[Funland] Nữ hướng dẫn viên bị hiếp dâm tại homestay Hoàng Su Phì

dpl

Xe lăn

HI_CLASS

Xe điện
"Trao đổi với phóng viên Infonet, T.N.L kể lại, tối 17/9, sau khi ăn cơm tối cùng đoàn, cô trở về phòng vào lúc 10h30 phút. Tới khoảng 1h30 sáng, cô đang ngủ say thì một thanh niên lẻn vào phòng và khống chế L, cưỡng ép cô quan hệ tình dục.

Khi ấy, thân gái một mình hoảng sợ không dám tri hô kêu cứu, T.N.L giả vờ thỏa hiệp rồi lấy tay bật đèn ngủ trên đầu giường, để nhìn mặt kẻ hiếp dâm, là một thanh niên bản địa mà cô không hề quen biết.

Sau khi xảy ra vụ việc, những người đi cùng cho biết thanh niên này là người đã theo dõi cô từ trước. Hắn không phải là người của homestay nhưng đi lại tự do, ngồi ăn bữa tối cùng cả đoàn của T.N.L. "
Em thấy có 1 số vấn đề ntn.
1. Thanh niên kia ngồi ăn cùng bữa tối cùng đoàn với em gái, có uống rượu này kia cùng, đầu tiên phải hỏi em gái trong bữa rượu có thể hiện thái độ câu từ gì ko đứng đắn hoặc ăn mặc quá sexy, gợi cảm hay ko? Nếu có thì đó lỗi đầu tiên thuộc về em gái, ng ta lại nghĩ bật đèn xanh cho họ thì sao( em bảo nếu chứ ko biết nhé, chỉ là phân tích, nếu ko có vui lòng bỏ qua xuống ý tiếp)
2. Nó vào hiếp giả vờ thỏa hiệp ko kêu. Nếu cương quyết chống cự, hoặc hù dọa nó là mày ko ra tao la lên cho cả làng biết xem nó có sợ ko nào. Sợ nên ko dám la, hợp tác, xong xuôi mới bật điện để nhìn rõ mặt, thế ko bật điện luôn cái lúc nó mới vào, hoặc bảo nó mày ko ra tao bật điện lên?
3. Đi ngủ ko khóa cửa, lỗi của em gái, thêm khoản uống say nữa, ko fai ở nhà mình, ngủ 1 mình còn uống rượu đến say. Cái đoạn uống say ở một nơi đâu đâu, mà còn ngủ 1m, gặp con gái em về e cho mấy tát.
4. Kiện lên xuống, rồi ok, h thằng kia bị đi tù+ fai bồi thường tiền cho em gái. Tức thằng kia đã fai trả giá rồi.
Em ko biết nặng nhẹ nhưng em thấy đầu tiên hãy nghĩ là 1 phần lỗi do mình và chuyện cũng ko hay ho gì. Nên im để mọi chuyện trôi vào dĩ vẵng.
Mợ 92 hồ đồ rồi, nói như mợ lại giống bà mẹ thằng cướp chặt tay trog nam nói :"ai bảo mày đeo hột xoàn ở tay để nó phải đi cướp"

sthd

Xe lăn
Thanh niên dân tộc này mà có luật sư giỏi có khi trắng án.

ví dụ thôi nhá. nếu luật sư cãi:
có thể trong lúc rượu cùng có lời khêu gợi và đối tượng cười tít mắt
rượu xong bám theo thì thấy cửa khép hờ- tín hiệu tốt quá.
vào ngồi cạnh, đụng chạm tí, không thấy đối tượng phản đối gì
có cụ nào trong trường hợp ấy mà đòi kí giấy Thuận tình nữa?

Chỉnh sửa cuối:

just for fun

Xe lăn
Thanh niên dân tộc này mà có luật sư giỏi có khi trắng án.

có thể trong lúc rượu cùng có lời khêu gợi và đối tượng cười tít mắt
rượu xong bám theo thì thấy cửa khép hờ- tín hiệu tốt quá.
vào ngồi cạnh, đụng chạm tí, không thấy đối tượng phản đối gì
có cụ nào trong trường hợp ấy mà đòi kí giấy Thuận tình nữa?
Chuyện ấy chẳng bao giờ xảy ra cả. Chuyện hiểu lầm là đối phương bật tín hiệu là việc của anh, còn thực tế là chị ko đồng ý qhtd với anh thì mời anh vô tù.
nói như cụ ra đường thấy gái ăn mặc sexy , nói năng đong đưa lại nghĩ là đèn xanh đang bật thì chết dở.

The Route

Xe tải

HIỆN TRƯỜNG VỤ HIẾP DÂM - ẢNH BỊ HẠI CUNG CẤP

Ôi, thật vi diệu

Hiếp dâm mà giường chiếu phẳng phiu, gối đôi chằn chặn, khăn ga vuông vắn, trắng tinh sạch sẽ

Thế này thì giao hợp thuận tình cmnr
Chắc ảnh lúc check in cụ ạ

The Route

Xe tải
Đoạn đầu biết đâu em ấy ko phản kháng và hợp tác. Ng ta lại nghĩ đồng ý và tiếp tục thì sao. Sự việc nó ở đây nữa. Em nghĩ là nếu 1 ng đàn ông có tính ng, ko có tính thú, khi 1 cô gái phản ứng quyết liệt, Quyết liệt nhé, nó sẽ buông
Bao nhiêu vụ nó giết xong hiếp vì nạn nhân phản ứng đấy mợ ạ, mợ đừng suy nghĩ như vậy.

sthd

Xe lăn
Chuyện ấy chẳng bao giờ xảy ra cả. Chuyện hiểu lầm là đối phương bật tín hiệu là việc của anh, còn thực tế là chị ko đồng ý qhtd với anh thì mời anh vô tù.
nói như cụ ra đường thấy gái ăn mặc sexy , nói năng đong đưa lại nghĩ là đèn xanh đang bật thì chết dở.
nguyên tắc suy đoán vô tội.

theo tôi hiểu, đã có tín hiệu đồng thuận trong tiệc rượu.
sau đó tôi đi theo và cũng không thấy bất cứ tín hiệu phản đối nào: cửa mở, không đẩy ra, không nói Không.
vậy theo logic dựa trên các sự kiện mà tôi có được, tôi không cưỡng ép.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đoạn đầu biết đâu em ấy ko phản kháng và hợp tác. Ng ta lại nghĩ đồng ý và tiếp tục thì sao. Sự việc nó ở đây nữa. Em nghĩ là nếu 1 ng đàn ông có tính ng, ko có tính thú, khi 1 cô gái phản ứng quyết liệt, Quyết liệt nhé, nó sẽ buông
Mới có vụ phản đối bị nó đâm 29 nhát dao kia kìa. Ăn mặc như thế nào là quyền của mỗi người, không vi phạm thuần phong mỹ tục là được. Một người đang say mềm mà mợ bảo người ta phải nghĩ A, phải nghĩ B. Say thế thì nghĩ và chống cự vào mắt. Mà có ngủ không khoá cửa cũng không đồng nghĩa với việc con thú được nhảy vào hiếp dâm.

sthd

Xe lăn

cũng rượu. cũng giao hợp. cũng có đơn kiện. ronaldo lại được đền bù 300k$

hay nữ quyền Châu Âu nó kém hơn mình

muoibaconcho

Xe điện
say mềm sao nhớ chính xác thế?

đánh lại nó thì có thể bị đánh. nhưng cứ nhắm mắt kêu khẽ Không, Không... thì cũng là phản đối, mà chắc không bị đâm đâu
Phát biểu dư lày thì đáng bị vang lắm. Nhẽ cụ nằm dưới gậm giường mà biết người ta kêu không.

ngoc_phuong

Xe lăn
Đúng rồi. Tốt nhất đừng khoe ra làm gì. E về quê thấy ae hh mà đi ra ngoài mang nhiều vàng, hoặc mấy dây bản to to e đều khuyên là cất đi. Tất nhiên họ hàng thân em mới nói với cả cũng fai lựa lời mà nói ko họ mất lòng.
Ồ.
Đến đây thì chết cmn dở rồi.
Kkk

muoibaconcho

Xe điện
trong lời khai ghi mà. nạn nhân khai là không kêu la phản đối vì sợ bị hành hung.
Ko kêu la phản đối vì sợ bị hành hung khác với nhắm mắt kêu khẽ không không. Cụ viết như thế nhằm ám chỉ nạn nhân ko bị HD mà đồng tình.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Mới thấy các cụ ở hẳn miền xuôi nhưng hiểu biết về luật ngang thanh niên dân tộc miền ngược. Mong các cụ chỉ mông muội trên MXH chứ đừng nghĩ sao làm vậy ngoài đời, vợ con lại chết nhục với dư luận nhé 😃

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Đúng cụ nhỉ.
nhận thức pháp luật chuẩn phải như thẩm phán Mỹ ấy. phán quyết đền bù ngược cho Ronaldo 600k$
Cụ tìm hiểu xem phán quyết dựa theo tình tiết và điều khoản luật nào rồi còm chưa muộn. Cập nhật luôn cho các cụ miền núi là VN đã thụ án và xử án chồng hiếp dâm nếu vợ kiện. 😎

thich_j

Xe tải
Cao hay thấp, em ko có ý kiến. Nhưng đề nghị các báo bỏ ngay cụm từ "hướng dẫn viên" đi được rồi. Nạn nhân của vụ án này không phải là nữ hướng dẫn viên du lịch (vì chưa được cấp bằng). Chẳng lẽ hd "nữ HDV" thì án sẽ cao hơn?
Đầy đủ thì không phải là "Bằng" - mà là "Chứng chỉ nghiệp vụ hướng dẫn du lịch" cụ ạ!

Mà giờ em ý thành Diễn viên - Mẫu ảnh dồi (cái này chả cần chứng chỉ) _ Thành cô Kim (kardashian) Việt Nam - nên hấp hay luộc thì vói em cũng thế. Thèm thì thịt thôi!

vnhn

Xe tăng
Đầy đủ thì không phải là "Bằng" - mà là "Chứng chỉ nghiệp vụ hướng dẫn du lịch" cụ ạ!

Mà giờ em ý thành Diễn viên - Mẫu ảnh dồi (cái này chả cần chứng chỉ) _ Thành cô Kim (kardashian) Việt Nam - nên hấp hay luộc thì vói em cũng thế. Thèm thì thịt thôi!
Cụ vẫn chưa chuẩn. Chuẩn thì là phải có thẻ hướng dẫn viên du lịch, có số thẻ thì mới được gọi là hướng dẫn viên cụ ạ. Còn tất cả chứng chỉ này nọ vẫn chưa được gọi là HDV khi chưa được Sở du lịch xét duyệt.