[Đã bán] [01 cuốn duy nhất] Paul Cézanne : Paintings from the museum of the Soviet union

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
850,000 VNĐ

phamvankhuong

Xe tải
Hôm nọ cty e dọn dẹp, vứt cho bà đồng nát cả xe sách vở, nhiều cuốn tranh đẹp hơn cả của cụ
Em ko biết giá trị, nhưng in thành sách thì chắc cũng rẻ thoi nhỉ
Ủn giúp cụ

chuot08

Xe lăn
Hôm nọ cty e dọn dẹp, vứt cho bà đồng nát cả xe sách vở, nhiều cuốn tranh đẹp hơn cả của cụ
Ủn giúp cụ
Có những cái mắt mình cho là đẹp nhưng giá trị nghệ thuật lại ko có đấy cụ! :D
Tiếp nối cuốn [Michelangelo : Sự phán xét cuối cùng] đã về tay với một cụ chủ trên này,e lại tiếp tục xin mạn phép giới thiệu tới các cụ cuốn sách về họa sĩ Paul Cézanne,một họa sĩ tài năng nổi tiếng của Pháp,sách mặc dù đã ra đời từ lâu rồi nhưng vẫn được bảo quản kĩ nên tình trạng còn khá tốt,khổ to,cụ mợ nào yêu hội họa,nghệ thuật muốn rước e nó về thì vui lòng call,ib,zalo cho e ạ...Tks các cụ nhiều !!!

Vài nét về tác giả : Paul Cézanne

Paul Cézanne (19 tháng 1 năm 1839 - 22 tháng 10 năm 1906) là một họa sĩ người Pháp thuộc trường phái Hậu ấn tượng; ông là người được cho là cây cầu nối giữa trường phái ấn tượng thế kỷ 19 tới trường phái lập thể thế kỷ 20.

Các tác phẩm của Cézanne thể hiện sự sắc sảo trong thiết kế, màu sắc, pha trộn. Những nét vẽ tìm tòi, nhạy cảm của ông mang tính đặc trưng và rất dễ nhận biết.

Thông tin sách :

Tên sách : Paul Cézanne : Paintings from the museum of the Soviet union
Xuất bản : Aurora Art Publishers Leningrad in tại Áo năm 1983
Sách bìa vải,cứng có áo,in màu rất đẹp với nhiều minh họa trên giấy chất lượng cao
Kích thước : 13-3/4" H x 10-3/4” W x 1/2” D
Số trang : 156

P/s : Sách đáng được sưu tầm ^^
Paul 1.jpg
Paul 2.jpg
Paul 3.jpg
Paul 4.jpg
Paul 5.jpg
Paul 6.jpg
Paul 7.jpg
Mắt nông dân em cũng thấy màu sắc tươi vui, nét vẽ khoẻ mạnh, phóng khoáng và ấn tượng! Nhìn qua như cụ trên nói thì xấu hơn ảnh chụp; cơ mà nó ấn tượng với thị giác em và mang lại tinh thần lạc quan! :P

DavidMinhDuc

Xe hơi
Ủn giúp cụ
có những cái ai cũng chê xấu mà trị giá hàng triệu usd đó cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng