nick NNS có quan hệ với min/mod không ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

binhphuoc83

[Tịch thu bằng lái]
Em muốn hỏi min/mod là nick NNS có phải là chỗ quan hệ của min/mod không mà nhiều lần em thấy nick ấy vào các thớt ăn nói vô văn hóa chửi bới người không cùng ý kiến mà không bao giờ bị xử lý.

Lần này thì em đang mở thread và nick ấy liên tục có những bài như thế này

1 thằng phóng viên, kể cả là thằng TBT phạm tội hiếp dâm đi chăng nữa thì cũng có phải cả tòa báo đó nó hiếp dâm đ.éo đâu? chủ thread ngáo à?
éo có từ nào để tả=))
nhũn não độ 3 dồi=))
đcm, thằng thread tha những link rác rửoi ở đ.éo đâu về?
những thằng kia nó có hiếp dâm ai ko đợi công an nó khởi tố thì hãy vào chửi nhé, những thứ kít đái hớt trên FB về nếu bạn trẻ trâu rảnh cứ hít cứ ngửi, mình rảnh éo đâu can, nhưng chả có cái éo gì đảm bảo đó là cái gì chính xác hay sự thật.
Và kể cả đó là sự thực, thì đó vẫn là những hành vi cá nhân, thằng nào hiếp thằng đó đi tù, có chế tài rồi thì thiến mẹ nó luôn cũng đc, vẫn *** phải cả cái tòa báo nó hiếp dâm tập thể mấy em kia, ơ kìa?

NNS

Xe ngựa
Em muốn hỏi min/mod là nick NNS có phải là chỗ quan hệ của min/mod không mà nhiều lần em thấy nick ấy vào các thớt ăn nói vô văn hóa chửi bới người không cùng ý kiến mà không bao giờ bị xử lý.

Lần này thì em đang mở thread và nick ấy liên tục có những bài như thế này
những thread như thế nài éo chửi hơi phí.
à, mềnh nhớ dồi, hình như có thread bạn trẻ trâu cũng vô chửi bới, vụ cái bằng lái xe quốc tế đúng ko? dồi lên phường mách đó hả?=))

Ha Cong Anh

Xe điện
những thread như thế nài éo chửi hơi phí.
à, mềnh nhớ dồi, hình như có thread bạn trẻ trâu cũng vô chửi bới, vụ cái bằng lái xe quốc tế đúng ko? dồi lên phường mách đó hả?=))
Lão này quan hệ rộng, phức tạp lắm!

binhphuoc83

[Tịch thu bằng lái]
Thớt của em đã bị khóa. Công nhận quan hệ rộng thật :))

Min/mod cho em hỏi thớt em phạm lỗi gì mà bị xóa ạ, nick NNS sai thì xử lý nick ấy thôi chứ sao lại xóa thớt em

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
quan hệ cũng phải xử nếu vi phạm, vi phạm đến đâu xử đến đó mọi người mới tôn trọng diễn đàn.

Kính Bác chủ thớt:

Bác lưu ý khi mở thớt trong góp ý, cần cẩn trọng câu từ, tiếp tục đánh tráo khái niệm khi bài vi phạm chưa được xử lý là gán ngay liên quan đến thành viên BĐH. Tiếp tục mở thớt kiểu này lần nữa nick Bác sẽ bị Ban vĩnh viễn ngay lập tức

Trở lại vấn đề trên, khi thấy thành viên có bài vi phạm mời Bác bấm vào Báo Cáo. Tùy theo mức độ vi phạm BĐH sẽ xử lý, ngoài ra Bác nên nhớ trên diễn đàn không có bất cứ thành viên nào vi phạm khi phát hiện ra mà không bị xử lý.

Trường hợp trên đã được xử lý, ngoài ra Bác cũng tham khảo lại nội quy quán cà phê khi mở thớt, một thớt mở ra chỉ cóp, pết nguyên bài báo về diễn đàn, tất cả những thớt kiểu này không được khuyến khích, có thể bị xóa bất kỳ lúc nào mà không cần giải thích. Trân trọng!

binhphuoc83

[Tịch thu bằng lái]
Kính Bác chủ thớt:

Bác lưu ý khi mở thớt trong góp ý, cần cẩn trọng câu từ, tiếp tục đánh tráo khái niệm khi bài vi phạm chưa được xử lý là gán ngay liên quan đến thành viên BĐH. Tiếp tục mở thớt kiểu này lần nữa nick Bác sẽ bị Ban vĩnh viễn ngay lập tức

Trở lại vấn đề trên, khi thấy thành viên có bài vi phạm mời Bác bấm vào Báo Cáo. Tùy theo mức độ vi phạm BĐH sẽ xử lý, ngoài ra Bác nên nhớ trên diễn đàn không có bất cứ thành viên nào vi phạm khi phát hiện ra mà không bị xử lý.

Trường hợp trên đã được xử lý, ngoài ra Bác cũng tham khảo lại nội quy quán cà phê khi mở thớt, một thớt mở ra chỉ cóp, pết nguyên bài báo về diễn đàn, tất cả những thớt kiểu này không được khuyến khích, có thể bị xóa bất kỳ lúc nào mà không cần giải thích. Trân trọng!
Đầu tiên là cám ơn min/mod đã bỏ chút thời gian để quan tâm đến mem

1. Chính bản thân người vi phạm đã đưa ra chứng cứ về việc được bỏ qua khi phạm lỗi. Do đó, em không đánh tráo khái niệm gì cả nhé.

2. Cái này thì em xin cảm ơn và có niềm tin hơn vào BĐH

3. Mong cụ xem kỹ lại, thớt mở là bằng hoàn toàn lời văn của em , việc cóp, pết nguyên bài báo về diễn đàn là phần sau khi đưa thêm các chứng cứ là không phải chỉ quan điểm của riêng cá nhân em.

Em đã nghiên cứu rất kỹ các qui định của diễn đàn rồi mới đăng bài. Việc thớt kia bị xóa em sẽ chấp nhận, nhưng mong lần sau min/mod để ý lại trước khi bem em.
Em xin dừng ở đây, mong cụ khóa thớt

Trạng thái
Thớt đang đóng