Lâm Gia Trang Ơ hóa ra cái nội quy của chi hội LGT hay nhất trong các chi hội ợ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tài mới

Xe tăng
Đơn xin gia nhập Lâm gia trang
Họ và tên: Tài mới
Địa chỉ thường trú: Lâm gia trang
Điện thoại: 0949502655
Báo cáo các các bác ban lãnh đạo Lâm gia trang. Em hiện sinh sống tại Lâm gia trang. Em muốn vào chi hội nhưng em chỉ có mỗi cái GPLX còn cái ĐKX thì em nói thật là không có :ar!.
Nay em làm đơn này kính mong các bác cho phép em gia nhập chi hội. Em nguyện sống và làm việc theo hiến pháp otofun và luật pháp Lâm gia trang. Quyết chén.
Kính mong ban lãnh đạo chi hội duyệt kết nạp em.
(Có gì các bác quang cho em viên gạch vào hòm thư)

SanNhim

Xe hơi
Hoan nghênh bạn đến với LGT

Tài mới

Xe tăng
ý, e làm đơn mãi roài mới có bác duyệt :P. Thanks you! Khi nào chém gió ở đâu các bác alo em

marring

Xe đạp
Hix, em cũng cùng cảnh ngộ của cụ này. Mới thi xong cái GPLX mà chưa có cái đăng ký. Mượn ké cái chủ đề của cụ Tài mới để khỏi trình bày. Thật sự là em hơi ngại khi đăng ký chi hội. Nên em xin tham gia chi hội online thui ạ!

Kính các cụ!

maybayfun

Xe buýt
Wéo căm các cụ các mợ mới tham gia ạ :-h quan trọng giề cái đăng ký đâu cụ, kình mời các cụ các mợ tham gia vui cùng LGT ạ.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Đơn xin gia nhập Lâm gia trang
Họ và tên: Tài mới
Địa chỉ thường trú: Lâm gia trang
Điện thoại: 0949502655
Báo cáo các các bác ban lãnh đạo Lâm gia trang. Em hiện sinh sống tại Lâm gia trang. Em muốn vào chi hội nhưng em chỉ có mỗi cái GPLX còn cái ĐKX thì em nói thật là không có :ar!.
Nay em làm đơn này kính mong các bác cho phép em gia nhập chi hội. Em nguyện sống và làm việc theo hiến pháp otofun và luật pháp Lâm gia trang. Quyết chén.
Kính mong ban lãnh đạo chi hội duyệt kết nạp em.
(Có gì các bác quang cho em viên gạch vào hòm thư)
Cụ post lại cái Youtobe Cụ cãi nhau với xxx hôm nào lên đây là Min/Mod duyệt liền ý mờ

marring

Xe đạp
Em reg nick cũng lâu, nhưng giờ mới có thời gian hoàn thành cái bằng, nên vào đây sinh hoạt cùng các cụ.

Đi một vòng mới phát hiện ra cái nội quy của chi hội LGT là hay nhất. Không biết có sai xót hay bỏ qua nội quy nào của chi hội khác?

Nhà em ở Bồ Đề, nên tham gia vào LGT chứ không phải vì nội quy hay các cụ nhớ!

Làm cái thớt này để làm quen các cụ LGT ợ!

modeo

Xe hơi
Em vào xem có gì mới không :)

modeo

Xe hơi
Em vào xem có gì mới không :)

thu lan

Xe điện
Anh mách Nằm thẳng bây giờ...trong bếp nhà nó có con dao rỉ đấy, đâm không chết nhưng chắc chắn nhiễm trùng
Hờ, mách lằm thẳng để rải quyết vấn ề rì đấy anh??? Nhầm đối tượng ồi nhá! :P

marring

Xe đạp
Các cụ bảo em xây nhà mới là không nên ợ? Cục gạch này em đặt đây là mong muốn hỏi thêm về nội quy của chi hội, có cái gì cần chú ý thì các cụ gạch *** cho em chú ý. Hoặc các cụ nào có ý kiến sửa đổi bổ sung thêm nội quy thì cũng ném thêm gạch vào đây luôn cho đỡ tốn đất.

Em rất vui được các cụ véo cằm online trên này, còn có tham gia offline, các cụ cho em ôm & hun thắm thiết để cảm tạ ạ! ;;)

xyz

Xe tải
Website
www.xyz.com.vn
Các cụ bảo em xây nhà mới là không nên ợ? Cục gạch này em đặt đây là mong muốn hỏi thêm về nội quy của chi hội, có cái gì cần chú ý thì các cụ gạch *** cho em chú ý. Hoặc các cụ nào có ý kiến sửa đổi bổ sung thêm nội quy thì cũng ném thêm gạch vào đây luôn cho đỡ tốn đất.

Em rất vui được các cụ véo cằm online trên này, còn có tham gia offline, các cụ cho em ôm & hun thắm thiết để cảm tạ ạ! ;;)
Em đồ rằng cụ này hẳn phải làm to lắm, quan cấp cao chứ chẳng chơi....rất thích giấy tờ...để em gọi Tập lái đến đối ẩm...

marring

Xe đạp
Cụ dự cũng có ý gần đúng rồi đấy ợ. Nhưng em vừa quyết định từ... quan, về làm phó thường dân tự làm tự ăn thôi.

J'adore

Xe tải
Website
nhatkyhamy.com

cụ nhớ nhé, mai off se duyên bắt cụ ôm hun các cụ ấy thắm thiết

marring

Xe đạp
Bé cái lầm, ý của em là: ôm >:D<các cụ; và hun :-* các mợ ợ! Nhất trí như vậy nhỉ?

tập_lái

Xe buýt
Em đồ rằng cụ này hẳn phải làm to lắm, quan cấp cao chứ chẳng chơi....rất thích giấy tờ...để em gọi Tập lái đến đối ẩm...
Ai gọi em đó có em đây............................

Đối với chất cái giè.... Trước tiên là véo cái cằm các cụ.
Sau đó là áp dụng quy luật " vào 3 ra 7" thì kính đề nghị các cụ mới nộp đơn xin chuẩn bị 3 buổi off liên tục để anh em có cơ hội chào và mừng cái nhể!!!!!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng