[Funland] Otofun running kêu gọi thành viên cùng sở thích 🥇🥇🥇

xuanha_ng

Xe điện
Giải này to quá, kéo 1500 chân chạy nước ngoài đăng ký tham gia, tổng các cự ly khoảng 7000vdv. Mai có cụ nào đi trẩy hội không. Anh em điểm danh cho vui.
Mục tiêu của em là chén và vùi dập 2 bạn ở giữa hình.
Chúc các cụ đi race vui vẻ. Gặp nhiều em trẻ và xinh hehe

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Giải này to quá, kéo 1500 chân chạy nước ngoài đăng ký tham gia, tổng các cự ly khoảng 7000vdv. Mai có cụ nào đi trẩy hội không. Anh em điểm danh cho vui.

Mục tiêu của em là chén nhà VĐ VMM này :D
Nhưng e vừa tặng lại bib cho chị gái e chạy rồi. Mai e sẽ đi cổ vũ và chụp ảnh cho cccm nhé :x

xuanha_ng

Xe điện
Mục tiêu của em là chén nhà VĐ VMM này :D
Nhưng e vừa tặng lại bib cho chị gái e chạy rồi. Mai e sẽ đi cổ vũ và chụp ảnh cho cccm nhé :x

Được thế thì còn gì bằng, giải này họ bắt mua ảnh đấy, nên mình cứ chụp cho có hình mình trước đã

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Được thế thì còn gì bằng, giải này họ bắt mua ảnh đấy, nên mình cứ chụp cho có hình mình trước đã
Mai e vác máy cơ đi chụp nhá mà e chưa biết chụp ở đâu ? Chỗ xuất phát + vạch đích hay phục sẵn ở 1 cung nào ? Hay gặp đâu chụp đó :)). Em dùng cũng còn chưa thạo để tối nay e về mò lại :))

j23

Xe container
Mai e phải đưa F1 đi thì nên cũng bỏ chân support ngày mai, tối nay cô giáo nhắn mới nhớ :((
Chúc.các cụ mợ bọn chân, thấy team pacer bẩu rất khó có PB mới vì mai nóng và trên hết là đường chạy khá hẹp và nhiều khúc cua gấp

xuanha_ng

Xe điện
Em báo cáo các cụ em cũng không DNF nhé.
Đường btc vẽ dài thế không biết, 42,84km

xuanha_ng

Xe điện
Mai e phải đưa F1 đi thì nên cũng bỏ chân support ngày mai, tối nay cô giáo nhắn mới nhớ :((
Chúc.các cụ mợ bọn chân, thấy team pacer bẩu rất khó có PB mới vì mai nóng và trên hết là đường chạy khá hẹp và nhiều khúc cua gấp
Em chạy xong lại đi đón thằng cu đi thi tiếng anh, xong lên hồ quất tiếp mấy km, cho cháu đỡ tủi. Bố mẹ quên cả lịch thi của con.

Namtroc

Xe điện
Em ghé chạy

j23

Xe container
Em báo cáo các cụ em cũng không DNF nhé.
Đường btc vẽ dài thế không biết, 42,84km

Tiếc quá tị chén đc cái pace 5 cụ nhề :)
Hnay quyết liệt quá hay sao mà tim lên zone5 toàn phần thế ạ :))

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]

Ko ngờ bị bạn Ken bị chén thật. Ko ngờ đội nhà Việt Nam giờ chạy khiếp thật

xuanha_ng

Xe điện
Tiếc quá tị chén đc cái pace 5 cụ nhề :)
Hnay quyết liệt quá hay sao mà tim lên zone5 toàn phần thế ạ :))
Thật sự em mong giải này đạt BQ nhưng chắc phải giải cân và tập chăm chỉ hơn.
Em bung sức ngay từ đầu, toàn trong top đầu nhưng 30km trở ra là em bị cứng hết bắp rồi. Phải chạy chậm lại để hoàn thành thôi. Thôi cuzng đc sub 4 và hơn thành tích năm trước 11 phút, cân tăng so với năm trước 6kg. Giờ em 68kg

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Em chạy xong lại đi đón thằng cu đi thi tiếng anh, xong lên hồ quất tiếp mấy km, cho cháu đỡ tủi. Bố mẹ quên cả lịch thi của con.
Sáng nay e lên muộn, vừa bước xuống xe chỗ mặt sau tượng đài Lý Thái Tổ thì xe máy hú còi ầm ĩ, dàn elite băng băng lướt qua dẫn dầu khoảng 10 - 12 người, sau đấy là nhiều gương mặt quen thấy cụ Âu nhà cụ chạy cũng gần tốp đầu. Bọn em đứng xem, cổ vũ với chụp ảnh mãi quên cả m sắp xuất phát. Nhìn đồng hồ còn có 10 phút nữa thế là phi ra vạch xp, vung tay chân vài cái là chạy.
Hôm nay e chạy sung hơn, ko biết có phải được ông trọc cho cắn gel, thấy ko mệt lắm, chỉ mỏi nhừ hai đầu gối.
Đội VKL đón cuối cầu tiếp đón quá nhiệt tình, kèn trống nhạc sôi động, làm tinh thần phấn chấn hẳn lên vì đến điểm đó 21K là thấm mệt rồi. Em thấy Tây, Tàu, Ta đi bộ nườm nượp trên cầu. Trận này e ko bị đi bộ đoạn nào.
Cậu Thành Gầy Thanh Hoá nhất 21K Mỹ Đình cũng chạy 42K em thấy trong chạy tốp đầu 42K, sau về đích gặp lại kêu e đau chân quá, trước hôm chạy bị viên gạch rơi vào ngón cái, xong lúc nãy chạy bị chuột rút và lạc đường mất 3km, tiếc cho cậu ấy thật.
Gần 9h e ra xe vẫn có 1 em nước ngoài chắc Châu Á thất thểu đi đường phía sau nhà Bát Giác ấy, nói tiếng Anh ý là lạc đường, e chỉ về phía vạch đích xong rồi lên xe về, ko mệt thì cũng dẫn e theo đường chạy để e finish :P

Chỉnh sửa cuối:

xuanha_ng

Xe điện
Sáng nay e lên muộn, vừa bước xuống xe chỗ mặt sau tượng đài Lý Thái Tổ thì xe máy hú còi ầm ĩ, dàn elite băng băng lướt qua dẫn dầu khoảng 10 - 12 người, sau đấy là nhiều gương mặt quen thấy cụ Âu nhà cụ chạy cũng gần tốp đầu. Bọn em đứng xem, cổ vũ với chụp ảnh mãi quên cả m sắp xuất phát. Nhìn đồng hồ còn có 10 phút nữa thế là phi ra vạch xp, vung tay chân vài cái là chạy.
Hôm nay e chạy sung hơn, ko biết có phải được ông trọc cho cắn gel, thấy ko mệt lắm, chỉ mỏi nhừ hai đầu gối.
Đội VKL đón cuối cầu tiếp đón quá nhiệt tình, kèn trống nhạc sôi động, làm tinh thần phấn chấn hẳn lên vì đến điểm đó 21K là thấm mệt rồi. Em thấy Tây, Tàu, Ta đi bộ nườm nượp trên cầu. Trận này e ko bị đi bộ đoạn nào.
Cậu Thành Gầy Thanh Hoá nhất 21K Mỹ Đình cũng chạy 42K em thấy trong chạy tốp đầu 42K, sau về đích gặp lại kêu e đau chân quá, trước hôm chạy bị viên gạch rơi vào ngón cái, xong lúc nãy chạy bị chuột rút và lạc đường mất 3km, tiếc cho cậu ấy thật.
Gần 9h e ra xe vẫn có 1 em nước ngoài chắc Châu Á thất thểu đi đường phía sau nhà Bát Giác ấy, nói tiếng Anh ý là lạc đường, e chỉ về phía vạch đích xong rồi lên xe về, ko mệt thì cũng dẫn e theo đường chạy để e finish :P
Em chạy cùng cụ Âu lúc đầu đấy. Mợ không thấy 2 ao vàng à

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Em chạy cùng cụ Âu lúc đầu đấy. Mợ không thấy 2 ao vàng à
Em nhận ra mỗi cụ ấy vì cái khăn đội đầu rất đặc trưng.
Lúc trên cầu thoáng người e mới thấy cụ. Lúc đó chắc cụ cũng khá mệt. Em ngại đập tay lắm vì lúc chạy mệt đập tay thấy mệt thêm ấy mà nhìn cụ như nhìn thấy ng thân quen nên phải đập cái cho phấn khởi :))

j23

Xe container
Từ trưa tới giờ em thấy ngập tràn FB là các post chửi của runners, chửi vì công tác tổ chức kém, vì pacer lởm, vì TNV kém, quá nhiều người bị lạc đường....
Sự thực có đến nỗi tệ ko ạ?