[Thảo luận] 3 tình huống em gặp trong 1 ngày lái xe ko đẹp trời lắm@@

ubisapro

Xe trâu
1. taxi đỗ hàng 2 ở lotte Đào tấn

2. UFO bay vào xe em trên ĐL Thăng Long:D Hậu quả: nắp capo xước 1 vệt dài 15cm :((

3. Từ xa e nhìn tưởng con nhợn lái 4b, đến gần thì ko phải ợ@@

Em post video lần đầu từ cam cùi mới lắp, có j sai sót mong các cụ thông cảm:D

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q[/YOUTUBE]

Ko biết lên video ko, em chèn thêm link ngoài cho chắc cú ợ@@

https://www.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q

blue river

Xe đạp
taxi trước cửa lotte thì thôi rồi, tranh khách như ruồi trên đường. E rất hạn chế đi ngang, trước và sau xe tải là vì thế cụ ạ.

Kachyusa

Xe buýt
Cụ chủ thớt có vẻ thích đi sau xe tải nhỉ.

ubisapro

Xe trâu
taxi trước cửa lotte thì thôi rồi, tranh khách như ruồi trên đường. E rất hạn chế đi ngang, trước và sau xe tải là vì thế cụ ạ.
Cụ chủ thớt có vẻ thích đi sau xe tải nhỉ.
Ko phải em thích đi sau xe tải, mà em giữ đều tốc độ nên vượt xe tải chậm@@ Nếu muốn thoát nhanh thì phải tăng tốc, lúc đầu em cũng cbi vượt rùi nhưng cái xe tải nó tăng tốc còn em giữ nguyên tốc độ nên thành ra đi bên canh 1 đoạn@@ Tính em đi điềm đạm nên ko cần tăng tốc vượt thì em cứ đều ga em đi thôi@@

Kachyusa

Xe buýt
Ko phải em thích đi sau xe tải, mà em giữ đều tốc độ nên vượt xe tải chậm@@ Nếu muốn thoát nhanh thì phải tăng tốc, lúc đầu em cũng cbi vượt rùi nhưng cái xe tải nó tăng tốc còn em giữ nguyên tốc độ nên thành ra đi bên canh 1 đoạn@@ Tính em đi điềm đạm nên ko cần tăng tốc vượt thì em cứ đều ga em đi thôi@@
Kinh nghiệm của cá nhân mình không nên đi sau xe tải,một là vượt luôn,hai là để nó đi trước.

Tuấn Auto

Xe điện
camera của cụ nét thế. em góp ý.cụ nên tránh xa cái xe tải ra.
1 là đi sau nhưng để khoảng cách xa
2 là vượt ngay và luôn càng nhanh càng tốt.cứ bám sát sau như cụ quá nguy hiểm

suzu37

Xe container
Linh vi déo khồng xèm được. link xịn đơi : https://m.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q

Gặp Ufo thì chệu rồi, chả bít nàm thao.

Đoạn cuối tối nhờ. Hình như có cái đèn nào đó bị mờ.

xecongnong123

Xe hơi
kụ chủ đi ngang với xe tải rất nguy hiểm .

ngungo thien ly

Xe container
Kiểu đỗ bầy đàn thế này mà không thấy chốt ở đấy làm việc nhỉ, các xe ùn ứ hết cả ở ngã 4.
Cái UFO nhà em nhìn mãi không thấy thằng cu nó nấp, bắt được thì tạm giam cho chừa, may cho cụ không phải gạch đá.
Cái 4b mà cụ bảo là nhợn lái xe ngược chiều là xúc phạm lợn đấy cụ à, nó sẽ đỡ nguy hiểm hơn nếu đi vào làn dừng khẩn cấp.
Mừng cho cụ may mắn thoát nạn, và không tâm tư để lên đường cho thảnh thơi mới an toàn cụ à

ubisapro

Xe trâu
Linh vi déo khồng xèm được. link xịn đơi : https://m.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q

Gặp Ufo thì chệu rồi, chả bít nàm thao.

Đoạn cuối tối nhờ. Hình như có cái đèn nào đó bị mờ.
Cái Cam hành trình có chức năng bật đèn xung quanh ống len để quay đêm, em chưa thử phát nào vì lười + ko biết nó có sáng hơn ko, chứ xe em có cháy bóng nào đâu, đi đường nhìn bt mà@@, đoạn gặp 2 thằng ngu 2b ngược chiều lại còn dàn hàng ngang, em còn thấy từ xa, tưởng ô tô, em còn hạ pha, rùi nháy pha. Cụ nhìn cái biển hướng dẫn hướng đi sẽ thấy em hạ và nháy pha. Sợ nhất ông nào say rượu phi ngược chiều@@ Mà video em vẫn xem bt mà@@

Chỉnh sửa cuối:

ubisapro

Xe trâu
Kiểu đỗ bầy đàn thế này mà không thấy chốt ở đấy làm việc nhỉ, các xe ùn ứ hết cả ở ngã 4.
Cái UFO nhà em nhìn mãi không thấy thằng cu nó nấp, bắt được thì tạm giam cho chừa, may cho cụ không phải gạch đá.
Cái 4b mà cụ bảo là nhợn lái xe ngược chiều là xúc phạm lợn đấy cụ à, nó sẽ đỡ nguy hiểm hơn nếu đi vào làn dừng khẩn cấp.
Mừng cho cụ may mắn thoát nạn, và không tâm tư để lên đường cho thảnh thơi mới an toàn cụ à
Taxi bát nháo chỗ lotte thì em thấy nhiều rùi, ngày nào em chẳng đi qua. Nhưng hôm đó em thấy dã man nhất, đoạn gần cuối lotte còn 2 anh taxi hồn nhiên đỗ // với các xe taxi đỗ sát lề đường nữa@@ Chắc thứ 7 ngày nghỉ, các anh xxx tranh thủ xả hơi nên các anh taxi bát nháo hơn@@

UFO em dính bay từ thùng xe tải ra, chứ có phải ai ném đâu@@

Vâng, em cũng thấy xúc phạm con nhợn quá, nhưng đó ko phải 4b đâu mà là 2 cái 2b dàn hàng ngang đi ngược chiều ợ@@ 4b ngược kiểu đó ngu 1 thì em đánh giá bọn này ngu phải gấp 2@@

ubisapro

Xe trâu
camera của cụ nét thế. em góp ý.cụ nên tránh xa cái xe tải ra.
1 là đi sau nhưng để khoảng cách xa
2 là vượt ngay và luôn càng nhanh càng tốt.cứ bám sát sau như cụ quá nguy hiểm
Cam em cùi mà, quay đêm tối mù ra, để hôm khác em bật đèn quay đêm xem sáng hơn ko:D E cũng chủ quan, giữ đều tốc độ nên chả vượt được đoạn đó (xe tải nó tăng tốc bằng tốc xe em), mà đoạn em cắt em cũng vừa đến sau mít xe tải, cbi vượt thì nó tăng tốc, đến khi ÙO bay vào thì em vượt, đúng thời điểm ghê. Em cắt bớt và ghép 3 file vào 1 cho đỡ loãng ý mà:D

cpbop

Xe hơi
1. taxi đỗ hàng 2 ở lotte Đào tấn

2. UFO bay vào xe em trên ĐL Thăng Long:D Hậu quả: nắp capo xước 1 vệt dài 15cm :((

3. Từ xa e nhìn tưởng con nhợn lái 4b, đến gần thì ko phải ợ@@

Em post video lần đầu từ cam cùi mới lắp, có j sai sót mong các cụ thông cảm:D

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q[/YOUTUBE]

Ko biết lên video ko, em chèn thêm link ngoài cho chắc cú ợ@@

https://www.youtube.com/watch?v=GxfO37oox5Q

Vụ thứ hai của cụ đúng là "cây bay tại gió" nhỉ...:)):)):))

Trung BQ

Xe tải
không cần vượt thì cụ giảm hẳn tốc độ lại đi sau nó 200m cho an toàn cụ ạ

peterpann

Xe tải
Chạy trên đường e ghét nhất là xe tải với xe bus đó cụ ah, đi thì né tụi nó ra, thà vượt lên trên luôn còn ko thì đi lùi lại

bopbk

Xe máy
Cụ đến ngày "đỏ" quá còn gì :)) E fun tí

Le-Nguyen

Xe hơi
Kinh nghiệm của cá nhân mình không nên đi sau xe tải,một là vượt luôn,hai là để nó đi trước.
Đồng ý với quan điểm của Cụ, cờ nhíp 2 Cụ chủ cứ chạy song song xe tải vậy rất nguy hiểm