28 tuổi còn học tán thủ được không ạ?

Du_don

Xe điện
Ôi ngủ dậy đã thấy cãi nhau ỏm tỏi!
Hôm nào bác rảnh? Sieu cam giac
Em giờ bán quán nhậu, không tham gia đại hội võ lâm với các bác được, nhưng "cảm giác" của bác lần này không "siêu" lắm, em và ktth là 2 người khác nhau, chưa từng quen và không phải chân gỗ cho nhau! ;)

Nếu 2 bác rảnh em mời 3 chúng ta uống rịu gặp nhau thứ 1 giải toả hồ nghi, thứ 2 chém gió chuyện võ lâm! ;)

Còm Hoàng Phi Hồng là đang giỡn chơi vụ nhảy lên nóc nhà, thế mà bác cũng suy diễn! :P

Chỉnh sửa cuối:

bachkhoak40

Xe điện
Nói chung nếu mà tâ[j được thì tốt quá, em cũng muốn tập và sau này cho F1 tập được theo thì hay

Du_don

Xe điện
Sau những cmt qua lại, em thấy không cần phải nói thêm với người như cụ làm gì cho mất thời gian và loãng thớt nên chốt lại thế này:
Còn nếu cụ có nhã hứng, mời cụ qua địa chỉ chứ đừng chỉ ahbp ở đây ợ. Rồi cccm khác cũng sẽ hiểu ra điều cụ nói và điều cụ làm nó thực chất là như thế nào.

Xin lỗi cccm khác vì đã làm loãng thớt nhưng chắc qua đây cccm cũng hiểu ra đôi điều rồi >:D<
Đây! Nhận lời rồi nhá Sieu cam giac ! ;)
Chỗ đông người, lại bao nhiêu học sinh bác chê này chê kia thế thì bác muốn mặc giáp hay vào lồng?

Chỉnh sửa cuối:

ktth

Xe tải
Ôi ngủ dậy đã thấy cãi nhau ỏm tỏi!
Hôm nào bác rảnh?
Sieu cam giac
Em giờ bán quán nhậu, không tham gia đại hội võ lâm với các bác được, nhưng "cảm giác" của bác lần này không "siêu" lắm, em và ktth là 2 người khác nhau, chưa từng quen và không phải chân gỗ cho nhau! ;)

Nếu 2 bác rảnh em mời 3 chúng ta uống rịu gặp nhau thứ 1 giải toả hồ nghi, thứ 2 chém gió chuyện võ lâm! ;)

Còm Hoàng Phi Hồng là đang giỡn chơi vụ nhảy lên nóc nhà, thế mà bác cũng suy diễn! :P
Cụ nói đúng, chỉ là hồ nghi thôi chứ ko phải cãi nhau đâu ợ :-bd
Em ít tuổi hơn các cụ nên sẽ còn hồ nghi nhiều thứ, đấy cũng vừa là khó khăn nhưng cũng là thuận lợi để hiểu biết thêm nhiều điều, em nghĩ vậy.
Nếu cụ không chê đàn em ít tuổi, mong được cụ inbox địa chỉ quán mình, anh em chúng em mong được tới ủng hộ và được cụ chỉ bảo thêm :-bd

ktth

Xe tải
Đây! Nhận lời rồi nhá Sieu cam giac ! ;)
Chỗ đông người, lại bao nhiêu học sinh bác chê này chê kia thế thì bác muốn mặc giáp hay vào lồng?
Em không nhận lời nào cả cụ bác ơi, chỉ có em mời thôi ;;)
Em cũng chẳng ngại ở đây có ai, người quen hay lạ. Cụ nào đã gặp thì biết em như thế nào rồi. Cụ nào chưa gặp thì cũng đâu thấy bận tâm.
Còn chê hay trách thì tuỳ thời điểm và quan điểm mỗi người. Cá nhân em sẽ coi đấy là lời góp ý thực sự chân thành để cố gắng làm tốt hơn trong mọi việc thôi ợ :D
Em tham gia of là mong muốn học được những điều hay lẽ phải từ cccm và bớt đi phần ích kỉ cá nhân. Chỗ em cũng chẳng có giáp hay lồng, chỉ là lời mời để mong được cùng trao đổi kinh nghiệm và hiểu biết.
Chúc cccm cuối tuần vui vẻ <:-P

Du_don

Xe điện
Cụ nói đúng, chỉ là hồ nghi thôi chứ ko phải cãi nhau đâu ợ :-bd
Em ít tuổi hơn các cụ nên sẽ còn hồ nghi nhiều thứ, đấy cũng vừa là khó khăn nhưng cũng là thuận lợi để hiểu biết thêm nhiều điều, em nghĩ vậy.
Nếu cụ không chê đàn em ít tuổi, mong được cụ inbox địa chỉ quán mình, anh em chúng em mong được tới ủng hộ và được cụ chỉ bảo thêm :-bd
Hay lắm! Anh em ta quang minh chính đại! Người thật việc thật luôn! ;)
Có các cụ ủng hộ thì còn gì bằng!

Đà Quán ngõ 64 Kim Giang! (18h - 24h cac ngày trong tuần)
Nhân tiện thấy có cụ Sieu cam giac đang xem, mời cụ qua địa chỉ em làm chén! ;)

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi
Uh để anh sắp xếp thời gian báo cụ thể.

ktth

Xe tải
Hay lắm! Anh em ta quang minh chính đại! Người thật việc thật luôn! ;)
Có các cụ ủng hộ thì còn gì bằng!
Em là Lê Quảng Đà! 0942535585
Đà Quán ngõ 64 Kim Giang! (18h - 24h cac ngày trong tuần)
Nhân tiện thấy có cụ Sieu cam giac đang xem, mời cụ qua địa chỉ em làm chén! ;)
Cảm ơn cụ, em sẽ thu xếp.

thanhphong090

Xe hơi
Nếu cụ ở gần khu vực Thanh Xuân thì cụ có thể học thầy Hải, sdt: 01258529911
Đây là clip ngày thầy Hải bắt đầu mở phòng tập cho ae tại cầu Lủ, bh đã chuyển sang Thanh Xuân. E k đi tập nữa nên k rõ địa chỉ.
Cảm ơn cụ! nhưng mà em già rồi sợ đau lắm các cụ ạ

Lão Long

Xe tăng
Em không ngại mệt đâu. em đi làm như trâu mấy thangs nay rồi cụ ợ
E cứ coi như tập thể dục rèn luyện sk chứ có đánh đấm ai đâu mà đau, mình cũng cẩn thận hạn chế chấn thương là được.

anhcobra

Xe container
Tôi xin giới thiệu bản thân chút. Nói ra thì ngại, tôi tập taekwondo từ năm 6 tuổi đến năm 16 tuổi, từ năm 16 tuổi đến nay tôi tập Fujitsu (năm nay tôi 37 rồi ạ). Trong quá trình tập luyện tôi thi đấu cũng nhiều, đa phần là đấu kín. Cũng có tham gia đánh giải nhưng chỉ đc duy nhất 1 huy chương vàng thành phố cũng lâu lắm rồi. Đánh nhau ngoài đường tầm trăm thằng quây tôi cũng chả ngại nếu chúng nó tay không, có vũ khí thì tầm chục thằng tôi tự tin cân được.
Nay thấy bác SieuCamGiac có vẻ cũng cùng trí hướng với tôi, chả hay bác có tỷ thí với tôi được không? Tôi đã đánh nhau là khi nào gục thì thôi, không trong tài hay khán giả, trước khi vào trận ký cam kết có công chứng sống hay chết là do trình độ bản thân chứ chả tại ai.
Còn vài điều nữa nhưng tôi xin phép nói sau.

Rắn Lớn

Xe điện
Tôi xin giới thiệu bản thân chút. Nói ra thì ngại, tôi tập taekwondo từ năm 6 tuổi đến năm 16 tuổi, từ năm 16 tuổi đến nay tôi tập Fujitsu (năm nay tôi 37 rồi ạ). Trong quá trình tập luyện tôi thi đấu cũng nhiều, đa phần là đấu kín. Cũng có tham gia đánh giải nhưng chỉ đc duy nhất 1 huy chương vàng thành phố cũng lâu lắm rồi. Đánh nhau ngoài đường tầm trăm thằng quây tôi cũng chả ngại nếu chúng nó tay không, có vũ khí thì tầm chục thằng tôi tự tin cân được.
Nay thấy bác SieuCamGiac có vẻ cũng cùng trí hướng với tôi, chả hay bác có tỷ thí với tôi được không? Tôi đã đánh nhau là khi nào gục thì thôi, không trong tài hay khán giả, trước khi vào trận ký cam kết có công chứng sống hay chết là do trình độ bản thân chứ chả tại ai.
Úi, lâu mới xuất hiện mà ra kèo nặng thế! :P Nói nốt đi để lập kèo 1 thể! :P

Tien_TCFC

Xe điện
Cụ Rắn Tôi đã chứng kiến, Cụ ý ra tay tương đối nhẹ nhàng nhưng rất nhiều đòn âm.

Kèo này vui đây!

anhcobra

Xe container
Tôi đợt rồi dính đòn nặng, tĩnh dưỡng mất 1 năm rưỡi trộm vía giờ cũng nhúc nhắc lại đc