[Funland] Nhờ chỉ định ca nghệ sĩ bất đắc dĩ

GamCaoMayLanh

Xe container
Chả là sắp tới em định vác cái loa kéo tới chung vui với ông Gang nhân dịp MU nhà ông ấy hồi sinh. Để xua tan không khí nặng nề thời kỳ đại dịch thì em cũng định mời 1-2 ca sĩ đến hát nhạc sống hay ơ cao tích gì gì đó cho sôi nổi. Chuyên nghiệp, phong trào hay cây nhà lá vườn cũng ok.. Cơ mà đợt rồi có thấy một loạt ca nghệ sĩ TP HCM dính chưởng do đi khai trương gặp đúng em N-17. Rồi tiếp theo lại đến T-21 cũng mời ca sĩ hát trong tiệc. Giờ em muốn lọc trong danh sách ca nghệ sĩ đấy ra cho ông Gang và cả em đỡ bị kêu toang đỡ bị toác cuộc vui. Nếu cần cứ inbox em hoặc ông Gang. Mong các bác hiểu chuyện giúp đỡ. :(

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
1.Vũ khắc tiệp
2. Ngọc Trinh
3. Lý Nhã Kỳ...
Cho sinh động

GamCaoMayLanh

Xe container
Em chả hiểu gì, cụ dưới hiểu không?
Thì lúc đầu em lướt OF thấy chụp hình thông báo lịch trình T-21 có mời ca sĩ đến hát, rồi sau báo đài chính thống lại nói ca nghệ sĩ SG tự nguyện cách ly. Em hơi choáng vì họ là người của công chúng, em là người của công...viên. Giờ họ không tự nguyện cách ly mà em lại không biết, nhỡ gặp bắt tay bắt chân dính chưởng là cái chắc.

Cavaho

Xe tăng
Công nhận đời sống của bọn ní nuận cấp cao sướng thặc...cả nước đang căng hết cả ông người ra chống dịch mà quân nài từ nước ngoài về phát tiệc tùng ninh đình, nại có cả con hát như thời thàng Xuân tóc đỏ nhể.

Chỉnh sửa cuối:

Xikar

Xe tăng
Chả là sắp tới em định vác cái loa kéo tới chung vui với ông Gang nhân dịp MU nhà ông ấy hồi sinh. Để xua tan không khí nặng nề thời kỳ đại dịch thì em cũng định mời 1-2 ca sĩ đến hát nhạc sống hay ơ cao tích gì gì đó cho sôi nổi. Chuyên nghiệp, phong trào hay cây nhà lá vườn cũng ok.. Cơ mà đợt rồi có thấy một loạt ca nghệ sĩ TP HCM dính chưởng do đi khai trương gặp đúng em N-17. Rồi tiếp theo lại đến T-21 cũng mời ca sĩ hát trong tiệc. Giờ em muốn lọc trong danh sách ca nghệ sĩ đấy ra cho ông Gang và cả em đỡ bị kêu toang đỡ bị toác cuộc vui. Nếu cần cứ inbox em hoặc ông Gang. Mong các bác hiểu chuyện giúp đỡ. :(
Cụ có phải anh trai của cụ Buồn Vì Nghèo ko ?

thuyquynh3883

Xe hơi
Giới showbiz Việt Nam bị dính nặng từ chị em nhà N17 nên im re hoặc lác đác vào bênh vực N17

GamCaoMayLanh

Xe container