Chi hội OF Xứ Thanh-Nhà No16: Mừng Ngày Giải Phóng Miền Nam 30-4 & Quốc Tế

traingheotetua

Xe tải
Giờ em mới tìm thấy nhà, :).

Huongnth1228

Xe tải
Chào các cụ/mợ cho em vào điểm danh cái ak :D. :-@

manhha091

Xe máy
Thông báo khẩn: tình hình là từ tết đến giờ nhà mình chưa tụ tập, e sợ rằng a e sắp quên mất mặt nhau *** nó roài, nên nhân dịp giỗ tổ thì nhà mình tổ chức oánh chén giao lưu giữa các thành viên cũ và mới vào lúc 17h30 ngày hôm nay tại nhà hàng Gia Cường (kdrongviet vào đưa hộ cái bản đồ và địa chỉ lên cái nhá)

Pajero0291

Xe buýt
Hôm vừa rồi em đi qua chỗ cụ Phúc Lộc nhưng tầm 21h tối nên không alo cho cụ. Em chén em Everest.

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Thông báo khẩn: tình hình là từ tết đến giờ nhà mình chưa tụ tập, e sợ rằng a e sắp quên mất mặt nhau *** nó roài, nên nhân dịp giỗ tổ thì nhà mình tổ chức oánh chén giao lưu giữa các thành viên cũ và mới vào lúc 17h30 ngày hôm nay tại nhà hàng Gia Cường (kdrongviet vào đưa hộ cái bản đồ và địa chỉ lên cái nhá)
Quan Liêu vãi.........!!!!!Anh em vừa tụ tập cách đây chưa đầy tháng thế mà bẩu tết giờ chưa tụ tập :D

BYD F3R

Xe tải
Chiều lão rỗi time thì ra giao niu với bọn em ná.

Quan Liêu vãi.........!!!!!Anh em vừa tụ tập cách đây chưa đầy tháng thế mà bẩu tết giờ chưa tụ tập :D

Chẩn bị tập chung oánh chén thôi cả nhà ơi...

Lê Đình Lưu

Xe hơi
Website
noithatotothanhhoa.com
đánh và chém mạnh vào nhé các lão. E dự là phải đem công nông đi hốt x... Chúc nhà thanh đoàn kết - nhiệt tình, ở quê e hóng

LED&HID4auto

Xe tải
Website
mernat.com.vn
đánh và chém mạnh vào nhé các lão. E dự là phải đem công nông đi hốt x... Chúc nhà thanh đoàn kết - nhiệt tình, ở quê e hóng
Ớ chỉ hóng không thôi à, ở nhà cũng phải xôm lên chứ...hu hu

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ mợ xứ Thanh!

Với tinh thần chia sẻ với những người khó khăn, CLB XH GPE đã tổ chức trao quà cho người dân ở các địa phương như Ba Vì, Hòa Bình, Thái Bình, Cao Bằng, Hà Giang... Năm nay, chúng tôi tiếp tục thực hiện chương trình, dự kiến tại xứ Thanh. Trước khi thực hiện tôi đã trao đổi sơ qua với cụ chủ tịch và mợ phanhuyennhi thì đều được sự ủng hộ tích cực. Xét về điều kiện và khả năng thực hiện, chúng tôi dự kiến thực hiện như sau:

- Quy mô chương trình dự kiến: 80-100 triệu.
- Địa điểm: xã nghèo ở các huyện Bá Thước, Lang Chánh, Quan Hóa (cách HN khoảng 200km). Đường xá không quá khó khăn để ô tô có thể đến được với điều kiện thời tiết bình thường.
- Đối tượng: các cháu bé mầm non, tiểu học thuộc diện khó khăn và đặc biệt khó khăn.
- Thời gian triển khai: tầm cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10.

Nhờ các cụ mợ nhà Thanh hỗ trợ tìm giúp xã nào khó khăn để bên này có thể đi tiền trạm vào đầu tháng 5 này. Rất mong nhà Thanh cùng hành trình với bên em. Cám ơn các cụ mợ (b)

Thông tin bên nhà em:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/forumdisplay.php?127-C%C3%A2u-l%E1%BA%A1c-b%E1%BB%99-ho%E1%BA%A1t-%C4%91%E1%BB%99ng-x%C3%A3-h%E1%BB%99i
-

Chỉnh sửa cuối:

Pajero0291

Xe buýt
Các cụ ơi, sắp tối hội Pajero có chương trình đi qua Thanh Hóa vào khoảng thời gian 30/5 trở đi. Các cụ ở quê có giao lưu không ạ. Nếu các cụ có chương trình thì cho em biết với nhé.

phan huyen nhi

Xe điện
Cảm ơn cụ Taxi đã quan tâm đến xứ Thanh chúng em. Hy vọng sẽ được cùng chúng tay với các cụ trong chương trình sắp tới.

phan huyen nhi

Xe điện
Các cụ ơi, sắp tối hội Pajero có chương trình đi qua Thanh Hóa vào khoảng thời gian 30/5 trở đi. Các cụ ở quê có giao lưu không ạ. Nếu các cụ có chương trình thì cho em biết với nhé.
<br />
<br />

Cụ ơi bên Pajero có chương trình cụ thể ntn trong xứ Thanh chúng em vậy? Chúng em rất vui được đón tiếp các cụ trên vùng đất xứ Thanh và sẽ thu xếp để cùng giao lưu với các cụ bên nhà ạ.

Pajero0291

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ Taxi đã quan tâm đến xứ Thanh chúng em. Hy vọng sẽ được cùng chúng tay với các cụ trong chương trình sắp tới.
Hiện tại bên này đang nhờ 1 anh bên Tổng cục thống kê tìm hiểu giúp, thông tin của họ là chuẩn xác mợ ạ. Khi có thông tin thì sẽ thông báo kế hoạch đi tiền trạm.

Komat

Xe tải
BAN TỔ CHỨC
Lễ sinh nhật lần thứ hai của Chi hội Otofun Lạng Sơn

Trân trọng kính mời: Lãnh đạo và toàn thể anh chị em Chi hội Thanh Hóa.

Tham dự lễ sinh nhật lần hai của Chi hội Otofun Lạng Sơn.

Thời gian bắt đầu từ 13h30 chiều thứ bẩy ngày 19/04/2014.

Chương trình tổ chức sinh nhật:

- 13h30 đón tiếp đại biểu tại TT Đào tạo và Sát hạch Lái xe Tùng Linh KM 17 QL1A TP. Lạng Sơn.

- 14h – 16h tổ chức giao lưu kỹ năng lái xe trong sa hình.

- 16h30 đón tiếp đại biểu tại Nhà hàng New Century. Địa chỉ: Đảo hồ Phai Loạn, đường Tần Đăng Ninh, TP.Lạng Sơn (đối diện chợ đêm)

- 17h00 Khai mạc buổi lễ sinh nhật.

- 17h30 Tiệc mừng sinh nhật, giao lưu văn nghệ, trò chơi và chương trình đấu giá gây quỹ từ thiên.

- 21h kết thúc buổi lễ, chia tay khách mời.

Sự hiện diện của quý vị là niềm vui của BTC cũng như các thành viên Chi hội Otofun Lạng Sơn.

Thay mặt ban tổ chức

Komat​

Để thuận trong công tác tổ chức và đón tiếp Quý khách được chu đáo hơn, mong Quý vị đăng ký số lượng người tham dự với BTC trước ngày 18/04/2014

BYD F3R

Xe tải
Chào các cụ mợ xứ Thanh!

Với tinh thần chia sẻ với những người khó khăn, CLB XH GPE đã tổ chức trao quà cho người dân ở các địa phương như Ba Vì, Hòa Bình, Thái Bình, Cao Bằng, Hà Giang... Năm nay, chúng tôi tiếp tục thực hiện chương trình, dự kiến tại xứ Thanh. Trước khi thực hiện tôi đã trao đổi sơ qua với cụ chủ tịch và mợ phanhuyennhi thì đều được sự ủng hộ tích cực. Xét về điều kiện và khả năng thực hiện, chúng tôi dự kiến thực hiện như sau:

- Quy mô chương trình dự kiến: 80-100 triệu.
- Địa điểm: xã nghèo ở các huyện Bá Thước, Lang Chánh, Quan Hóa (cách HN khoảng 200km). Đường xá không quá khó khăn để ô tô có thể đến được với điều kiện thời tiết bình thường.
- Đối tượng: các cháu bé mầm non, tiểu học thuộc diện khó khăn và đặc biệt khó khăn.
- Thời gian triển khai: tầm cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10.

Nhờ các cụ mợ nhà Thanh hỗ trợ tìm giúp xã nào khó khăn để bên này có thể đi tiền trạm vào đầu tháng 5 này. Rất mong nhà Thanh cùng hành trình với bên em. Cám ơn các cụ mợ (b)

Thông tin bên nhà em:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/forumdisplay.php?127-Câu-lạc-bộ-hoạt-động-xã-hội
-
Cảm ơn cụ TaxiDrive đã quan tâm, chia sẻ chương trình đầy ý nghĩa với nhà XT ạ.
Chúng em cũng đã chia sẻ thông tin trên cho các thành viên trong chi hội được biết, để cùng nhau tìm thông tin của các xã nghèo trong các huyện nói trên & sẽ có thông tin sớm nhất để gửi lại chương trình vào cuối tháng 4 này để cùng các cụ đi tiền trạm theo đúng lịch trình.
Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
BAN TỔ CHỨC
Lễ sinh nhật lần thứ hai của Chi hội Otofun Lạng Sơn

Trân trọng kính mời: Lãnh đạo và toàn thể anh chị em Chi hội Thanh Hóa.

Tham dự lễ sinh nhật lần hai của Chi hội Otofun Lạng Sơn.

Thời gian bắt đầu từ 13h30 chiều thứ bẩy ngày 19/04/2014.

Chương trình tổ chức sinh nhật:

- 13h30 đón tiếp đại biểu tại TT Đào tạo và Sát hạch Lái xe Tùng Linh KM 17 QL1A TP. Lạng Sơn.

- 14h – 16h tổ chức giao lưu kỹ năng lái xe trong sa hình.

- 16h30 đón tiếp đại biểu tại Nhà hàng New Century. Địa chỉ: Đảo hồ Phai Loạn, đường Tần Đăng Ninh, TP.Lạng Sơn (đối diện chợ đêm)

- 17h00 Khai mạc buổi lễ sinh nhật.

- 17h30 Tiệc mừng sinh nhật, giao lưu văn nghệ, trò chơi và chương trình đấu giá gây quỹ từ thiên.

- 21h kết thúc buổi lễ, chia tay khách mời.

Sự hiện diện của quý vị là niềm vui của BTC cũng như các thành viên Chi hội Otofun Lạng Sơn.

Thay mặt ban tổ chức

Komat​

Để thuận trong công tác tổ chức và đón tiếp Quý khách được chu đáo hơn, mong Quý vị đăng ký số lượng người tham dự với BTC trước ngày 18/04/2014
Tèn kiu nhà Lạng Sơn!Nhà em sẽ thu xếp time để chung vui cùng các lão ạ
Trân trọng!