2015 Kia Sorento đầu tiên tại Việt Nam (Brand New)

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Chua hết trăng mật đã chán rồi à cụ, tiện đây cho e hỏi, cụ mới lấy em sò lướt ở gaâ phải ko, giá về tay mình là nhiu, e đang định cưới 1 e nhu vậy
em tham khảo giá thôi, nếu ngon hơn hẳn mà giá rẻ thì tội gì không cân nhắc chứ sò của em chạy thấy phê lắm, đi đường trường phê lòi mắt, tầm fortuner em cho hít khói, không có cửa đọ cả về bứt tốc và độ đầm xe :) .Độ ồn trong xe chấp nhận được, độ ồn ngoài xe thì đi 2 hôm thấy tiếng máy nổ ngoài xe cành cành cũng hay, ngoài xe nghe êm hơn nhiều so với ranger hay bt 50, triton... . Máy dầu có cái yên tâm đỗ xe nổ máy bật điều hòa tẹt, vì rẻ và máy dầu nó sinh ra là để chạy liên tục nên chả ngại :D

em lấy xe mới, full hết luôn giá ra biển là hơn 1 tỏi 90 củ một tẹo ạ :) ghét cái dàn loa của anh hải nghe hơi chuối :(

bimbimpro

Xe buýt
Tháng trước sang Hàn em gặp em nó đây, nhìn rất giống sedona, công nhận là đẹp thật. Giá trên 1,5 tỏi thì hơi căng các cụ nhỉ, tầm 1,1 tỏi thì FT đo ván ngay

Đẹp quá. Không thể tưởng tượng nổi.

SonataHQ

Xe điện
Cụ nào hiểu sâu cho e hỏi, ví dụ con Sorento 2014 Trường Hải dg lắp bản Full so với bản full xe Nhập thiếu những j dc ko ạ?
thiếu nhiều lắm, hơn nữa bản xe nhập có thể chọn opti theo kinh phí, còn trường hải thì chỉ có 2 bản cố định thôi, ví dụ xe nhập có bộ âm thanh, màn hình hịn mà trường hải không bao giờ có.