Thảo luận Nissan Terra - đối thủ cạnh tranh xứng tầm với Fortuner

Ns.LongBien

Xe hơi
Kính chào các cụ, chắc hẳn rất nhiều cụ đang quan tâm đến Terra - mẫu SUV sắp xuất hiện của Nissan tại thị trường Việt Nam. Em xin phép cung cấp ít hình ảnh cho các cụ thưởng thức. Bên em đã có 3 cụ đã tự tin và chắc chắn về sản phẩm, do đó đã xuống tiền mặc dù chưa biết mặt mũi em Terra thế nào
Còn các cụ thì sao? Inbox em ngay nhé

Halinh07

Xe tăng
Quan trọng là giá thế nào thôi

Fun_fun

Xe tăng
E góp thêm mấy cái ảnh copy để cccm phán xét cho e hóng hớt cùng.

Fun_fun

Xe tăng
Xem thực tế ở đâu hả cụ.
Xem nhưng có detail spec không.
Số sàn có 4x4 ko.
Máy xăng mà động cơ 2.5 có lẽ là 5 chỗ như TQ à cụ, nếu vậy là chung động cơ xtrail sao.
Các cụ toàn chào hàng tay bo à.
Giá Nissan Terra chỉ có dự kiến các cụ.
- Giá xe dự kiến bản cao nhất máy xăng. 1 tỷ 2.( máy 2.5 2 cầu).
- Giá xe dự kiến bản 2.5 2 cầu máy dầu 1 tỷ 50 triệu.
- Giá xe dự kiến máy dầu số sàn khoảng 900 triệu.
Bên em đã nhận cọc của nhiều khách hàng rồi ạ. cụ nào muốn XEM XE THỰC TẾ VÀ CỌC NHẬN XE cứ alo em ạ. em sẽ hỗ trợ mọi vấn đề. Em Thà 0982000968

Fun_fun

Xe tăng
Auto bây giờ thành hàng handmade rồi sao vậy.
Bán từng cái cho từng cá nhân, hay Nis đã thành RR rồi.
E muốn cccm sales và người am hiểu đưa ra những cái sâu và thiết thực để lôi kéo người chưa biết, chưa thích thành khách hàng tiềm năng và một phần sau đó thành khách hàng và khách hàng trung thành....
Còn đối với người đã hiểu sâu, đã thích thì có lẽ cái tư véo chào hàng của các cụ nó nhạt toẹt.
Kể ra cái này nói với manager của cụ thì đúng hơn. Hắn có nick trên này ko cụ cho e đi.
E cũng biết về chuyện nhá hàng, chuyện rò rỉ thông tin có mục đích, chuyện giới hạn thông tin... nên cũng thông cảm với cccm thôi, nhưng e thấy hiệu quả ở các thớt Nis không cao lắm.
Tìm được người nói thực bh hiếm phết đấy cụ.
Còn chuyện bán hàng, Nis hay nhiều hãng là 1 hệ thống nhưng lại cũng ko phải là 1 hệ thống tùy theo góc vấn đề nên sẽ khó phát triển ở xứ ta giống như những nhãn đã đạt tầm bán danh thu tiền.
em ko biết các sale khác báo cụ sao nhé.
còn cụ ko tin thì đến gặp em em hỗ trợ cụ xem xe. RIêng bây giờ cụ gọi tất các đại lý e khẳng định ko có sale nào giúp dc cụ nhé. xem dc xe đã là 1 điều quá tốt lúc này rồi cụ ak. nếu cụ muốn lái thử hãy đợi đầu tháng 11 may ra có xe lái thử. em sợ xe này các đại lý cug chag bỏ ra mà lái thử ý chứ ạ.

kuduc_bmw

Xe tải
Website
dantri.com.vn
Em vừa chạy Terra bên Thái Lan về. Xe rộng rãi hơn Fortuner, cách âm ngon hơn, gầm bệ chắc chắc chắn hơn

kuduc_bmw

Xe tải
Website
dantri.com.vn
Chiếc xe em chạy thử đây. Bạn này về VN khả năng bán tốt hơn Xtrail

bác nào quan tâm Terra 7 chỗ thì 20 này có auto show nhá, miền nam thì liên hẹ em 0931994939 Duy để hỗ trợ nha.

vua_luoi

Xe điện
em ko biết các sale khác báo cụ sao nhé.
còn cụ ko tin thì đến gặp em em hỗ trợ cụ xem xe. RIêng bây giờ cụ gọi tất các đại lý e khẳng định ko có sale nào giúp dc cụ nhé. xem dc xe đã là 1 điều quá tốt lúc này rồi cụ ak. nếu cụ muốn lái thử hãy đợi đầu tháng 11 may ra có xe lái thử. em sợ xe này các đại lý cug chag bỏ ra mà lái thử ý chứ ạ.
Haha, nghe có vẻ rất hiếm, hy vọng mai sau cũng hiếm như bây giờ.
Nói thật là em thất vọng bản Xtrail Việt Nam, ko thể đi được

kamelo

Xe buýt
Kính chào các cụ, chắc hẳn rất nhiều cụ đang quan tâm đến Terra - mẫu SUV sắp xuất hiện của Nissan tại thị trường Việt Nam. Em xin phép cung cấp ít hình ảnh cho các cụ thưởng thức. Bên em đã có 3 cụ đã tự tin và chắc chắn về sản phẩm, do đó đã xuống tiền mặc dù chưa biết mặt mũi em Terra thế nào
Còn các cụ thì sao? Inbox em ngay nhé

Em thấy những anh tuyên bố cạnh tranh Fortuner đều bán vài chiếc/năm thôi ợ ☺