[CCCĐ] PAVIE-con đường đá cổ, chinh phục Nhìu Cồ San bằng xe máy!

Haiaulady

Xe buýt
PAVIE-con đường đá cổ, chinh phục Nhìu Cồ San bằng xe máy:x:x:x

Team chúng tôi gồm: 12 người + 7 xe máy + hơn chục porter cõng đồ.
1 em giấc mơ trưa, 3 em Wave thần thánh, 2 em cào cào, 1 em Sonic vừa mới đăng ký ngày hôm qua.

Có lẽ đây là 1 trong những chuyến đi để đời của chúng tôi, có những cung bậc cảm xúc khó tả, lên trầm xuống bổng… nhưng chúng tôi đã làm được, đã về đích an toàn và đầy ngoạn mục. Chúng tôi đã sẵn sàng khám phá cung đường mà chưa từng 1 lần đặt chân.
Tôi muốn chia sẻ cho các cụ/ mợ biết rằng đất nước ta còn nhiều nơi đẹp lắm, các cụ/ mợ hãy đi cùng chúng tôi nhé.

Ngày 23/11 _ 17h chạy ô tô từ Hà Nội– Tuyên Quang-Lào Cai-Sa Pa lúc 1h ngày 24/11
Ngày 24/11 thức dậy 5h chuẩn bị đồ và chiến, lần đầu phượt bằng xe máy phê lòi các cụ ah.
Trong đầu tưởng tượng ra rất nhiều thứ hay ho như cảnh rất đẹp, những cây phong đỏ, 1 thảo nguyên xanh với những chú ngựa thong thả ăn cỏ… khớ khớ.
Tinh thần cứ gọi là ngút ngàn\:D/\:D/\:D/

Team chúng tôi không bỏ qua cơ hội check in sống ảo:-bd:-bd:-bd

Đến Tuyên Quang cho xe lên thùng và thắng tiến.

Chỉnh sửa cuối:

magicwalker

Xe tải
Chúc các bạn trẻ 1 chuyến đi bình an!
Niềm đam mê thời trai trẻ của em!

namisman

Xe hơi
Chã nhầm chuồng rồi, Chạy Chụp Chém Đẹp : Cccđ cơ.
Hóng tường thuât. Chúc cả đoàn may mắn và thành công.

honda67ss50

Xe tải
PAVIE-con đường đá cổ, chinh phục Nhìu Cồ San bằng xe máy:x:x:x

Team chúng tôi gồm: 11 người + 7 xe máy + hơn chục porter cõng đồ.
1 em giấc mơ trưa, 3 em Wave thần thánh, 2 em cào cào, 1 em Sonic vừa mới đăng ký ngày hôm qua.

Có lẽ đây là 1 trong những chuyến đi để đời của chúng tôi, có những cung bậc cảm xúc khó tả, lên trầm xuống bổng… nhưng chúng tôi đã làm được, đã về đích an toàn và đầy ngoạn mục. Chúng tôi đã sẵn sàng khám phá cung đường mà chưa từng 1 lần đặt chân.
Tôi muốn chia sẻ cho các cụ/ mợ biết rằng đất nước ta còn nhiều nơi đẹp lắm, các cụ/ mợ hãy đi cùng chúng tôi nhé.

Ngày 23/11 _ 17h chạy ô tô từ Hà Nội– Tuyên Quang-Lào Cai-Sa Pa lúc 1h ngày 24/11
Ngày 24/11 thức dậy 5h chuẩn bị đồ và chiến, lần đầu phượt bằng xe máy phê lòi các cụ ah.
Trong đầu tưởng tượng ra rất nhiều thứ hay ho như cảnh rất đẹp, những cây phong đỏ, 1 thảo nguyên xanh với những chú ngựa thong thả ăn cỏ… khớ khớ.
Tinh thần cứ gọi là ngút ngàn\:D/\:D/\:D/

Đến Tuyên Quang cho xe lên thùng và thắng tiến.

Team chúng tôi không bỏ qua cơ hội check in sống ảo:-bd:-bd:-bd
3 cái biển số điều chất quá, không phải bấm nút ngẫu nhiên rồi

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em hóng :)

walking bird

[Tịch thu bằng lái]
Phượt à?

cyberskynet

Xe buýt
Em vào xem ảnh và nghe kể về chuyến leo Nhìu Cô San :)
Nghe bảo đỉnh này còn khó chinh phục hơn Fanxipan.

axenhchen

Xe buýt
Thôn Nhìu Cồ San xã Sàng Ma Sáo huyện Bát Xát phải không cụ Chã? 2008 em đến đây 1 lần nhưng còn trẻ quá nên chưa kịp biết thì đã về.
Nhìn 3 chữ Nhìu Cồ San lại nhớ những ngày đi mua loạn bản, đi làm nương, trèo lên đỉnh núi để hứng tí sóng của Viettel, uống nước twf khe nước sặc mùi phân trâu, dùng điện bằng máy phát điện bé tí ở dòng suối...
Em kê dép hóng lại chuyện cũ.

Culay

[Tịch thu bằng lái]
Lão Hải âu lần này mang con nuôi gì mà già thế ?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

dalink

Xe điện
Cụ liều nhỉ em chả bao giờ dám uống. Bét nhất cũng phải khe suối sạch dù em cũng ở trên rừng mấy năm rồi.
Thôn Nhìu Cồ San xã Sàng Ma Sáo huyện Bát Xát phải không cụ Chã? 2008 em đến đây 1 lần nhưng còn trẻ quá nên chưa kịp biết thì đã về.
Nhìn 3 chữ Nhìu Cồ San lại nhớ những ngày đi mua loạn bản, đi làm nương, trèo lên đỉnh núi để hứng tí sóng của Viettel, uống nước twf khe nước sặc mùi phân trâu, dùng điện bằng máy phát điện bé tí ở dòng suối...
Em kê dép hóng lại chuyện cũ.

axenhchen

Xe buýt
Cụ liều nhỉ em chả bao giờ dám uống. Bét nhất cũng phải khe suối sạch dù em cũng ở trên rừng mấy năm rồi.
Bọn e lúc đó đến 95% là dân sống ở miền đồng bằng. Chỉ khoảng vài người là gốc LC nhưng cũng chủ yếu sống ở tp.
Lúc đó đi theo để tự thử bản thân, đi đồi núi bọn e ko quen nhưng khát quá thì phải nhấp vài ngụm. Ko là không bước nổi. Giờ thì bố bảo cũng chả dám cụ à.

dalink

Xe điện
Em có người quen có đợt tự dưng bảo tao bị ung thư rồi. Kiểm tra mới thấy lão ấy có con tấc to tổ bố trong mũi, hậu quả của việc uống nước khe :))
Bọn e lúc đó đến 95% là dân sống ở miền đồng bằng. Chỉ khoảng vài người là gốc LC nhưng cũng chủ yếu sống ở tp.
Lúc đó đi theo để tự thử bản thân, đi đồi núi bọn e ko quen nhưng khát quá thì phải nhấp vài ngụm. Ko là không bước nổi. Giờ thì bố bảo cũng chả dám cụ à.