạ!
Bên dịch vụ thì đang giục chuyển tiền ngay và luôn! 😄
Đọc comt dưới của cụ mà mừng quá! 💐
Em quyết định hoãn kế hoạch rồi ạ!
Cảm ơn các cụ/mợ nhiều ạ!

Chĩm111

Xe điện
Đọc comt dưới của cụ mà mừng quá! 💐
Đi xong review xem có đắt k nha cụ, năm ngoái em đi thấy đắt vãi nồi :))
Thật ra em cũng hiểu là đi trong tình hình dịch dã có nhiều rủi ro. Tuy nhiên, em cũng chuẩn bị rất kỹ càng, từ việc nai nịt kín bưng trong toàn bộ hành trình bay (không ăn, uống) và chọn vị trí ngồi ở khu vực an toàn nhất có thể... nên nói chung là tự tin. Rồi khi đến nơi thì chui tọt trong nội khu...
Với rủi ro có thể bị cách ly ở nơi đến, em đã lường tình huống làm việc online 21 ngày rồi, mang theo laptop luôn nữa...
Tuy nhiên, nghĩ đến đoạn f1 bị cách ly 21 ngày theo mình thì mệt hơn nhiều, nên em hủy kế hoạch đi ạ!
P.s: Em cầm sẵn chai rượu để rót mời mợ xinh RedMer mà máy nó chưa cho, mợ ạ!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Thật ra em cũng hiểu là đi trong tình hình dịch dã có nhiều rủi ro. Tuy nhiên, em cũng chuẩn bị rất kỹ càng, từ việc nai nịt kín bưng trong toàn bộ hành trình bay (không ăn, uống) và chọn vị trí ngồi ở khu vực an toàn nhất có thể... nên nói chung là tự tin. Rồi khi đến nơi thì chui tọt trong nội khu...
Với rủi ro có thể bị cách ly ở nơi đến, em đã lường tình huống làm việc online 21 ngày rồi, mang theo laptop luôn nữa...
Tuy nhiên, nghĩ đến đoạn f1 bị cách ly 21 ngày theo mình thì mệt hơn nhiều, nên em hủy kế hoạch đi ạ!
Tóm lại sao lại để mợ Mẹc nằm trên em khi Quất còm vại :))

Red_Mer

Xe container
P.s: Em cầm sẵn chai rượu để rót mời mợ xinh RedMer mà máy nó chưa cho, mợ ạ!
Lúc này, không chỉ nghĩ cho mình, mà cho cả những người xung quanh nữa ạ. Em tin, một người cẩn thận trong ngôn từ, hành động như cụ, biết nên làm gì lúc này.
Mà mới có ưu tiên em chút thôi, cụ Linh đã kiện òi kìa, hihi:))
Tóm lại sao lại để mợ Mẹc nằm trên em khi Quất còm vại :))
Chắc nà do ăn ở Linh ây, :P:P

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Lúc này, không chỉ nghĩ cho mình, mà cho cả những người xung quanh nữa ạ. Em tin, một người cẩn thận trong ngôn từ, hành động như cụ, biết nên làm gì lúc này.
Mà mới có ưu tiên em chút thôi, cụ Linh đã kiện òi kìa, hihi:))
Không sao không sao, em chấp nhận mợ luôn ở trên cụ dưới :))
Vì đấy là mợ xinh mà, ta phải nâng niu chứ cụ, nên ở trên là đương nhiên òi, cụ nhá! \:D/

Red_Mer

Xe container