Nơi đánh giá các gara và bảo hiểm làm ăn vớ vỉn!

Tài mới

Xe tăng
Em mở thớt đầu tiên nè. Gara Long biên và bảo hiểm toàn cầu quá lởm. Nợ em cái đèn mãi không thay. Số ĐT thằng giám đốc gara Long biên đây các cụ gọi kiểm chứng nhé Hoàng (giời con) 0945102468

Oldstar

Xe tăng
Cụ mở thớt mà chả có dẫn chứng, bằng chứng cụ thể gì cả

haquang

Xe tải
Em dự là cụ mở thớt này sẽ có các bác kinh doanh gara vào để quảng cáo dịch vụ tốt của họ thôi/:)

vanhai0850

Xe tăng
1 vụ thì k thể biết là tốt hay xấu cụ ạ.

Tài mới

Xe tăng
Em dám post cả số điện thoại giám đốc Gara lên roài mà các cụ không tin thì em chịu. Chuyện thế này. Em được bảo hiểm đồng ý cho chi trả thay mới đèn (bị vỡ) nhưng gara long biên khất lần khất không chịu thay em đã gọi đến bảo hiểm. Họ bảo sẽ giải quyết nhưng đi đi lại lại nhiều quá không được nên em mới bức xúc. Em còn bảo thằng chủ gara là thôi thì bảo hiểm nó tính giá đèn rẻ thì thiếu bao nhiêu tao bù cho mày. Nhưng nó cứ cù nhầy nên em cũng oải. Thôi các bác cứ chọn nơi nào chọn mặt mà gửi vàng. Còn em năm nay tạm nghỉ không mua bảo hiểm nữa roài. Tóm lại các cụ tránh xa 2 thằng đó cho em.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em dám post cả số điện thoại giám đốc Gara lên roài mà các cụ không tin thì em chịu. Chuyện thế này. Em được bảo hiểm đồng ý cho chi trả thay mới đèn (bị vỡ) nhưng gara long biên khất lần khất không chịu thay em đã gọi đến bảo hiểm. Họ bảo sẽ giải quyết nhưng đi đi lại lại nhiều quá không được nên em mới bức xúc. Em còn bảo thằng chủ gara là thôi thì bảo hiểm nó tính giá đèn rẻ thì thiếu bao nhiêu tao bù cho mày. Nhưng nó cứ cù nhầy nên em cũng oải. Thôi các bác cứ chọn nơi nào chọn mặt mà gửi vàng. Còn em năm nay tạm nghỉ không mua bảo hiểm nữa roài. Tóm lại các cụ tránh xa 2 thằng đó cho em.
Bác xử lý nhầm rồi - Ràng buộc của hợp đồng bảo hiểm của bác không phải với gara mà với bảo hiểm, bác cứ bắt đền bảo hiểm bảo làm sao thì làm để tao có đèn

vanhai0850

Xe tăng
Bác xử lý nhầm rồi - Ràng buộc của hợp đồng bảo hiểm của bác không phải với gara mà với bảo hiểm, bác cứ bắt đền bảo hiểm bảo làm sao thì làm để tao có đèn
Chính xác. Bảo hiểm là người trả tiền cho cụ. Chứ k phải gara. Bảo hiểm mà chưa duyệt thì gara thay cho cụ rồi lấy tiền đâu.
Mấu chốt vấn đề là bảo hiểm cụ ạ

ncvien

Xe tải
cụ lên gặp người đã giảm định cho cụ. xem lại phần biên bản giám định xe, xem phần nào đc thay phần nào sửa chữa khác phục. Và phần báo giá của gara gửi đơn vị bảo hiểm đã đc duyệt chưa. nói tóm lại mội vấn đề của cụ đều ở thằng giám định. --> theo hiểu biết của e thôi :D

ạc má nì

Xe tải
Website
vietlife.com.vn
Đôi khi gặp những Gara chuyên thành kiến nói xấu một số hãng bảo hiểm mà họ không thích thì làm cho quá trình phục vụ xe của khách hàng rất khó khăn, Ví dụ khách của em rất hay claim Merc An Du Hà Nội chuyển nói xấu bảo hiểm Liberty mỗi khi khách đưa xe vào xưởng sửa chữa.

ren

Xe hơi
Em thấy bảo hiểm liberty làm ăn tốt nhưng giá hơi cao
Đôi khi gặp những Gara chuyên thành kiến nói xấu một số hãng bảo hiểm mà họ không thích thì làm cho quá trình phục vụ xe của khách hàng rất khó khăn, Ví dụ khách của em rất hay claim Merc An Du Hà Nội chuyển nói xấu bảo hiểm Liberty mỗi khi khách đưa xe vào xưởng sửa chữa.