Những hình ảnh cuối cùng đường tank Xuân Mai

Thưa các cụ, sau VOC hội Vịt nuôi nhiệt huyết bằng cách tắm bùn ở đường tank Xuân Mai và ngỡ ngàng thấy đường tank đã bị san phẳng làm đường cấp phối gần xong. Tiếc rẻ đêm qua hội Vịt quay trở lại để có những hình ảnh cuối cùng về con đường huyền thoại này.

Chắc chỉ hết tuần này thôi là các cụ có thể vít 80km/h từ đầu đến cuối đường tank rồi.

Chỉnh sửa cuối:

dep_le

Xe hơi
Nỗi khổ nhất của ọp rốt là gì hả các cụ ? :D

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Nỗi khổ nhất của ọp rốt là gì hả các cụ ? :D
Là đường bị "cứng hóa" hết. Chẳng còn chỗ nào mà đi.
Đến lức ấy thời các loại lốp Extreme, MT hiện đắt lòi mắt có đem cho không chưa chắc đã có ai nhận :D

otohagiang

Xe container
Là đường bị "cứng hóa" hết. Chẳng còn chỗ nào mà đi.
Đến lức ấy thời các loại lốp Extreme, MT hiện đắt lòi mắt có đem cho không chưa chắc đã có ai nhận :D
đến lúc ấy đám xe offroad sẽ đam ra bán với giá sắt vụn :((, và phong trào nhà nhà sedan sẽ đi lên thay cho phong trào LAND cộc hay phong trào PAJERO
sẽ có 1 lúc đám xe ọp dốt trở thành 1 kỉ niệm mờ nhạt, nhưng đa số thắng thiểu số các bác ạ, hi sinh lợi ích vì nhân dân
cơ mà từ nay đến lúc đó vưỡn còn lâu lắm :)), nhất là với trình độ làm đường của VN
đường tank này gần thủ đô thì làm nhanh chứ đường vùng cao thì đợi đến Tết công gô =))

raotro

Xe container
đến lúc ấy đám xe offroad sẽ đam ra bán với giá sắt vụn :((, và phong trào nhà nhà sedan sẽ đi lên thay cho phong trào LAND cộc hay phong trào PAJERO
sẽ có 1 lúc đám xe ọp dốt trở thành 1 kỉ niệm mờ nhạt, nhưng đa số thắng thiểu số các bác ạ, hi sinh lợi ích vì nhân dân
cơ mà từ nay đến lúc đó vưỡn còn lâu lắm :)), nhất là với trình độ làm đường của VN
đường tank này gần thủ đô thì làm nhanh chứ đường vùng cao thì đợi đến Tết công gô =))
Chả biết lão này có cùng nghề với cháu ko mà nói đúng thế!=))

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Hihi bọn em đang cố gắng theo kịp thế giới. Hàng xóm nhà mình bây giờ họ đi offroad xuyên rừng chứ không chơi đi đường đất từ lâu lắm rồi các cụ ah. Nếu cụ nào rảnh rang vào trang web của Rainforest mà xem thì mới thấy hàng xóm mình nó chơi đến đâu rùi. Cám ơn các cụ đã và đang quan tâm đến bộ môn thể thao dở hơi này. Nghe nói HLC 2013 có 2 ngày chạy lông nhông trong rừng với 03 điểm cắm trại nghe thấy đã phê rồi hihi.

inochi

Xe điện
Off xuyên rừng khi đó không chỉ là cái xe ngon mà đòi hỏi cái đầu của Team đó ra sao. Giống như cái khái niệm IQ giờ còn mấy ai dùng nữa

Hihi bọn em đang cố gắng theo kịp thế giới. Hàng xóm nhà mình bây giờ họ đi offroad xuyên rừng chứ không chơi đi đường đất từ lâu lắm rồi các cụ ah. Nếu cụ nào rảnh rang vào trang web của Rainforest mà xem thì mới thấy hàng xóm mình nó chơi đến đâu rùi. Cám ơn các cụ đã và đang quan tâm đến bộ môn thể thao dở hơi này. Nghe nói HLC 2013 có 2 ngày chạy lông nhông trong rừng với 03 điểm cắm trại nghe thấy đã phê rồi hihi.

Rùa Rùa lady

Xe tải
ôi 2013 lâu quá, ai mua xe thi đấu thì ới tao nhá dacu.

Bi Hip

Xe máy
Thế là lần sau các cụ chả được Sờ pa ở đường tăng nữa rồi nhị? Bùn wa đi

Bi Hip

Xe máy
Hầy àh, nhà cháu với cụ ráo trò đến nhà kụ Năm vú uốn cafe và xin quả lốp 235 về làm lốp sơ cua nhị? Chắc là lắp lốp mới khi đổ đèo là không có tiếng rít đâu cụ ạ

Z-yakuza-Z

Xe buýt
ôi 2013 lâu quá, ai mua xe thi đấu thì ới tao nhá dacu.
Hố hố, con xe của anh chỉ chạy loanh quanh được mấy bài Hạ Long Trèo lên giường thôi. Vào rừng thì cứ gọi là hố hố, em nghĩ đến cảnh mưa rừng, muỗi và vắt thì thôi rồi. Nói chung xe offroad thì phải tiện nghi, điều hòa hai chiều đầy đủ chứ. Xe anh bán em 50 củ nhé, không cần giấy tờ hehe

3SCarCare

Xe máy
Em cũng hay off cào cào cung này. Sắp mất 1 chỗ chơi. haiz

otohagiang

Xe container

dinhbathi83

Xe hơi
Sn 44- Tổ 17- Phương Lâm- TP Hòa Bình- HB
kể ra cũng buồn nhỉ.nhìn các chú các bác đi mà thấy háo hức quá.jowf thì chẳng còn nữa

otohagiang

Xe container
Cụ ấy là bạn của anh #. chuyên đi kiểm tra chất lượng mặt đường. Có vẻ cụ ấy cùng là đồng nghiệp với nhà cháu thì phải
thế thì em chịu rồi, em suốt ngày đặt mông lên xe đi các thể loại đường nên nhận xét thế chứ em không có cùng nghề với các cụ :))
hôm bữa có cụ ở HN lên ĐV nhà em, kêu phải có xe 2 cầu mới lên nổi, lên đến cao nguyên đá thì kêu là đường này MATIZ đi nhạt toẹt :))
cứ tình hình thế thì các cụ offroad chắc chỉ có nước tháng tháng lên Đồng Mô đào mấy cái hố chơi với nhau thôi =))

onroad

Xe tăng
Chúc mằng các cụ có quả chốt đẹp :D