[Funland] Phi Huyền Trang vs Trâm Anh - ai khôn hơn ?

Laixe80

Xe máy
chúng nó chịch nhau thì chẳng là đời tư của nó thì chẳng nhẽ lại là đời riêng của thằng khác ư? khi cờ nhíp share ra chẳng ai để ý thì chúng sẽ chẳng share hoặc chẳng cố tình lộ ra làm gì, khi mà nhiều người bâu vào thì nó mới share ra, vì vậy khi hết những người tò mò thì sẽ không còn những chuyện này nữa cụ ạ.
Hoàn toàn đồng ý với cụ. Nếu khán giả phần đông có quan điểm nghiêm túc như em và cụ thì làm gì có đất sống cho những thể loại này.
chúng nó chịch nhau thì chẳng là đời tư của nó thì chẳng nhẽ lại là đời riêng của thằng khác ư? khi cờ nhíp share ra chẳng ai để ý thì chúng sẽ chẳng share hoặc chẳng cố tình lộ ra làm gì, khi mà nhiều người bâu vào thì nó mới share ra, vì vậy khi hết những người tò mò thì sẽ không còn những chuyện này nữa cụ ạ.
Hoàn toàn đồng ý với cụ, và trước đây em vẫn ko comment gì về những vụ ntn, nhưng làm thế cũng chẳng ích gì nên giờ cứ chém cho sướng...kkk

trinhvti

Xe máy
Nhiều cụ giả dối bỏ xừ. Không có các em ấy thì lấy đâu ra clip cho các cụ xem? Đừng chê các em ấy nữa

Laixe80

Xe máy

v-kong

Xe điện
Theo các cụ vạn sự thông thì Trang Phi hay Trâm Anh em nào cao tay hơn ?
Em đồ rằng Trâm Anh là thật còn Trang Phi là giả. Trang đã thuê 1 gái ngành nào đó gần giống mình rồi tung clip lên, sau đó phân bua minh oan, thế là em vẫn trong trắng và vẫn đạt mục tiêu nổi lều phều nhé. Còn Trâm Anh thì chơi bài cũ, cũng đạt mục tiêu nhưng trả giá nhiều hơn. Xem chừng bầu sô của Trang khôn hơn, dự là chiêu này sẽ được 1 số hotgirl áp dụng trong thời gian tới.
Cho dù thế nào thì cũng thật ngán ngẩm cho cái sô bít xứ Đông Lào, bao giờ nó mới qua thời kỳ mông muội này ?
Cứ có phim xxx ngon cho em thưởng là em ủng hộ hết :))

Ly Béo

Xe tăng
Muốn dân Việt bớt mông muội thì đầu tiên thớt tự xoá bài và nhờ min mod xoá thớt.

Còn vẫn ra vẻ cao đạo bô bô bàn luận những việc này thì chưa thoát được sự mông muội đâu!
E thấy lạ, những thớt về clip nóng rất đông còm, thật ra nếu thế ko có gì cả nhưng sau đó nhiều người quay ra chửi bới thậm tệ, so sánh...

tqttn2007

Xe điện
Em đang nghĩ con nào ngu hơn! Làm gì có phần khôn ở chúng!

revolutions

Xe tải
Sao lại có cái thớt kiểu này được nhỉ :D

Laixe80

Xe máy

Laixe80

Xe máy
theo em đều là giả =)) giờ công nghệ phát triển lắm
Nhưng không thấy Trâm Anh nó cãi. Cãi cũng có thể là giả, có thể thật, nhưng không cãi thì chắc chắn đúng roài...he he

tử_tế_tệ

Xe hơi
Theo các cụ vạn sự thông thì Trang Phi hay Trâm Anh em nào cao tay hơn ?
Em đồ rằng Trâm Anh là thật còn Trang Phi là giả. Trang đã thuê 1 gái ngành nào đó gần giống mình rồi tung clip lên, sau đó phân bua minh oan, thế là em vẫn trong trắng và vẫn đạt mục tiêu nổi lều phều nhé. Còn Trâm Anh thì chơi bài cũ, cũng đạt mục tiêu nhưng trả giá nhiều hơn. Xem chừng bầu sô của Trang khôn hơn, dự là chiêu này sẽ được 1 số hotgirl áp dụng trong thời gian tới.
Cho dù thế nào thì cũng thật ngán ngẩm cho cái sô bít xứ Đông Lào, bao giờ nó mới qua thời kỳ mông muội này ?
E chưa có link xem. Cụ ib e để e có cái chém nhé

Becgie

Xe container
Thớt nài bị dằn mặt nên đội hóng thì nhiều mà đội chém thì ít =))
Em ko quan tâm sâu bít nên kệ :D