[Funland] nhờ cụ mợ giúp tìm hoạt hình Chú chó nhút nhát - dũng cảm

loithuxua

Xe tăng
Gần đây em không rõ tại sao (đoán là do vấn đề bản quyền) mà mấy đứa cháu nhà em không còn tìm thấy phim hoạt hình Chú chó nhút nhát - dũng cảm trên youtube nữa.

Cụ mợ nếu biết nơi nào hay có phim này thì chia sẻ cho em với. Em cần bản tiếng Việt. Trước đây bọn con nít hay xem giờ muốn xem lại.

lum_dong_tien

Xe tăng
xem phim này em thấy bối cảnh cứ ma quái tù mù thấy ghê. Em chỉ thích hoạt hình kiểu công chúa hoàng tử cổ tích.

johnson321

Xe tải
Gần đây em không rõ tại sao (đoán là do vấn đề bản quyền) mà mấy đứa cháu nhà em không còn tìm thấy phim hoạt hình Chú chó nhút nhát - dũng cảm trên youtube nữa.

Cụ mợ nếu biết nơi nào hay có phim này thì chia sẻ cho em với. Em cần bản tiếng Việt. Trước đây bọn con nít hay xem giờ muốn xem lại.

Chắc chỉ có tìm bản tiếng Anh rồi bật cái tự động dịch phụ đề trên youtube thôi cụ ơi. Giờ phim có bản quyền thì khó tìm lắm, còn đâu vào mấy cái web vớ vẩn thì đầy mà sợ dính virus hay mấy cái pop up ko hay ho, trẻ con ko nên xem.

comiki

Xe lăn
xem phim này em thấy bối cảnh cứ ma quái tù mù thấy ghê. Em chỉ thích hoạt hình kiểu công chúa hoàng tử cổ tích.
Đúng là phim này xem hơi ghê ghê. Cụ thớt tìm phim Shaun the Sheep ấy, người lớn xem cũng được, ko cần phụ đề.