[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Hoàng Trang

Xe ngựa
Bên này đang -2°C.. vong ngoại còn chạy tóe khói nữa là vong nội . Có sang nhìn em râu chẳng buồn cạo là chán..khứ hồi về với Trang đẹp hơn 🤣
"Mềnh sang trêu là chính, quan tâm gì râu với ria. Nhiệt độ âm cũng là muỗi nhá" - vong said :D.

Xe nội lước

Xe container
Ngoài mấy cái trò cắn gáy gãi lưng thí chủ . Quá lắm thì dựng giường thổi gió vào tai cũng là hết vẹo ..khá hơn thì xõa tóc đứng đầu giường làm bộ mắt đỏ mắt trắng , cổ nghẹo lưõi dài đến rốn là mắc xi mum . Kệ ng ta , mợ cứ làm 2, 3 chén nhỏ. yểm trợ cái đùi gà cho em là đi ngủ.
Ông vào nằm cạnh thì vào , ko vào cứ đầu giường mà đứng xem em ngủ ..liệu chịu đc bao lâu . Tưởng hù cậu Hoàng Trang mà dễ à. 🤣

Hoàng Trang

Xe ngựa
Ngoài mấy cái trò cắn gáy gãi lưng thí chủ . Quá lắm thì dựng giường thổi gió vào tai cũng là hết vẹo ..khá hơn thì xõa tóc đứng đầu giường làm bộ mắt đỏ mắt trắng , cổ nghẹo lưõi dài đến rốn là mắc xi mum . Kệ ng ta , mợ cứ làm 2, 3 chén nhỏ. yểm trợ cái đùi gà cho em là đi ngủ.
Ông vào nằm cạnh thì vào , ko vào cứ đầu giường mà đứng xem em ngủ ..liệu chịu đc bao lâu . Tưởng hù cậu Hoàng Trang mà dễ à. 🤣
Giờ này kiếm đùi gà ở đâu thì cụ không nói.

Phỗng new

Xe điện
Mợ Cậu ngủ đc chưa? Ngoài các phép kiểu lau cửa, xông bồ kết...mợ nghiên cứu tìm người ngủ cùng cứng vía tí.

Muathutim

Xe đạp
Tiếp...

hôm qua có nhận thêm một số thông tin của mợ Muathutim, để em khoanh vùng và xác định trọng tâm của vấn đề. Em cũng đã xác minh mọi thứ về tình hình trước đây, hiện nay và dự báo cho tương lai. Vì có những thông tin nhạy cảm của các gia đình trong thửa đất chung nên em ko nói rõ ra đây đc; nhưng để theo mạch thớt thì em sẽ kể ra đây vài ý, còn các thông tin nhạy cảm em sẽ pm riêng với mợ mùa thu tím.

Ở còm trước, em trộm vía nhận định về sức khoẻ của mẹ mợ ấy, chứ chưa đi sâu vào các chi tiết nào về đất đai và vận trình của từng cá nhân sinh sống trên mảnh đất chung này.

nhưng giờ đây, sau khi xem xét các dữ kiện báo về, cũng như các dữ kiện mợ mùa thu cung cấp. Em khẳng định luôn, bệnh của mẹ mợ ấy, một kiểu biêng biêng đầu óc, cơ thể khí huyết tinh thần suy nhược... là một dạng bị nạp âm!

Ma chướng!

Cái này tạm thời phải đi xa. Đi xa là đi đâu, và ai đi?

Em sẽ hướng dẫn cho mợ đi gặp một người bạn của em để hỏi về việc này và giải quyết luôn, 10 phần chắc chắn bớt đc 7 phần. Vì thực ra bắt đc bệnh mới khó, nắm đc căn nguyên vấn đề thì luôn có cách. Mợ sắp xếp em sẽ báo ngày, bảo anh rể hay đàn ông nào đấy trong nhà chở mẹ đi, trong bán kính 100km thôi, sáng đi chiều về. Nắm được phương pháp về tự thực hành sẽ trục bớt ra.

hiện giờ, trong quẻ có nói phải rời đi. Đi là tạm lánh nạn một thời gian, tạm không sống trên đất nhà một thời gian để chữa chạy. Mợ nghiên cứu có thể nương náu nhà bà con nào đấy gần nhà hiện tại đc không, tầm đôi ba tháng. Đây có lẽ là giải pháp khả dĩ nhất, nên mợ cân nhắc nhé, mẹ của mợ cứ phải tạm lánh đi, em sẽ hiệp lực đẩy mọi thứ trên đất ra.
Vâng. Nhờ cụ xếp ngày và những gì cần chuẩn bị ạ. Em sẽ nhờ anh rể đưa đi. Em chỉ lo đang trong tình trạng thế này không biết đi nổi không. Lúc khỏe mạnh đi xe là mẹ em say kinh khủng lắm ạ. Có khi nửa tháng mới hồi lại sức khỏe
Còn việc đi ở tạm, em sẽ dẫn mẹ vào đây ở với em. Em ở trong nam ạ. Như vậy là đã rất xa nhà, cũng tiện cho em chăm sóc.

vé tháng

Xe đạp
Bây giờ là 1:30 phút và cái mùi ngái kia lại bốc lên. Em đã tắt điện đi ngủ rồi nhưng ngửi thấy mùi này là lại lọ mọ bò dậy. Người nông dân biết phải làm sao ạ? :(
có khi nào câu chuyện tối qua làm mợ ám ảnh không, chứ em thì cứ nghĩ có thể có 2 thế giới tồn tại nhưng mình không làm gì hại ai thì cũng chả ai hại mình. Quê em bà đẻ mới đẻ xong người yếu (yếu cả thể lực, cả bóng vía) các cụ bảo để củ tỏi với cái dao ở đầu giường (dưới chiếu). Mợ thử xem, em nghĩ phương pháp ấy thì vong đầu trắng hay vong đầu đen cũng sợ cả. Chúc cụ đêm nay ngủ ngon

DurexXL

Xe lăn
Vong nam trẻ mà đêm hôm vào nghịch dại phòng Nữ đơn thì sáng ra còn cái nịt

Em thật

cuhaifus

Xe container
Vâng cụ, mai em triển ngay ạ. Tình hình kéo dài từ 1:30 đến giờ, em vẫn chưa được đi ngủ, huhu.
Muộn quá ko đọc để tư vấn kịp, lần sau có bị mợ nghe em vào nhà tắm giả vờ tắm xong quấn mỗi cái khăn tắm ra thôi, chỗ nào nghi nó nấp thì đứng đó mở khăn ra ÒA 1 phát, em chắc nó xuyên tường chạy mất dép :D

Yeuaibaygio

Xe container
Muộn quá ko đọc để tư vấn kịp, lần sau có bị mợ nghe em vào nhà tắm giả vờ tắm xong quấn mỗi cái khăn tắm ra thôi, chỗ nào nghi nó nấp thì đứng đó mở khăn ra ÒA 1 phát, em chắc nó xuyên tường chạy mất dép :D
Em tưởng nó cứng đờ ra chứ :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
có khi nào câu chuyện tối qua làm mợ ám ảnh không, chứ em thì cứ nghĩ có thể có 2 thế giới tồn tại nhưng mình không làm gì hại ai thì cũng chả ai hại mình. Quê em bà đẻ mới đẻ xong người yếu (yếu cả thể lực, cả bóng vía) các cụ bảo để củ tỏi với cái dao ở đầu giường (dưới chiếu). Mợ thử xem, em nghĩ phương pháp ấy thì vong đầu trắng hay vong đầu đen cũng sợ cả. Chúc cụ đêm nay ngủ ngon
Không cụ ơi, em gặp rồi mới quote comment của cụ DurexXL (trước 6h tối). Nửa đêm lại gặp tiếp.