[Funland] Phịch thủ là loài...

Hàng chục chiếc xe máy của nhóm phượt vượt ẩu suýt đâm trực diện vào ô tô đi ngược chiều khi đang đổ dốc Quy Hậu (Tân Lạc, Hòa Bình).

Phịch thủ là loài động vật sống di cư theo quần thể, nay đây mai đó, ưa những nơi có phong cảnh đẹp và khí hậu mát mẻ, tránh xa tầm mắt con người. Chúng di chuyển bằng nhiều phương tiện khác nhau nhưng chủ yếu là bằng xe máy, nhất là Ích xai tơ. Đó cũng là công cụ để các con đực mồi chài, dụ dỗ con cái đồng ý giao phối, xe càng đẹp thì tỉ lệ thành công càng cao, nếu con cái không đồng ý giao phối, con đực sẽ đe dọa bỏ con cái lại một mình ko cho đi xe cùng nữa. Được biết, phịch thủ là loài có lối sống hoang dâm, trụy lạc, ko hề có định nghĩa chung thủy, một con đực có thể giao phối cùng nhiều con cái và ngược lại. Ngoài ra, phịch thủ còn sở hữu ý thức như máu l, đi đến đâu xả rác tới đó...(còn nữa)...

Theo ước tính của các nhà động vật học, phịch thủ động dục quanh năm và sẵn sàng giao phối bất cứ lúc nào . Nếu như trót lọt và ko sử dụng các biện pháp hạn chế phát triển đàn thì hàng năm sẽ có hàng ngàn phịch thủ con ra đời. Chúng thường ngược về tam đảo để ghép đôi và xuôi dòng để sinh sản

Ngoài ra, loài phịch thủ có tâm lý rất ổn định. Loài này tuy sống cùng gia đình nhưng chả được cái tích sự máu *** gì, ngoài việc hưởng thụ tiêu phá, loài phịch thủ còn là gánh nặng cho gia đình. Loài phịch thủ tuy Hư đốn, xong, chúng là loài rất phát triển. Bằng cách lôi kéo nhiều đồng loại tham gia, mồi chài những tâm hồn thơ dại, chúng lừa vào vòng luẩn quẩn để gạ chịch với những câu triết lý rất hãm *** như: "đi cho hết một đời người", "hãy sống sao cho đáng tuổi trẻ"còn trẻ là còn đi" thế giời ngoài kia rộng lắm ai ơi" chúng thật sự là loài hết thuốc chữa_ nguồn copy

NGC

Xe tăng
Hàng chục chiếc xe máy của nhóm phượt vượt ẩu suýt đâm trực diện vào ô tô đi ngược chiều khi đang đổ dốc Quy Hậu (Tân Lạc, Hòa Bình).

Phịch thủ là loài động vật sống di cư theo quần thể, nay đây mai đó, ưa những nơi có phong cảnh đẹp và khí hậu mát mẻ, tránh xa tầm mắt con người. Chúng di chuyển bằng nhiều phương tiện khác nhau nhưng chủ yếu là bằng xe máy, nhất là Ích xai tơ. Đó cũng là công cụ để các con đực mồi chài, dụ dỗ con cái đồng ý giao phối, xe càng đẹp thì tỉ lệ thành công càng cao, nếu con cái không đồng ý giao phối, con đực sẽ đe dọa bỏ con cái lại một mình ko cho đi xe cùng nữa. Được biết, phịch thủ là loài có lối sống hoang dâm, trụy lạc, ko hề có định nghĩa chung thủy, một con đực có thể giao phối cùng nhiều con cái và ngược lại. Ngoài ra, phịch thủ còn sở hữu ý thức như máu l, đi đến đâu xả rác tới đó...(còn nữa)...

Theo ước tính của các nhà động vật học, phịch thủ động dục quanh năm và sẵn sàng giao phối bất cứ lúc nào . Nếu như trót lọt và ko sử dụng các biện pháp hạn chế phát triển đàn thì hàng năm sẽ có hàng ngàn phịch thủ con ra đời. Chúng thường ngược về tam đảo để ghép đôi và xuôi dòng để sinh sản

Ngoài ra, loài phịch thủ có tâm lý rất ổn định. Loài này tuy sống cùng gia đình nhưng chả được cái tích sự máu *** gì, ngoài việc hưởng thụ tiêu phá, loài phịch thủ còn là gánh nặng cho gia đình. Loài phịch thủ tuy Hư đốn, xong, chúng là loài rất phát triển. Bằng cách lôi kéo nhiều đồng loại tham gia, mồi chài những tâm hồn thơ dại, chúng lừa vào vòng luẩn quẩn để gạ chịch với những câu triết lý rất hãm *** như: "đi cho hết một đời người", "hãy sống sao cho đáng tuổi trẻ"còn trẻ là còn đi" thế giời ngoài kia rộng lắm ai ơi" chúng thật sự là loài hết thuốc chữa_ nguồn copy
Góc nhìn, độc , lạ , cay nghiệt ...nhưng không nhất thiết khác với thực tế he he . Hay ạ .

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
hic đợt e đi tam đảo cũng vậy, ko hiểu các bạn ấy chạy như vậy để đua với tử thần làm gì. Nhiều lúc mình phải phanh đứng khựng lại nhường các bạn trẻ đó

Michael J

Xe điện
Chạy lấy le với con cái ngồi sau đít để lấy hứng phịch.

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Đồng ý với cụ chủ thớt
Hôm qua em đi mộc châu về gặp rất nhiều loại động vật này.

qkace

Xe điện
hic đợt e đi tam đảo cũng vậy, ko hiểu các bạn ấy chạy như vậy để đua với tử thần làm gì. Nhiều lúc mình phải phanh đứng khựng lại nhường các bạn trẻ đó
Hồi xưa lúc phong hàm cho Đại tướng VNG, Bác Hồ nói "Đánh thắng Đại tá phong Đại tá; đánh thắng Thiếu tướng phong Thiếu tướng; thắng Trung tướng phong Trung tướng; thắng Đại tướng phong Đại tướng.". Giờ phịch thủ cũng nghĩ "thắng Tử thần phong Tử thần". Vậy tội gì không phấn đấu.

Sonast

Xe hơi
Loài này tớ ko ưa, đúng là động vật.

Jimsy

Xe tải

mỗi khi loài ấy đi qua X_XX_XX_X

mtdx

Xe hơi
Chết thật, thế mà em cứ ảo tưởng tham gia

• Vodka
Reactions: MTD

wave2001

Xe tải
Cái j cũng có biến tướng
Cũng bài của cụ chủ cứ như nguời trong cuộc hoạc là tìm hiểu vấn đề này lâu lắm rồi ý

Metal sheet

Xe đạp
E ko đi theo đàn thì ko phải phịch thủ cụ chu nhỉ. :T

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Em chịu, em đi du lịch 3 ngày làm đc 1 2 nháy với gấu.
Nói thật cả ngày lượn sức đâu mà chiến :T
Đừng tin lời chém gió các cụ ạ :))
Chịch ghép với phượt thì sẽ thành phịch :))
Đi để phịch, xách vếu lên và đi.
Nó phịch phọt giao lưu, đi để phịch, khi có nhu cầu :D

money_talk

Xe tăng
Ai cũng 1 thời trẻ trâu.
Phượt cũng lành mạnh và ít nhiều có lợi ích - phịch thì em ko dc trải nghiệm vì thời trẻ trâu em chưa có xe máy.
Giáo dục, tuyên truyền tốt hơn lâu dần cũng sẽ hi vọng chuyển biến các cụ ạ.
Nhìn rộng hơn chúng ta đang sống trong môi trường ô nhiễm. Bọn phương tây qua ta nhào lộn xuống sông thối vớt rác, họ ko có cách nhìn dân ta nghiệt ngã như cụ chủ đâu.
Việc mỗi người có thể làm tốt hơn là giáo dục con em mình kỹ hơn là tuyệt lắm rồi.
Sống thoáng và lạc quan lên cụ chủ à.