Offroaf bằng hilander

hi_lander_6052

Xe buýt
Các bác cho em hỏi ISUZU hilander đời 2003 có offroad được không ạ.em thấy các bác đi off hay quá,em với bố em xem mà rớt nước dxx.nhưng đi cái xe có 1 cầu lại vướng chân các bác thêm thì chán lắm.*-)

offroad

Xe buýt
quan trọng là máu thôi bác !!!
từ trước đến giờ em toàn đi xe 1 cầu mà, vừa rồi gom mãi mới đủ xiền mua được cái xe 2 cầu tử tế để đi offroad :)):))

hi_lander_6052

Xe buýt
Vâng,em sẽ đi,nhưng dạo này em phải làm mấy cái đồ án môn học nên hơi bận,xong em phải liên lạc với các bác ngay.(c:6:

nguyenkhoa

Xe buýt
Các bác cho em hỏi ISUZU hilander đời 2003 có offroad được không ạ.em thấy các bác đi off hay quá,em với bố em xem mà rớt nước dxx.nhưng đi cái xe có 1 cầu lại vướng chân các bác thêm thì chán lắm.*-)
ơ thế cái Avata là của bác hay của Gấu Trẻ nhà bác đấy. Trông Iêu thế! hi hii
Bác học trường gì?

nguyenvietha

Xe tải
Off thì xe gì chẳng off được, không đi được thì káo, anh em off bao giờ cũng sẵn móc kéo và cả tời nữa, isuzu gầm cũng cao oy bác ạ, tự tin đi pác, cứ chiến, khó đã có anh em off rùi mà...

hi_lander_6052

Xe buýt
ơ thế cái Avata là của bác hay của Gấu Trẻ nhà bác đấy. Trông Iêu thế! hi hii
Bác học trường gì?
hê,cô bạn em mới tán đổ đấy bác ạ,bạc hết cả tóc,không tốn kém mấy nhưng có sự giúp sức nhiệt tình của mấy chân gỗ:41:em đang học năm 4 ĐHCông Nghê-ĐHQGHN.em chưa mua được xe nhưng vào diễn dàn Ô TÔ FUN em thấy đời tươi trẻ thêm bao nhiu.ước mơ hiện tại là mượn được xe hilander của bố em để offroad cái đã,ước mơ nữa lá sau khi ra trường 1 vài năm là tự mua được xe đi off hoặc 1 ước mơ khác là bố em làm ăn kiếm được nhiều thì mua xe khác rồi cho em con hilandơ,:69:

minhchi

Xe tải
hi lan đe bao giờ chẳng nhất quả đất :69:.
Đó là so với ngày xưa thôi :6:.
Bây giờ giá dầu bằng giá xăng rồi :'(?
Hi lan đe liệu có có nhiều ngưòi xài :^)?
Em thấy chế độ hậu mãi của hãng xe này chẳng hay ho gì cả đâu :77:.
Đúng là họ bán xe (l) xong rồi ... bye :P.
Em cũng đã xài 01 con hi lan đe này rồi *-), nhưng chán ngắt:102:.
(Xin lỗi AE thích HI LAN ĐE nha:101:)
:^)

TheOne

Xe điện
hê,cô bạn em mới tán đổ đấy bác ạ,bạc hết cả tóc,không tốn kém mấy nhưng có sự giúp sức nhiệt tình của mấy chân gỗ:41:em đang học năm 4 ĐHCông Nghê-ĐHQGHN.em chưa mua được xe nhưng vào diễn dàn Ô TÔ FUN em thấy đời tươi trẻ thêm bao nhiu.ước mơ hiện tại là mượn được xe hilander của bố em để offroad cái đã,ước mơ nữa lá sau khi ra trường 1 vài năm là tự mua được xe đi off hoặc 1 ước mơ khác là bố em làm ăn kiếm được nhiều thì mua xe khác rồi cho em con hilandơ,:69:
vừa cưa đổ mà lại chọn chỗ đổ êm thế bác :21: just kidding :))

anhcobra

Xe container
hi lan đe bao giờ chẳng nhất quả đất :69:.
Đó là so với ngày xưa thôi :6:.
Bây giờ giá dầu bằng giá xăng rồi :'(?
Hi lan đe liệu có có nhiều ngưòi xài :^)?
Em thấy chế độ hậu mãi của hãng xe này chẳng hay ho gì cả đâu :77:.
Đúng là họ bán xe (l) xong rồi ... bye :P.
Em cũng đã xài 01 con hi lan đe này rồi *-), nhưng chán ngắt:102:.
(Xin lỗi AE thích HI LAN ĐE nha:101:)
:^)
Xin lỗi cả nhà chứ em thấy nhà này bệnh bệnh sao ý

hi_lander_6052

Xe buýt
cụ chủ thớt có tham gia với nhà cháu ko???

trông hilander của bác ngon nhể,nhưng xe bố em lốp bé bác ạ,thế bác cho em hỏi có thể thay 4 lốp như xe của bác không,có ảnh hưởng đến xe ko,và hết bao nhiu tiền để em về bảo bố em.off lốp to mới sướng bác nhỉ:101:

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
cụ chủ thớt có tham gia với nhà cháu ko???

Úi xời, xe Cụ đẹp thế. Cụ cho em cái địa chỉ, hôm nào em mang con Xtreme của Em đến học đòi theo Cụ nhá. Em đi con Xtreme này là con ISUZU thứ 3 rồi. Nhưng vẫn thích vì nó kinh tế, với lại em tháo cái ghế sau ra thì chở đồ khó có con 7 chỗ nào rộng bằng

KunBoy

Xe buýt
Úi xời, xe Cụ đẹp thế. Cụ cho em cái địa chỉ, hôm nào em mang con Xtreme của Em đến học đòi theo Cụ nhá. Em đi con Xtreme này là con ISUZU thứ 3 rồi. Nhưng vẫn thích vì nó kinh tế, với lại em tháo cái ghế sau ra thì chở đồ khó có con 7 chỗ nào rộng bằng
ặc ặc, xe Hì lan đờ cụ tháo hàng ghế thứ 3 ra chả rộng thì sao:P:P:P, cụ mà cứ để hàng ghế thứ 3 thì Em nghĩ chắc chẳng có con nào chỗ để đồ lại hẹp như nó đâu cụ ạ :)):)):))

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
hà hà, về vụ offroad thì đến 2 cầu còn ủn bét nhè kìa các cụ, thế nên có gì chơi nấy thôi, miễn là máu. (nhà cháu kém máu lắm)
cụ hiep-luc ới nhà cháu nhá cháu học cụ vụ tháo ghế, nhà cháu cũng hay chở đồ linh tinh lắm, con nhà cháu giống cái chuồng hơn là xe, cái gì cũng có, kể cả túi ngủ...(b)

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
hà hà, về vụ offroad thì đến 2 cầu còn ủn bét nhè kìa các cụ, thế nên có gì chơi nấy thôi, miễn là máu. (nhà cháu kém máu lắm)
cụ hiep-luc ới nhà cháu nhá cháu học cụ vụ tháo ghế, nhà cháu cũng hay chở đồ linh tinh lắm, con nhà cháu giống cái chuồng hơn là xe, cái gì cũng có, kể cả túi ngủ...(b)
Tháo ghế con này cực đơn giản, xoáy mỗi 2 con ốc có núm nhựa là nhấc cả ghế ra. Thực ra ít khi đi 7-8 người thì chả nên để cái ghế thứ 3. Còn Cu Kunboy không hiểu ý rồi. Cùng tháo ghế như nhau thì ít có con nào khoang sau rộng như thế này, cả cap, cả Jo, cả In, cả Zace đều chật hơn. Con này Em toàn tháo ghế, chở được >10 bộ máy tính

Xe này trước kia em cũng chả bao giờ lắp hàng ghế thứ 3, dùng để chở hàng là chính hiếm khi đi đủ 4 người .

Công nhận em này chở hàng được nhiều, sàn thấp hơn Everest, gập hàng ghế thứ 2 lên sàn phẳng rộng mênh mông :D

KunBoy

Xe buýt
Tháo ghế con này cực đơn giản, xoáy mỗi 2 con ốc có núm nhựa là nhấc cả ghế ra. Thực ra ít khi đi 7-8 người thì chả nên để cái ghế thứ 3. Còn Cu Kunboy không hiểu ý rồi. Cùng tháo ghế như nhau thì ít có con nào khoang sau rộng như thế này, cả cap, cả Jo, cả In, cả Zace đều chật hơn. Con này Em toàn tháo ghế, chở được >10 bộ máy tính
Hì hì, theo em sự hỉu bít nông cạn của Iem thì nếu tháo hàng ghế thứ 3 ra vẫn có 1 xe rộng hơn xe của cụ đới, cụ cóa bít là xe nào h0k :69::69::69: