Thảo luận Nhờ giúp đỡ

AlexanderQ

Xe đạp
Nhờ các cụ giúp em với.
Em đi xe Hyundai Tucson máy dầu đời 2010, xe bản nội địa của Hàn.

Em đang đi trên cao tốc Hà Nội - Bắc giang thì bị hiện tượng chết máy đột ngột. Sau đó khởi động lại thì lại đi được, nhưng nếu đi với tốc độ cao tầm 70 ~ 80km/h thì chỉ được tầm 2,3 km là lại chết máy. Còn nếu đi với tốc độ 50km/h trở xuống thì không bị sao.
Trên taplo hiện đèn báo cá vàng.

Liệu em có thể đi cố lên Lạng Sơn ăn cưới rồi cuối tuần mang xuống HN cho vào garage kiểm tra được không? Và các cụ giới thiệu em vài gara tốt ở quanh khu vực Ba Đình, Long Biên, Cầu Giấy với ạ.

Em cám ơn!

vantata

Xe buýt
kia là áp suất lốp mà cụ. cụ ktra lốp xem

qtuanns

Xe máy
Bình cũng có vấn đề kìa cụ.

MK2007

Xe tăng
Nhờ các cụ giúp em với.
Em đi xe Hyundai Tucson máy dầu đời 2010, xe bản nội địa của Hàn.

Em đang đi trên cao tốc Hà Nội - Bắc giang thì bị hiện tượng chết máy đột ngột. Sau đó khởi động lại thì lại đi được, nhưng nếu đi với tốc độ cao tầm 70 ~ 80km/h thì chỉ được tầm 2,3 km là lại chết máy. Còn nếu đi với tốc độ 50km/h trở xuống thì không bị sao.
Trên taplo hiện đèn báo cá vàng.

Liệu em có thể đi cố lên Lạng Sơn ăn cưới rồi cuối tuần mang xuống HN cho vào garage kiểm tra được không? Và các cụ giới thiệu em vài gara tốt ở quanh khu vực Ba Đình, Long Biên, Cầu Giấy với ạ.

Em cám ơn!

Tốt nhất Cụ thuê xe cẩu về HN, cố đi lại phát sinh nhiều thứ không lường trước đc, Xe này Cụ dùng từ đầu hay mua lại?