[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

tuctuc2010

Xe điện
Không thiến nó mà lại không cho nó nhảy còn dã man hơn con ngan ấy. Đùa chứ ko để phối giống thì thiến nó đi tốt cho nó hơn, để đấy dễ ung thư tinh hoàn nhé. Với lại chó đực nó hay đánh dấu lãnh thổ, đến mùa động dục là nó đái khắp nhà và dễ chạy đi tìm cái mất chó mợ nhé.

Dream 100

Xe ngựa
Các cụ bảo long nhong như chó ***.
Chắc cô ấy cắt của nó đi vừa để nó khỏi đi long nhong vừa dọa chồng: Anh là lăng nhăng là tôi cắt phéng nó đi =))
Em cũng nghĩ cô chủ chó ra đòn rất cao với chồng: nếu lăng nhăng theo gái thì hãy nhìn con chó này🤣

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Lạ thế ạ,em thường thấy chưa chồng con thì nuôi chứ chồng con bận mải thế mà vẫn nuôi được chó cảnh ạ

TÔN

Xe container
Lạ thế ạ,em thường thấy chưa chồng con thì nuôi chứ chồng con bận mải thế mà vẫn nuôi được chó cảnh ạ
À,có rất nhiều chị,chồng con bỏ bê ko quan tâm đoái hoài gì cả,muốn ăn gì thì ăn,muốn làm gì thì tự đi mà làm.ko quan tâm.chị chỉ quan tâm mỗi ..... chó
Phải mình thì tống mẹ cổ cả chó lẫn vợ ra đường với nhau
E cũng là thằng chiều chó,vợ nhiều lúc hay đùa : a chỉ bế nó ko bế e :D nhưng cái yêu quý của e nó có chừng mực,có giới hạn

Dan123

Xe tải
Hậu quả của việc đc cô ấy yêu quá

TÔN

Xe container
Không thiến nó mà lại không cho nó nhảy còn dã man hơn con ngan ấy. Đùa chứ ko để phối giống thì thiến nó đi tốt cho nó hơn, để đấy dễ ung thư tinh hoàn nhé. Với lại chó đực nó hay đánh dấu lãnh thổ, đến mùa động dục là nó đái khắp nhà và dễ chạy đi tìm cái mất chó mợ nhé.
Con nhà e gần 3 tuổi nhưng vẫn còn zin :D chưa từng xyz bao giờ :)) trước cung tính mua thêm con cái để gây giống kinh doanh.nhưng nhà chật lại sắp có em bé nên ko nuôi thêm đc
Cũng nửa muốn thiến nửa lo.vì giờ nó chưa biết mùi của sự sướng thì ko sao,chứ biết rồi thì gái cách cả cây số nó cũng tìm đến,chỉ sợ lúc đấy mất chó
Nhưng đưa ra đề suất thì vợ e gạt đi

Dream 100

Xe ngựa
Nếu câu chuyện của cụ thớt là có thật thì cô chủ chó rất cao tay khi lấy tình cảnh con chó ra để cảnh báo ông chồng mợ ạ!🤡😀